Lotto Bet - AE TIN CẦU CHƠI TỪ ĐẦU TOPIC VÀ CÁI KẾT ......... | Page 32 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet AE TIN CẦU CHƠI TỪ ĐẦU TOPIC VÀ CÁI KẾT .........

ước được như bro chơi đâu húp đấy

View attachment 63944 View attachment 63945
Thêm 1 cầu hậu nhị tiền nhị nữa cho anh em tham khảo. Anh em canh trong kỳ quay khi các số trong kỳ ko 1 số nào giống nhau thì anh em lấy 2 số hàng NGHÌN + CHỤC NGHÌN làm 2 chạm đánh tiền nhị hậu nhị cho các kỳ tiếp.
Cầu chạy rất đều ko quá 2 tay là về anh em tham khảo chơi nhé. Chúc anh em đầu tuần rực rỡ
nhận đệ tử ko cho theo với ngườ ae

Bác có thể tổng hợp lại những cầu bác chia sẻ cho anh em dễ nhớ được không.nhiều cầu quá em nhớ không hết toàn xem lại từ đầu luôn bác

Tôi có cầu này chia sẻ cho anh em tham khảo , đã test lấy 2 số tiền nhị của ván đầu tiên cộng lại sẽ ra 2 con số để đánh cho 1 hàng số , VD kì 370 kq 49049 ta lấy 2 số tiền nhị là 4+9=13 lấy 1 và 3 đánh cho 1 hàng số của ván tiếp theo 371 sẽ ra kq 03762 = ăn 3
Nếu kì đó ăn ta đánh tiếp 2 số tiếp theo kì tiếp theo VD 03762 ta lấy 3+7= 10 ra 2 số 10 đánh cho hàng số tiếp theo của kì quay mới kì 372 50024 = ăn 0 2 số Nếu ra 6+5 = 11 thì là kép ta có thể bỏ hoặc lấy chính 2 số đó để đánh cho 1 hàng số tiếp theo nhé anh em nhìn như hình có thể sẽ hiểu chúc anh em may mắn
View attachment 57716
?

View attachment 57938View attachment 57939
Tiếp tục cầu mới chia sẻ cho anh em , Và khả năng ăn của nó rơi vào 90% - 95% nhé anh em cầu này anh em phải canh thôi
Nếu 1 kì quay có 2 con 9 cùng xuất hiện chắc chắn ván sau tỉ lệ ra 1 con số 0 nó rơi vào 90% như hình mình chụp có 2 lần xuất hiện đôi 9 thì đều về ván sau có 1 con 0 xác xuất là 100% rồi.
Và nếu xác định 0 trong 1 ván thì khả năng đánh xỉu và 1 hàng số có 0 chắc chắn ăn , Nếu anh em k tin có thể test nhé . Còn nếu ko về ngay ván đó thì chắc chắn nó chỉ về k quá 3 tay đấy là do anh em lựa chọn và nhìn cầu chúc anh em may mắn
Cầu hay lắm bác. Có đôi 9 bắt hs 0 ???

Cầu hay quá, cám ơn bác nhiều nhé, chúc ae chơi gặp nhiều may mắn nhé

Bác có thể tổng hợp lại những cầu bác chia sẻ cho anh em dễ nhớ được không.nhiều cầu quá em nhớ không hết toàn xem lại từ đầu luôn bác
Đến giờ mình cũng ko nhớ chia sẻ bao nhiêu cầu nữa , chắc mình cũng phải tổng hợp lại cho anh em thôi , vì mỗi ngày 1 cầu mới , lên khó đoán , a e cũng khó mà nhớ hết được . Nhớ cầu nào đánh cầu đó thôi bạn , chủ yếu vẫn là 1 hàng số nhé

64210

Cầu ăn chắc mặc bền cho anh em , như hình , Cứ thấy 4 xuất hiện tâm đánh 9 1 hàng số . ( 5 tay ) ngược lại thấy 9 xuất hiện tâm đánh 4 1 hàng số ( 5 tay )
Chúc anh em về bờ

Cầu này hay bác ơi tức là bóng của nhau à