Lotto Bet - AE TIN CẦU CHƠI TỪ ĐẦU TOPIC VÀ CÁI KẾT ......... | Page 33 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet AE TIN CẦU CHƠI TỪ ĐẦU TOPIC VÀ CÁI KẾT .........

View attachment 64210
Cầu ăn chắc mặc bền cho anh em , như hình , Cứ thấy 4 xuất hiện tâm đánh 9 1 hàng số . ( 5 tay ) ngược lại thấy 9 xuất hiện tâm đánh 4 1 hàng số ( 5 tay )
Chúc anh em về bờ
Cảm ơn chủ tịch chia sẻ , cầu ổn là em băm

View attachment 64210
Cầu ăn chắc mặc bền cho anh em , như hình , Cứ thấy 4 xuất hiện tâm đánh 9 1 hàng số . ( 5 tay ) ngược lại thấy 9 xuất hiện tâm đánh 4 1 hàng số ( 5 tay )
Chúc anh em về bờ
Cảm ơn bác.em vẫn đang bám cầu bác chia sẻ kiếm chút tiền cafe bác
Thì thoảng có gãy và vượt khung.nhưng tỷ lệ ăn nhiều hơn gãy

E thấy bác đưa lên cầu kèo rất nhiều anh em bám theo , ăn lại rất đều nữa , cảm ơn chủ tịch rất nhiều

Chúc bạn thật nhiều sức khỏe thây bạn tâm huyết với anh em quá

Cảm ơn bác.em vẫn đang bám cầu bác chia sẻ kiếm chút tiền cafe bác
Thì thoảng có gãy và vượt khung.nhưng tỷ lệ ăn nhiều hơn gãy
Mình biết chẳng cầu nào là có thể bền , và mình cũng chia sẻ rồi nó có gãy chứ ko phải ăn 100% . Nhưng nếu 1 ngày bám cầu mình đánh thì chắc chắn có lãi và k có thua , vì những cầu mình đưa lên đây đều là những cầu kèo mình test rất kĩ rồi , mới đưa anh em tham khảo đó bạn

Mình biết chẳng cầu nào là có thể bền , và mình cũng chia sẻ rồi nó có gãy chứ ko phải ăn 100% . Nhưng nếu 1 ngày bám cầu mình đánh thì chắc chắn có lãi và k có thua , vì những cầu mình đưa lên đây đều là những cầu kèo mình test rất kĩ rồi , mới đưa anh em tham khảo đó bạn
Thật sự rất tâm huyết cảm ơn bạn

Nhờ có bác chia sẻ e cũng kiếm được vài bát phở 1 ngày

Cảm ơn chủ tịch hi vọng chủ tịch sẽ đưa nhiều cầu kèo để anh em bám kiếm lúa

Đúng vậy bác em k ngồi lâu rảnh em vào 5,10p gặp cầu em xem kỹ lại gãy và ăn lại rồi em mới vào tiền chứ em k vào tiền luôn

View attachment 64210
Chúc anh em về bờ
Hi vọng chủ tịch sẽ luôn chia sẻ cầu kèo hay

Đúng vậy bác em k ngồi lâu rảnh em vào 5,10p gặp cầu em xem kỹ lại gãy và ăn lại rồi em mới vào tiền chứ em k vào tiền luôn
Nếu vậy bạn rất có đầu óc chơi , và biết rình cầu , vì cầu mình là cầu rình . Vậy sao bạn ko tự tổng hợp lại từ đầu topic của mình , và viết ra sách từng cầu 1 như thế bạn sẽ nhớ và khi nhìn thấy cầu trong đầu bạn sẽ đánh được ngay.Và rồi cuốn sách bạn nhiều , bạn có thể xuất bản ra 1 cuốn sách cầu kèo loto bet đó. Lúc đó bạn sẽ là người giúp anh em nhiều hơn mình . Thử đi bạn

Nếu vậy bạn rất có đầu óc chơi , và biết rình cầu , vì cầu mình là cầu rình . Vậy sao bạn ko tự tổng hợp lại từ đầu topic của mình , và viết ra sách từng cầu 1 như thế bạn sẽ nhớ và khi nhìn thấy cầu trong đầu bạn sẽ đánh được ngay.Và rồi cuốn sách bạn nhiều , bạn có thể xuất bản ra 1 cuốn sách cầu kèo loto bet đó. Lúc đó bạn sẽ là người giúp anh em nhiều hơn mình . Thử đi bạn
Ý này hay , tạo ra 1 sách bí kíp cầu kèo cũng được đó bác

Cảm ơn chủ tịch chúc chủ tịch thật nhiều sức khỏe