Lotto Bet - AE TIN CẦU CHƠI TỪ ĐẦU TOPIC VÀ CÁI KẾT ......... | Page 14 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet AE TIN CẦU CHƠI TỪ ĐẦU TOPIC VÀ CÁI KẾT .........

60879

Anh em tham khảo cầu này nhé ,nó cũng ko chính xác lắm , nhưng mình thấy hiện tại nó đang chạy rất ổn sảnh B . Anh em vào có thể tham khảo nhé . Ta lấy tâm càng của kì này rồi nuôi 1 chạm tiền nhị , hậu nhị cho 3 tay , tỉ lệ vào tiền 1:1:3 mình đang nhìn thấy cầu chưa về quá 3 tay trong 20 kì gần nhất . Anh em có thể tham khảo chúc anh em rr nhé

View attachment 60879
Anh em tham khảo cầu này nhé ,nó cũng ko chính xác lắm , nhưng mình thấy hiện tại nó đang chạy rất ổn sảnh B . Anh em vào có thể tham khảo nhé . Ta lấy tâm càng của kì này rồi nuôi 1 chạm tiền nhị , hậu nhị cho 3 tay , tỉ lệ vào tiền 1:1:3 mình đang nhìn thấy cầu chưa về quá 3 tay trong 20 kì gần nhất . Anh em có thể tham khảo chúc anh em rr nhé
Cảm ơn chủ tịch đang sảnh nao thế bác

Ván này test con 8 ván kì 415 của bác tay 3 ra con 6 hàng đơn vị bắt đầu ván này nuôi con 8 2 đầu

Chúc bác rr , cảm ơn chủ tịch những cầu kèo chia sẻ

<3 Chúc anh em rr , thấy hay đó , cầu này có tí chất lượng ,

Ok bạn mình cũng đang test tay 1 đang g sang tay 2 chờ đợi con 8 khả năng sám 4 ra tài có 8 ván này rồi
Xám 4 ra tài à bạn , để mình vào tiền ván này tài đi 1 hang số 8 xem sao ,

8 Có ra mà nó ra ở tâm các bác ơi , nói chung vẫn ăn 1 hàng số ăn tài ngon nghẻ rồi

Nếu đánh cả rời cả 1 đôi thì vè lại 1 đôi thì lỗ ah về số ròi mới lải

Bạn phải xác định được hàng bạn cần bắt của kì quay đó , ví dụ bạn muốn bắt hàng chục ngàn bạn nhìn View attachment 59870
đây là kì quay mới nhất ví dụ ván này kì 428 mình sẽ bỏ 039 ở hàng chục ngàn vì nó con 3 ít xuất hiện con 0 chưa xuất hiện ở hàng chục ngàn và con 9 xuất hiện khá lâu trong 10 tay nên nó sẽ bị giam nên mình sẽ bỏ 039 cho hàng chục ngàn chờ kết quả đi bạn
Ban .di 1 doi voi sr ty le vao tien nhu nao

Nếu đánh cả rời cả 1 đôi thì vè lại 1 đôi thì lỗ ah về số ròi mới lải
B ơi có thể nhân tiền nên đánh mà 1 đôi hay về mình đánh nhiều hơn số rời bạn à , ví dụ số dời đánh 20k thì 1 đôi đánh 40k , tỉ lệ ăn tiền khác nhau mà nên mình đánh tiền cũng khác nhau chứ đánh bằng bằng thì sao có lãi được phải ko bạn