Lotto Bet - AE TIN CẦU CHƠI TỪ ĐẦU TOPIC VÀ CÁI KẾT ......... | Page 17 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet AE TIN CẦU CHƠI TỪ ĐẦU TOPIC VÀ CÁI KẾT .........

View attachment 62078
Chia sẻ cầu đánh hậu nhị tiền nhị :
VD : kì 321 => 79822 ta lấy vị trí chục ngàn + hàng trăm +hàng đơn vị được bao nhiêu lấy chính số đó đánh cho chạm 2 đầu kì kế tiếp.
Như hình kì 321ta có 79822 =7+8+2=17 lấy 7 và đánh hậu nhị tiền nhị cho kì tiếp theo như hình
Anh em tham khảo cầu này nhé cảm ơn anh em . Chúc anh em rr
❤️

Cám ơn CT đã chia sẻ những đường cầu rất hay, chúc tất cả ae nhiều may mắn nhé

Đánh cả tiền và hậu nhị. Nếu ra 1 đầu thì lỗ vốn.
B có biết chơi ko đấy , 1 chạm đánh ăn 1 đầu mà lỗ à thế bạn chưa biết chơi bet đâu nhé b . Trong diễn đàn này ai nói là đánh 2 đầu 1 chạm ăn 1 đầu lỗ thì bạn bảo mình với . hay chỉ có 1 mình bạn nói câu đó . hài

Cám ơn CT đã chia sẻ những đường cầu rất hay, chúc tất cả ae nhiều may mắn nhé
Mình nói rõ rồi mà . lấy hàng chục ngàn + hàng trăm + đơn vị rồi lấy tổng của nó là bao nhiêu lấy 1 số đó đánh cả hậu nhị tiền nhị
VD : kì 321 => 79822 mình lấy 7 + 8 + 2 = 17 và lấy con số 7 làm 1 chạm cho 2 đầu tiền nhịn , hậu nhị
kì 322 ta ăn 74 hậu nhị 1 đầu đó bạn . Rồi bạn nhìn tiếp hình sẽ rõ nhé .

Bạn đánh kiểu gì 1 chạm 2 đầu ăn 1 đầu mà thua được nhỉ , mình cũng thấy lạ với cách chơi của bạn đấy , khả năng bạn lên xem lại nhé. Vì chơi cái đó từ trước đến giờ ăn 1 đầu là có lãi nhé

62266

Mình có cầu chơi 2 chạm hậu nhị chia sẻ cho anh em , Cầu này mình nuôi 3 tay thôi , nhưng vẫn có những ván về đến tay thứ 4 . Tỉ lệ vào tiền anh em tự cân nhắc nhé . Như mình thì đi 5d - 10d - 15d - 30d - 70d Đấy là anh em có vốn thì đi 5 tay . Còn ko có vốn mình lên dừng ở mức 3 tay nhé . Nhưng mình thấy ăn đều lên chia sẻ cho anh em cùng tham khảo .
Vd : 1 kì quay có 2 con là bóng dương của nhau thì mình lấy luôn 2 số đó đánh cho 2 chạm 2 đầu tiền nhị và hậu nhị tiếp theo .
Bóng dương : 0 - 5 , 1 - 6 , 2 - 7 , 3 -8 , 4 - 9
Anh em tham khảo nhé test kĩ nhé , như mình đã test cho anh em 50 tay rồi , Khá ổn định anh em thây hợp thì vào chơi theo cầu này nhé . Đánh 2 đầu 2 chạm nhé anh em. Chúc anh em rr

View attachment 62266
Mình có cầu chơi 2 chạm hậu nhị chia sẻ cho anh em , Cầu này mình nuôi 3 tay thôi , nhưng vẫn có những ván về đến tay thứ 4 . Tỉ lệ vào tiền anh em tự cân nhắc nhé . Như mình thì đi 5d - 10d - 15d - 30d - 70d Đấy là anh em có vốn thì đi 5 tay . Còn ko có vốn mình lên dừng ở mức 3 tay nhé . Nhưng mình thấy ăn đều lên chia sẻ cho anh em cùng tham khảo .
Vd : 1 kì quay có 2 con là bóng dương của nhau thì mình lấy luôn 2 số đó đánh cho 2 chạm 2 đầu tiền nhị và hậu nhị tiếp theo .
Bóng dương : 0 - 5 , 1 - 6 , 2 - 7 , 3 -8 , 4 - 9
Anh em tham khảo nhé test kĩ nhé , như mình đã test cho anh em 50 tay rồi , Khá ổn định anh em thây hợp thì vào chơi theo cầu này nhé . Đánh 2 đầu 2 chạm nhé anh em. Chúc anh em rr

Những đường cầu bác nhìn ra đẹp quá

Người anh em có hiểu cầu này chạy như thế nào ko ?