Thảo luận - Ăn chắc mặc bền. Ăn 100%. | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Ăn chắc mặc bền. Ăn 100%.

Đã là lấy trùng thì 1 người trượt thì là dàn trượt rồi lấy đâu ra mà trúng nữa

Nay nhìu số. Oánh nửa số tạch lun. Đúng là tham thì thâm

Em mới vào diễn đàn đk 1 tháng. Thấy các ct chốt số đề rất chuẩn. Em đúc ra 1 cái kết. Lấy tất cả các số của các ct. Rồi chọn ra số trùng lặp cứ thế mà đánh đề. Kiểu gì cũng ăn.
Mong ad duyệt
Mơ ngủ ah og bạn 5dàn của 5ct ghep vao cả 5cùng an thi dàn mới được an chứ 1-2n tạch la dàn tạch rồi

2 ct ăn là đã có số trùng jui ông bạn
Mình chưa hiểu pp lọc của bạn nhờ bạn chỉ giúp . Mình đã từng lọc của 8 ct lấy trùng , chong khi đó có 7 ct chúng còn 1 ct thủ xịt thì dàn trùng cũng xịt , xin chỉ giái pp . Xin cảm ơn

Mình chưa hiểu pp lọc của bạn nhờ bạn chỉ giúp . Mình đã từng lọc của 8 ct lấy trùng , chong khi đó có 7 ct chúng còn 1 ct thủ xịt thì dàn trùng cũng xịt , xin chỉ giái pp . Xin cảm ơn
Các bác là lấy theo kiểu loại còn muốn lấy trùng thì tích vào ô theo kiểu bàn cờ và lấy đa số ví dụ 5 CT thì lấy số trung là 3 trở lên còn bỏ từ 0 đến 2

Các bác là lấy theo kiểu loại còn muốn lấy trùng thì tích vào ô theo kiểu bàn cờ và lấy đa số ví dụ 5 CT thì lấy số trung là 3 trở lên còn bỏ từ 0 đến 2
Mình vẫn chưa hiểu làm như nào

VD 5 chủ tịch mà có 3 chủ tịch chọn Chạm 1234 thì bạn lấy 4 chạm đó để chơi
Thế thôi tự mình chọn cho nhanh, nhỡ phải hôm 5 ct thủ chọn khác nhau thì lại chơi 5 chạm ,thì mệt

Ý chủ thớt là lấy 5 dàn 64s từ 5 CT top đầu. Lọc ra lấy số trùng mà đánh. Chứ có bảo đánh hết 5 dàn 64s đâu.

Em mới vào diễn đàn đk 1 tháng. Thấy các ct chốt số đề rất chuẩn. Em đúc ra 1 cái kết. Lấy tất cả các số của các ct. Rồi chọn ra số trùng lặp cứ thế mà đánh đề. Kiểu gì cũng ăn.
Mong ad duyệt
Chủ thớt có nói câu cuối là " kiểu j cũng ăn " . Nhưng để lấy tất cả chạm của các CT rồi lấy các chạm trùng của các CT để đánh thì ví dụ có hôm các CT đi chạm khác nhau chỉ trùng 6,7 chạm thì lọc kiểu j 😂