Cầu MB - Bạch thủ lô khung 3 ngày tháng 8_Thầy_ | Page 61 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Bạch thủ lô khung 3 ngày tháng 8_Thầy_

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bắt đầu ngày mai tôi sẽ không lên bảng thống kê nữa tránh tình trạng số nóng , và chỉ thảo luận thôi . Pp này ae quánh rản ra đừng tập trung sẽ rất ngon đó.
Thay ơi ok quá. Sg hỏi thay vô kết đc ko? Ko thấy thay nói gì.

86n5
82n4
15n2
63n1
PHụ quánh lại con 36 vừa gãy gỡ vốn lại
mấy hôm tới bác thử đăng số kiểu này đừng đăng cái bảng ở trang 1 nữa xem mấy hôm tới có ăn ko nhé xem mấy thằng đồng này như nào

Đúng buồn,đầu tháng ms theo thầy hn vừa bỏ thì nó ra cả,số e đen k hợp với thầy r

Nổ hết n4 n5 a ơi, cứ bình tĩnh mà lĩnh phần thưởng a ạ, còn ai kêu mặc ai, 1-2 khung nhằm nhò j, đã khuyến cáo cbi vốn 10 khung rồi.

Phải thật là nhiều người đánh lắm nó mới lên số nóng phải không ae . Hay sao ???
đúng rồi vào nhiều nó có thống kê mà bác, nên mấy con vào nhiều xuống @96 hết đó, bác cứ âm thầm lên số xem sao

ae rất đồng ý với quan điểm này của @THAY , thời điểm này nếu ae tập trung chơi vào cùng 1 con sẽ bị tức tưởi thôi, cá nhân ae theo @THAY bắt đầu từ đầu tháng, nhưng nhận thấy quay đang rất ảo ở thời điểm hiện tại nên xin dừng chương trình theo @THAY ở đây, cảm ơn @THAY đã rất nhiệt tình và tâm huyết với ae, chúc @THAY và ae trong TOPIK này sớm tìm lại mạch chiến thắng.
View attachment 137246
Thầy tiếp tục chốt cũng được mà… ai chơi thì theo ! Thua mấy cầu mà đã nóng ruột rồi thì đâu gọi là đầu tư ! Ngoài những cá nhân quậy phá,cá nhân tôi và mọi người luôn ủng hộ thầy !

Cảm giác nhiều người tiếc thật sự. Hôm qua Thay bảo ko chơi nữa thì hôm nay về 3 nháy. Sự thật trớ trêu..?

????? canh me vô toan n45 thì chả dc hup hết tiền cái nổ banh nhà

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.