Cầu MB - Bạch thủ lô khung 3 ngày tháng 8_Thầy_ | Page 95 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Bạch thủ lô khung 3 ngày tháng 8_Thầy_

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tôi vào dd hôm 12/4 . Theo ct phong vân Ngay tháng đen bị âm. Tôi mới quyết định không phụ thuộc vào người khác. Tự mình đi trên đôi chân của mình. Mình cảm giác đc đang ngon hay không ngon. Pp thì có rồi. Ae nên tự bắt. Cách bắy stl vs btl tôi cũng chia sẻ rồi. Sắp tới tôi sẽ chia sẻ cho ae những pp mà tui lụm tiền đc. Từ món, từ món, không nóng vội, ae xem pp nào hợp với mình thì múc. Chạy thực chiến ae tham khảo. Rồi cũng đến lúc tui cho ngừng chương trình. Tui chỉ có thể mang đến ace phương pháp và cách điều phối vốn. Chỉ nhớ phương pháp thôi nhé! Tôi cũng sẽ không thể lên số hoài đc. Ae thử tự mình bắt xem sao , ae sẽ cảm giác đc, khi nào mình đang đen. Khi nào đang đỏ. Vậy nhé. Tôi ngừng chương trình này. Chúc ace mm
THAY trao cho ae cần câu, chứ k cho ae con cá đây mà, cảm ơn THAY nhiều lắm, e vẫn tiếp tục bắt BTL theo pp của THAY, xem duyên mình tới đâu, hihi.

THAY trao cho ae cần câu, chứ k cho ae con cá đây mà, cảm ơn THAY nhiều lắm, e vẫn tiếp tục bắt BTL theo pp của THAY, xem duyên mình tới đâu, hihi.
Chuẩn. Nhiều khi ao nhà tui bị tui câu cá lên ăn hết rồi. ae xách cái cần đi đìa khác câu biết đâu hốt quyên bầy cá thì sao! ?

Chuẩn. Nhiều khi ao nhà tui bị tui câu cá lên ăn hết rồi. ae xách cái cần đi đìa khác câu biết đâu hốt quyên bầy cá thì sao! ?
Ok.cảm ơn thầy đã dìu rắt ae thời gian qua.thực sự e theo thầy hơn 1 tháng nay vẫn đang dương.nên e sẽ theo hết mấy khung còn lại

Cứ tiếp tục đi sao phải dừng thay. Thuyền trưởng bảo đánh cho số sợ mình mà giờ đã run rồi thì ae sao theo đc :))
Bạn đọc mà không hiểu ý tôi à. Hay đang cà khịa tôi đấy. Tùy thôi. Bạn hiểu sao cũng được.

Rất nhiều tk ảo cùng sn vào comment Như đúng rồi. Vãi !
À cái này thì dạo gần đây topic nào chả có, toàn thấy lập từ 10/2019 mà toàn binh nhất binh nhì, chắc là để tăng tương tác, chứ dạo này đồng quay ảo quá nên ae ra đảo gần hết roiif

Thầy dừng khung 5 ngày luôn à
Trước tôi bắt stl 1 tháng rưỡi là tui cho dừng. Nay btl cũng vậy , 1 tháng rưỡi. Sau này những món mới cũng vậy. Tôi muốn ae tự làm chủ lấy mình. Đừng phụ thuộc bất kỳ ai.tập dần đi ae. Đêm mê thì phải "chiến" bằng chính năng lực của mình đó mới gọi là thành công. Ae nhé !

Trước tôi bắt stl 1 tháng rưỡi là tui cho dừng. Nay btl cũng vậy , 1 tháng rưỡi. Sau này những món mới cũng vậy. Tôi muốn ae tự làm chủ lấy mình. Đừng phụ thuộc bất kỳ ai.tập dần đi ae. Đêm mê thì phải "chiến" bằng chính năng lực của mình đó mới gọi là thành công. Ae nhé !
Thầy mách e cách bắt khung 5 ngày với. ????

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.