Thảo luận - Bet nó cho mình rất nhiều nhưng bet nó lấy lại được bao nhieu | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Bet nó cho mình rất nhiều nhưng bet nó lấy lại được bao nhieu

40258

ct có khác, biết chơi đấy kk
Cao thủ cũng phải có vốn thật dày mới chơi được, vốn mà mỏng e đố cao thủ nào chiến thắng được, vốn yếu nội tâm lý sợ thua là mình đã thua 50 phần trăm rồi, mà b ấy ct top 2 đâu phải dang vừa b, nói chung đăng cấp phải đi với tài chính nữa

Vào dây đen mà ko biết dừng thì cũng ra đảo hết . Quan trọng là phải biết thua non nói thì dễ nhưng 10 ông chơi thua 9 ông nóng máu (trong đó có tôi) kkk

Mình ko có duyên vs bét đã bỏ bét dc 1 tg rồi h chỉ chơi xs truyền thống thôi chúc bạn may mắn nhé

Vào dây đen mà ko biết dừng thì cũng ra đảo hết . Quan trọng là phải biết thua non nói thì dễ nhưng 10 ông chơi thua 9 ông nóng máu (trong đó có tôi) kkk
Minh đồng y với b, nói chung chơi ko thắng thì thua chi có 2 con đường,quan trọng là bản thân mình chơi như thế nào thôi,

Cao thủ cũng phải có vốn thật dày mới chơi được, vốn mà mỏng e đố cao thủ nào chiến thắng được, vốn yếu nội tâm lý sợ thua là mình đã thua 50 phần trăm rồi, mà b ấy ct top 2 đâu phải dang vừa b, nói chung đăng cấp phải đi với tài chính nữa
Chuẩn như Lê Duẩn

B mà để cai này sẽ có những ae người ta ko thích đó e bị gạch đá quá trời luôn đó b, có những ae họ ko thích thấy mình chiến thắng b ơi đặc biệt b càng thăng lớn nữa
Bạn nói không đúng rồi, đã vào diễn đàn đều là ae, khi mình thắng đều được chúc mừng,còn một số người góp ý khó nghe không phải vì họ ghen ăn tức ở vì tất cả có biết nhau đâu(trừ vài admin và một số bạn giao lưu với Giông Bão ...).Họ nói giúp bạn cẩn trọng hơn mà thôi,Các đội bóng lớn ở châu Âu khi phát biểu họ đều nói có yếu tố may mắn đó bạn.Trong gia đình mình người nói khó nghe có khi lại là người bảo vệ mình giúp đỡ mình nhiều nhất đấy.Chúc bạn luôn luôn may mắn và thêm nhiều kinh nghiệm đẻ chia sẻ cho mọi người.Chào thân ái!!!

Các bác cứ chém lia lịa đi ạ, em vừa có bài đọc học thêm kn vừa giết đc thời gian đợi đến 5h30 chiều ko em lại chui vào bet nó lại hút hết của em khakkkkk?

Kinh nghiệm của mình khi mỗi lần ăn của bét vài chục đến 100tr. Là mình dừng hẳn 1 tuần nhé. Chứ mình nhiều lần ăn thông xong cứ chơi là hết. Nhưg nếu ngưng 1 tuần sau chơi lại thì lại bình thường he he he

Có thể bạn may mắn ăn được dây cầu đấy , nhưng bạn cứ thử 1 thời gian nữa xem , cầu nó ko phải như vậy đâu .Bet mà mình canh được nó , thì chắc nó sập lâu rồi .

Có lẽ phải từ bỏ thôi mọi người.hôm trước được hơn 20tr.ngày hôm sau mình choi tiếp vào cái nào cũng chết,gấp chão lên,say bạc đi mất hơn 32 tr.lại thêm sa bờ rồi ae à

Có lẽ phải từ bỏ thôi mọi người.hôm trước được hơn 20tr.ngày hôm sau mình choi tiếp vào cái nào cũng chết,gấp chão lên,say bạc đi mất hơn 32 tr.lại thêm sa bờ rồi ae à
Nói chung cũng ko qua được 2 chữ lòng tham

Bạn nói không đúng rồi, đã vào diễn đàn đều là ae, khi mình thắng đều được chúc mừng,còn một số người góp ý khó nghe không phải vì họ ghen ăn tức ở vì tất cả có biết nhau đâu(trừ vài admin và một số bạn giao lưu với Giông Bão ...).Họ nói giúp bạn cẩn trọng hơn mà thôi,Các đội bóng lớn ở châu Âu khi phát biểu họ đều nói có yếu tố may mắn đó bạn.Trong gia đình mình người nói khó nghe có khi lại là người bảo vệ mình giúp đỡ mình nhiều nhất đấy.Chúc bạn luôn luôn may mắn và thêm nhiều kinh nghiệm đẻ chia sẻ cho mọi người.Chào thân ái!!!
Ok,cam on b