Thông báo - BỔ NHIỆM ?DONGPHAM86? TRỞ THÀNH CAO THỦ TOP 1 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thông báo BỔ NHIỆM ?DONGPHAM86? TRỞ THÀNH CAO THỦ TOP 1

Chúc mừng bác DONGPHAM86.....CỐ GẮNG LÊN THUYỀN TRƯỞNG MỚI s-$ (y):$

Hay quá, bác DONGPHAM86 và bác Nguoiquaduong về cùng một nhà rồi, mình thường xem lô nam,trung của bác DONGPHAM86 và xem đề chạm bác Nguoiquaduong, giờ thì rất tiện theo dõi rồi, chúc các bác nhiều sức khỏe và tinh thần thoải mái để giúp chúng em về bờ ạ, trân thành cảm ơn các bác...!!!

Chúc mừng bác đông phạm 86 đã lén tốp 1.chúc bác và gđ luôn mạnh khỏe hp.mong bác cố gắng giúp đỡ ae về bờ..thay mặt ae diễn đàn cảm ơn bác nhiều.

Cảm ơn Diễn đàn đã tin tưởng đưa tôi lên vị trí mới để chia sẻ với mọi người phương pháp chơi của tôi. Mong rằng tất cả Ae diễn đàn đều tìm được hướng đi đúng đắn. Chúc mọi người luôn mạnh khỏe, Diễn đàn hoạt động thật vững mạnh !
Chúc mừng người anh em.

Mong các cao thủ chủ tịch giữ phong độ tốt để đưa anh em trong diễn đàn về bờ an toàn

THấy bác *** thế là ko được , sao lại đi cà khịa nhiều anh em thế ko biết

Cảm ơn Diễn đàn đã tin tưởng đưa tôi lên vị trí mới để chia sẻ với mọi người phương pháp chơi của tôi. Mong rằng tất cả Ae diễn đàn đều tìm được hướng đi đúng đắn. Chúc mọi người luôn mạnh khỏe, Diễn đàn hoạt động thật vững mạnh !
cảm ơn đồng phạm nhé chuc bạn luôn mạnh khoẻ và luôn giữ được phong độ ổn định nhé

Chúc mừng cao thủ đồng phạm 86 đã thăng chức , hôm nay mình theo cao thu được tt đe x20 k

Chuc mung bac lai len chuc mong sao bac lai dua dc nhiu ae vao bo

Chúc bác lên cương vị mới ăn thông Bắc Trung Nam cho ae ddan đc nhờ ạ.

Cứ mỗi lần có ct được thăng chức là tâp đoàn như lớn mạnh them chúc mừng ct đongpham xứng đáng đươc danh hieu ct top 1

Chúc mừng bác DONGPHAM86 nhé, chúc a e trog diễn đàn ngày càng ổn định và phát triển hơn nữa❤️❤️❤️