Cầu MB - BTĐ 30-12-2020 | Page 11 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
hôm nay mình xin chia sẻ lại 1 cầu đánh 4 chạm hằng ngày cho ae tham khảo và thỉnh thoảng mình hay chơi . vì mình đã có suy nghĩ cầu đánh ngày chỉ nên kiếm cốc cà phê bát phở thôi vì ae không thể nào diệt đồng được . chỉ có 1 pp để diệt đồng là nuôi tuần là có hiệu quả nhất mà mình đã học được từ sếp Thống Tướng LTD . còn cầu đánh ngày này để a em khỏi phải suy nghĩ mà đau đầu với những con số . mình sẻ gủi ảnh ở ben dưới đây???View attachment 85275
Tr tiên lấy g 7.1 ra làm chuẩn.. xong đi soi e ơi

Nge a trai e chơi cả tổng 27 đúng rồi mà e lại loại hết kép bằng a ạ.vẫn chưa có duyên với a trai rồi đây mai có nên vả lại dàn 3 tổng này ko a trai nhỉ.mà niềm tin chốt ở đâu sao e có ấn theo giỏi nhưng ko thấy a trai

Em xịt, bắt chạm 2,7 ra tổng 2,7
E vào đây..đọc kĩ từ trang đầu.. test cẩn thận và hiểu cách lập dàn hãy nhập cược..nó cứu nhiều ng đấy

E vào đây..đọc kĩ từ trang đầu.. test cẩn thận và hiểu cách lập dàn hãy nhập cược..nó cứu nhiều ng đấy
Vâng anh .

Buồn quá a trai ạ.tự nhiên 1 số thành phần xấu lại liên lụy đến những ng ko biết gì ko làm gì cũng ko nói gì như tụi e vậy mà sao ct niềm tin cũng ko thấu tình đạt lý việc ai làm ng đấy chịu mà lại đi chặn những ng ko biết gì như tụi e cả vậy a nhỉ.haizzz..xưa giờ e lun coi niềm tin là thần tượng cầu kèo.đến tên đk đăng nhập e cũng lấy tên đăng nhậm là niềm tin FC là a huểu rồi.vậy mà hơn tháng nay ko thấy niềm tin chia sẽ cầu hỏi ko ai trả lời bám theo giỏi rồi nhưng cũng ko thấy bài chốt tưởng thần tượng của mình bị bọn xấu báo cáo bị admin khoá tài khoản nên cũng lo lắng mong chờ.vậy mà giờ mới hay là bị chặn vì ko có cấp bậc như mọi ng.haizzz....ngĩ mà buồn thật

Buồn quá a trai ạ.tự nhiên 1 số thành phần xấu lại liên lụy đến những ng ko biết gì ko làm gì cũng ko nói gì như tụi e vậy mà sao ct niềm tin cũng ko thấu tình đạt lý việc ai làm ng đấy chịu mà lại đi chặn những ng ko biết gì như tụi e cả vậy a nhỉ.haizzz..xưa giờ e lun coi niềm tin là thần tượng cầu kèo.đến tên đk đăng nhập e cũng lấy tên đăng nhậm là niềm tin FC là a huểu rồi.vậy mà hơn tháng nay ko thấy niềm tin chia sẽ cầu hỏi ko ai trả lời bám theo giỏi rồi nhưng cũng ko thấy bài chốt tưởng thần tượng của mình bị bọn xấu báo cáo bị admin khoá tài khoản nên cũng lo lắng mong chờ.vậy mà giờ mới hay là bị chặn vì ko có cấp bậc như mọi ng.haizzz....ngĩ mà buồn thật
Họ đóng cửa ko tiếp khách chứ ko chặn 1 ai đâu e.. họ muốn sinh hoạt gia đình yên ấm chứ ko ác ý gì.. có gì a sẽ cs lại mà e

có lẽ người ta hay nói hữu duyên là có thật đó ae à ???