Cầu MB - BTĐ 30-12-2020 | Page 12 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Họ đóng cửa ko tiếp khách chứ ko chặn 1 ai đâu e.. họ muốn sinh hoạt gia đình yên ấm chứ ko ác ý gì.. có gì a sẽ cs lại mà e
Vâng a.thú thật với a chứ từ ngày vào diễn đàn này e chỉ thích xem cầu niềm tin chia sẽ nhất về phần cầu tay ý.và cầu vẽ của a ko biết sao e cảm thấy thích nữa nhưng chỉ mỗi điều là nhiều thứ e ko hiểu mặt dù e cố gắng hiểu mà ko được.vì quê e ở quảng nam e lại ở vùng cao nên môn này lạ lẫm lắm xưa giờ ko biết cầu là gì soi làm sao chỉ 3,4 tháng này vào hóng suốt thì cũng tạm hiêủ được chút ít.nhưng ko rành lắm.tấc cả cầu kèo của niềm tin và cầu của a vẽ e đều chụp màn hình lại hết.mà e ko biết khi nào là áp dụng lại nên ngoài nhìn cầu ra e ko biết làm gì khác à.niềm tin lâu nay ko thấy nên tối tối e vào nhìn xem cầu a tí rồi lại ra với xem cầu Mt của ct a2aem gì đáy thôi

@NIEMTIN678...Hazzz.. Đời lại dở dang 1 đường cầu r mn ak...

85298

có người vào nhà rồi như mình đây dù mới được vào nhưng vẫn không thấy số đánh cho ngay này đó . ae đừng buồn
Lúc trước mình nhớ có lần ng niềm tin nói là chặn sao ý mà chỉ có ace có cấp bật thượng,úy,tướng gì gì đấy thì mới theo giỏi thấy được bài thôi.nên mình nghĩ mình ko có biết gì ko có cấp bậc gì gì đấy nên chắc đã bị lờ đi rồi nên ko vào xem được.đành chịu thôi chứ biết làm sao bây giờ

Lúc trước mình nhớ có lần ng niềm tin nói là chặn sao ý mà chỉ có ace có cấp bật thượng,úy,tướng gì gì đấy thì mới theo giỏi thấy được bài thôi.nên mình nghĩ mình ko có biết gì ko có cấp bậc gì gì đấy nên chắc đã bị lờ đi rồi nên ko vào xem được.đành chịu thôi chứ biết làm sao bây giờ
Bạn ý vừa cs cầu mà mình vẽ dở đó bạn.. ko giống cầu nhau nhưng trùng một hướng.. bạn tk đi

cầu tổng ngày thứ 3 và thứ tư ae lưu lại . tỷ lệ nổ 99,9% . chúc ae may mắn lấy lại tiền của thằng Cu đồng ???

Cầu này hả anh.bộ 14 hay là bộ 01 a.hì e ko hiểu lắm chỉ đoán đại chổ khoảnh cuối cùng thấy 4,6 thì ngĩ là bộ 14, với 6+4=10 bộ 01 thôi mà ko biết có đúng ko nữa
mình cũng đã nói hôm nay hay mai chưa ra thì mình vẫn vui . hy vọng đến ngày nào đó đồng sẽ rơi vào bẫy của ta

cứ phải xác định đã chơi thì đi đến cùng với nó . nếu như đã kết ?
Chẹp e ko theo cầu đó a ạ. E theo ct16 thôi và hn đã ăn rồi. 1 đường chạm cứng nữa lấy 2 số cuối t5 tuần trước ăn xuống t4 tuần này có 4c cứng 3489. Thêm 1 cầu báo ct38 khung cuối vì vậy có mấy bộ đó thôi

Cầu này hả anh.bộ 14 hay là bộ 01 a.hì e ko hiểu lắm chỉ đoán đại chổ khoảnh cuối cùng thấy 4,6 thì ngĩ là bộ 14, với 6+4=10 bộ 01 thôi mà ko biết có đúng ko nữa
E tập xem cầu đi..mai mốt qoen rồi tự soi đc chơi tự tin lắm ý..a cs kĩ về nó sau chút e nhé

E tập xem cầu đi..mai mốt qoen rồi tự soi đc chơi tự tin lắm ý..a cs kĩ về nó sau chút e nhé
E cũng mún học hỏi cũng muốn biết xem biết soi cầu lắm a nhưng mà ko biết xem như thế nào.ở trong fb có nhiều ng chia sẽ e cũng theo nhưng chưa được ăn ngày nào a ạ 64s chết 3 hôm liên tục này gặp a báo cho tổng 27 rồi mà e ko thích kép e loại kép nên chết lun