Cầu MB - CÁCH BẮT ĐỀ TỔNG ĂN THÔNG THÁNG 11 | Page 12 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Tháng này em thấy dàn của ct ăn thông rất nhiều, vậy cho em hỏi tháng 12 tới ta vẫn lấy những tổng hay về đấy để chơi ạ ??
Em cảm ơn

gần hết tháng rồi, nổ Tứ thủ luôn CT ơi, hehe

Tứ thủ đề ổn rồi CT ơi, hy vọng hết tháng nổ luôn.

Húp nhẹ dàn 64s thôi ae. Vẫn là duyên chưa đến. 65 về 64 ... Cầu đang ngày càng gần BTĐ rồi
Đúng là tiếc quá bác, e vả 65 500k vậy mà nó về 64, không thì sắm ip 12 pro max luôn rồi

Húp nhẹ dàn 64s cũng tạm ạ, hi vọng húp TTĐ e sắm ip cho rực rỡ

Mai x2 lấy lại CT, hôm trước dư nut, nay hụt nút, mai khỏi chạy đi đâu rồi. Hêhhe

Mai lấy lại thôi ạ, tý nữa lại húp TTĐ. Hôm qua 65 về 64, nay 68 về 69 ... 1 nút lên mây là đây

Chúc chủ tịch tuần mới sức khỏe luôn vui vẻ hạnh phúc và thành công. TUẦN MỚI NHIỀU THẮNG LỢI MỚI!

Cuối tháng rực rỡ chén dàn 36s với 3 càng rồi bác. Hơi tiếc là 04 về chậm, đánh mấy bữa nay mới về

Húp dàn 36s + 3D ae nhé. Hôm nay ae tổng kết xem tháng này dương hay âm ntnao để tôi biết và lên dàn cho ae chiến tháng mới luôn nhé
Tháng này cháu dương nhiều luôn ạ. Cảm ơn bác nhiều, chúc bác luôn mạnh khỏe để giúp nhiều ae về bờ hơn