Cầu MB - CÁCH BẮT ĐỀ TỔNG ĂN THÔNG THÁNG 11 | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Lại về 30, chia buồn cùng ae hôm nay nhé. Về càng nhưng lại gãy dàn đề. Hẹn ae ngày mai ta lấy lại
em đánh 01,10,02,20,04,40,05,50,06,60,07,70
Loại mỗi 03,30. Càng thì chuẩn nhưng chịu ko ngờ ra 30

Đính kèm

CT ơi, het tháng 11 lại bắt dàn mới ạ

Thường sẽ tổng kết và tiếp tục lọc dàn tổng gan và chọn dàn tổng rơi để chơi ae nhé. Vì sau 30 thì các tổng rơi sẽ thay đổi
E kiểm tra 200 ngày gần nhất mà đàn chạy vẫn ổn, họa may lắm mới có 1 lần vượt quá khung 3 ngày, còn đâu là chỉ sịt 1 hoặc 2 ngày lại nổ rền

E kiểm tra 200 ngày gần nhất mà đàn chạy vẫn ổn, họa may lắm mới có 1 lần vượt quá khung 3 ngày, còn đâu là chỉ sịt 1 hoặc 2 ngày lại nổ rền
AE thấy dàn ổn, chạy đều thì vẫn có thể chơi nhé, lọc lại dàn là để có thể ăn tối ưu hơn thôi
Cái chính tôi muốn chia sẻ là để ae có thể tự lọc dàn, tự bắt càng, tự quản lý vốn sao cho tổng kết dương, không phải phụ thuộc vào một ai, đó là điều quan trọng nhất

Nhiều hôm bận hay có việc không lên số cho AE thì AE vẫn có thể tự lên dàn chơi, hoặc tự bắt theo số kết của bản thân, vận đỏ của 1 ng sẽ không bằng nhiều AE chung góp lại được

Húp là ok rồi bác ạ, hơi tiếc nó về bóng của con 26 không thì ăn TTĐ rồi, mai rực rỡ hơn nha bác

Dàn ngày của CT rất ít thay đổi, mai vào lại dàn này bỏ 171. E chơi 3D trượt càng đen quá. Thua 7 ngày liên tục.hichic

Nay về lại Tổng 8, tiếc quá. Dạo này đen thật