Cầu MB - CÁCH BẮT ĐỀ TỔNG ĂN THÔNG THÁNG 11 | Page 11 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Hup tiếp ae, thông đến cuối tháng. CT luôn đẳng cấp. Nay e ket 393 chứ ko phải 343.

Lại húp rồi ... Cuối tháng ổn định lương cao, cảm ơn bác nhiều

Hơi tiếc bác ạ, nhưng húp dàn 36s, 64s là ok rồi ạ, thông 4 ngày nữa khá ấm, cảm ơn bác nhiều

Húp tiếp 36s + 3D rồi bác, thông ngày thứ 5 quá ấm cho cuối tháng... Tiếc là hôm qua đánh BTĐ 36 nay nó mới về

Nay cực kết 18, mà về bóng mất. Nhớ có tháng CT thông đến 9 ngày. Tranh thủ bù lại mấy ngày gãy nào ae.

Nay cực kết 18, mà về bóng mất. Nhớ có tháng CT thông đến 9 ngày. Tranh thủ bù lại mấy ngày gãy nào ae.
Hôm nay nuôi lại 36 với càng 0 của ct bắt cứng nữa thì húp to luôn rồi bác, e hôm nào cũng đánh càng kết của ct nhiều nên khá ấm

Hôm nay ae nào chơi dàn cố định tiếp tục húp, dàn hàng ngày bị lọc nên gãy. Mai ta lấy lại nhé.
Mai lấy lại thôi bác, về 31 thì đẹp biết mấy. Tuần trước 017, tuần này về 071 ... ảo thật

Hôm nay ae nào chơi dàn cố định tiếp tục húp, dàn hàng ngày bị lọc nên gãy. Mai ta lấy lại nhé.
Cay quá chủ tịch ơi em loại càng 0,ko nghĩ hôm nay nó bệt càng