Lotto Bet - Cách chơi 1 đôi 2 đôi trong lotto , đéo phải nhìn cầu vẫn phải win | Page 13 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Cách chơi 1 đôi 2 đôi trong lotto , đéo phải nhìn cầu vẫn phải win

Có nhóm kéo không , cho theo với nào ?
CÓ NHÓM KÉO , NG A EM YÊN TÂM, CHÚ YÊU LÀ CÓ CÁI PHƯƠNG PHÁP GIÚP A EM KIÊM TIỀN MÀ THOI NÈ HEHE
link nhóm a em cần thi bơi hết vào

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
7905

Đang theo cách của bác vào tay 1 con 10s cuống quá bấm nhầm sámco lại húp haizzzz

Chơi từ tốn thôi, đừng chơi thông thế , mệt người mà dễ dính cựa lắm
Mỗi ngày mình vào 1 tuần hoàn bằng 4 tay.ăn 1 cái là nghỉ luôn.vb: vào tay 1 mà ăn cái là cũng nghỉ luôn.chỉ cần 10% hay là 7-8% trong 1 ngày là ok rồi.sang ngày mai lại đánh.dù ít nhưng 1 tháng nếu ăn mỗi ngày 1 lần thì cũng có thêm 1 khoản nhỏ để xăng xe.ug nc.

Mỗi ngày mình vào 1 tuần hoàn bằng 4 tay.ăn 1 cái là nghỉ luôn.vb: vào tay 1 mà ăn cái là cũng nghỉ luôn.chỉ cần 10% hay là 7-8% trong 1 ngày là ok rồi.sang ngày mai lại đánh.dù ít nhưng 1 tháng nếu ăn mỗi ngày 1 lần thì cũng có thêm 1 khoản nhỏ để xăng xe.ug nc.
Nhưng mình cách 1 khoảng mấy tiếng đánh 1 lần cũng đc nhỉ

Vào CLB học hỏi và tham khảo các video chia sẻ cầu kèo của chủ tịch Nhân và a Thiên về cách chơi 1 đôi, bắt xám , nay tôi dám mạn phép lên đây chia sẻ cho ae 1 cái cách chơi không cần nhìn cầu, vẫn cứ phải là win win . Anh em nào quan tâm thì tụ tập vào đây t chia sẻ ae. T không nói đùa , có lẽ sau khi bài này đăng này sẽ có rất nhiều ng tìm t để tiêu diệt vì đã nói ra cách chơi đúng đắn cho ae. Số đã vậy rồi phải nói thôi.

Vào CLB học hỏi và tham khảo các video chia sẻ cầu kèo của chủ tịch Nhân và a Thiên về cách chơi 1 đôi, bắt xám , nay tôi dám mạn phép lên đây chia sẻ cho ae 1 cái cách chơi không cần nhìn cầu, vẫn cứ phải là win win . Anh em nào quan tâm thì tụ tập vào đây t chia sẻ ae. T không nói đùa , có lẽ sau khi bài này đăng này sẽ có rất nhiều ng tìm t để tiêu diệt vì đã nói ra cách chơi đúng đắn cho ae. Số đã vậy rồi phải nói thôi.
bạn ơi mình tìm mãi chưa thấy cách bạn chỉ ở đâu nhiều tn qua nhờ bạn chỉ giúp đánh k cần nhìn cầu như nào

Sáng nay đen thật mới vào 5 tay đầu gặp ngay dây đen toàn ra sám với số rời 15phut oảng ngay 3m, cay cú nạp lại 2m và vừa chơi vừa rình lại vào đập cho Ku đồng vài cái và giờ đã gỡ lại đc và lời đc 500k. Cảm ơn bác @phuongyem9 nhé đã chia sẻ cách đánh rất hay và hình như buổi chiều cầu chạy ổn phết ko như bsang oảng liên tục.