Thảo luận - CÁCH CHƠI LÔ+ĐỀ HIỆU QUẢ CHO AE VỀ BỜ | Page 13 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CÁCH CHƠI LÔ+ĐỀ HIỆU QUẢ CHO AE VỀ BỜ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thống kê giải nhất sau tết cho ae tham khảo để dễ chơi nhé

Nhiều ae mới vào chưa biết cách chơi nào hiệu quả để có lãi mỗi tuần hay cuối tháng.
Theo kinh nghiệm lâu năm chơi lô đề thì mình cũng chia sẻ và có vài lời khuyên cho ae mới chơi hoặc ae chơi lâu mà vẫn chưa có được cách chơi hiệu quả thì có thể tham khảo nhé.
Tiếp xúc qua nhiều ae thì tôi thấy đa số ae chơi theo quán tính, chưa có cách chơi hiệu quả, khoa học. Chưa biết chia vốn ra chơi, khát máu, tất tay rồi ra đảo, ...
Rất nhiều các vấn đề khác nhau, nhưng chung 1 điểm là ae đều thua tha, xa bờ.
AE chia sẻ vấn đề mình đang gặp để mình cũng như các ae cao thủ, thành viên khác trên diễn đàn cùng nhau giúp đỡ, chia sẻ cho ae tham khảo để tìm được đường về bờ cho chính mình.
Hi vọng qua topic này có thể giúp đỡ được nhiều ae về bờ và kiếm thêm thu nhập mỗi tuần, mỗi tháng
Em vốn 1m hướng vẩn e cách lập nghiệp với ạ ... Em tự đánh thua quá

em thấy CT Giông bão có chia sẻ cách chia vốn và theo tỉ lệ nuôi hàng tuần ấy ạ. Mà em đen quá hay sao ấy mãi chưa hồi được vốn. Vẫn còn âm chút chút

e đi 3 tay 30 90 270 toang luôn nên từ ngày ý e bỏ hẳn.có hôm trc thấy bác bảo có cầu c1479 xong vào xem thôi chứ cũng k dám thử.e cạch bet đến già bác ạ.chơi vs máy sao lại đc.nó cho ăn là ăn cho thua là thua
Chơi cái tài xỉu cũng vậy núc đánh bé thì ăn liên tục song vào tiền to cái là thua luôn lên giờ em cũng bỏ hẳn vào đây Theo các cao thủ đánh giàn đề còn dễ ăn

Chơi cái tài xỉu cũng vậy núc đánh bé thì ăn liên tục song vào tiền to cái là thua luôn lên giờ em cũng bỏ hẳn vào đây Theo các cao thủ đánh giàn đề còn dễ ăn
chuẩn, chơi xsnn nó muốn bip cũng k dc, gỡ chỉ có đề dàn là mau về bờ

Chúc ae mở bát chốt hôm nay may mắn rực rỡ nhé chen3

Này là b ấy lấy 6 chạm ghép với 6 càng để ra dàn 3 càng 504s, chứ k phải chơi dàn 2D 6 chạm b nhé, ae tránh bị nhầm
CT ơi. Theo CT e nên đánh dàn đe ngày hay nuôi để có lãi ah. Em đi dàn 64s. Những ko biết đi thế nào để lại nếu gấp chảo thì cần vốn nhiều . Ko biết tỷ lệ đi tiền CT ah . Mong CT chia sẻ CT cách đanh và đi tiền mà CT có lãi hàng tháng ah. Cm ơn CT trước nhé .

chơi bộ môn nào cũng vậy ae, ăn nhẹ đều và ổn thì cứ duy trì, tham là chết ngay, bao nhiêu tích lũy lại đi trong vài giờ

CT ơi. Theo CT e nên đánh dàn đe ngày hay nuôi để có lãi ah. Em đi dàn 64s. Những ko biết đi thế nào để lại nếu gấp chảo thì cần vốn nhiều . Ko biết tỷ lệ đi tiền CT ah . Mong CT chia sẻ CT cách đanh và đi tiền mà CT có lãi hàng tháng ah. Cm ơn CT trước nhé .
AE chơi dàn đề thì nên đánh theo tỷ lệ, nếu dàn ăn đều ổn định, gãy 1,2 ngày thì vẫn chão được, quan trọng là vốn ae đủ để chão, nếu k đủ thì đánh đều tiền thôi. AE có thể đánh dàn hàng ngày, nhưng tiền thì vào theo gấp chão cũng được nhé.

AE chơi dàn đề thì nên đánh theo tỷ lệ, nếu dàn ăn đều ổn định, gãy 1,2 ngày thì vẫn chão được, quan trọng là vốn ae đủ để chão, nếu k đủ thì đánh đều tiền thôi. AE có thể đánh dàn hàng ngày, nhưng tiền thì vào theo gấp chão cũng được nhé.
Dạ. Cảm ơn CT ah.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.