Thảo luận - CÁCH CHƠI LÔ+ĐỀ HIỆU QUẢ CHO AE VỀ BỜ | Page 15 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CÁCH CHƠI LÔ+ĐỀ HIỆU QUẢ CHO AE VỀ BỜ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thì cả chăm cả triệu người đánh thì số ai may mắn không nằm trong số người mà họ bịt thì ăn chò chơi mà lại
Cờ bạc nó thế, đỏ thì ăn, đen thì thua thôi ae, còn bịp thì trò chơi ăn tiền nào cũng có cả, quan trọng là mình kiếm được tiền từ nó nên mình lao vào thôi

Cứ bảo lô đề cờ bạc không làm mà đoi có ăn nhưng mà cũng căng hết cả lão da Lào tính toán soi cầu chia vốn cũng có sướng đâu phải không các bác nhỉ
Đúng rồi Fen!!!! Gấp lên càng cao càng lo lắng, đi đều tiền sẽ âm,

Về với ao vườn, đánh vài điểm xsmb cho vui là ok ae, ngày nào k xem số quay là cảm thấy thiếu thiếu k chịu đc

CT lên dàn ở đây cho dễ tham khảo luôn được không a

Cờ bạc nó thế, đỏ thì ăn, đen thì thua thôi ae, còn bịp thì trò chơi ăn tiền nào cũng có cả, quan trọng là mình kiếm được tiền từ nó nên mình lao vào thôi
Không cứ gì lô đề tất cả các ngành nghề đều có hai mặt kể cả đi làm thuê nhiều núc bỏ công bỏ sức da bằng thật họ cũng quỵt tiền

Không cứ gì lô đề tất cả các ngành nghề đều có hai mặt kể cả đi làm thuê nhiều núc bỏ công bỏ sức da bằng thật họ cũng quỵt tiền
Chuẩn luôn bác, e bị nợ từ trước tết tới giờ đây, sau tết lên đòi thì nó lại hẹn còn chửi nữa, cay mà cũng k làm gì đc, đánh thì sợ nó ăn vạ

Nay húp TTĐ MN ngon quá ct, ngày nào cũng thế này thì sướng biết mấy

Tiếc quá ct ạ em có việc dùng hết tiền mà nay xem chúng lắm thế

Cảm ơn chutieu nhiều nay húp tiếp 2 nháy lô và dàn đề

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.