Thảo luận - CÁCH CHƠI LÔ+ĐỀ HIỆU QUẢ CHO AE VỀ BỜ | Page 14 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CÁCH CHƠI LÔ+ĐỀ HIỆU QUẢ CHO AE VỀ BỜ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Húp 2 nháy lô, húp TT G1 rồi chúc mừng chutieu

Ngày nào cũng 2 nháy lô tới hết tháng là ok luôn ct

Thống kê giải nhất sau tết cho ae tham khảo để dễ chơi nhé

Chơi cái tài xỉu cũng vậy núc đánh bé thì ăn liên tục song vào tiền to cái là thua luôn lên giờ em cũng bỏ hẳn vào đây Theo các cao thủ đánh giàn đề còn dễ ăn
chuẩn r bác ơi mấy món đấy ăn sổi thôi chứ thắng thì ít mà thua thì nhiều k bền đâu.bỏ sớm thua ít bỏ muộn thua nặng luôn.giờ e cạch mặt mấy món đó luôn

chuẩn, chơi xsnn nó muốn bip cũng k dc, gỡ chỉ có đề dàn là mau về bờ
xsnn vẫn bịp bác à chẳng qua k trắng trợn như mấy trò kia thôi.ts trc 6h các bảng phải chốt xong báo lên trên và các con bạch thủ có hôm ra hôm k nhưng đa phần là bth cho ra ít hơn vì bthu mn đánh to đánh nhiều nên sẽ bị giam nhiều hơn và né sang con bóng kiểu như là nhà giàu nuôi nhà nghèo chứ k thể nào mấy con lô lặt vặt lại đủ tiền trả cho con bthu đc

AE chơi dàn đề thì nên đánh theo tỷ lệ, nếu dàn ăn đều ổn định, gãy 1,2 ngày thì vẫn chão được, quan trọng là vốn ae đủ để chão, nếu k đủ thì đánh đều tiền thôi. AE có thể đánh dàn hàng ngày, nhưng tiền thì vào theo gấp chão cũng được nhé.
Chủ tịch gấp chảo 4 ngày k ra rung quá chủ tịch oi

xsnn vẫn bịp bác à chẳng qua k trắng trợn như mấy trò kia thôi.ts trc 6h các bảng phải chốt xong báo lên trên và các con bạch thủ có hôm ra hôm k nhưng đa phần là bth cho ra ít hơn vì bthu mn đánh to đánh nhiều nên sẽ bị giam nhiều hơn và né sang con bóng kiểu như là nhà giàu nuôi nhà nghèo chứ k thể nào mấy con lô lặt vặt lại đủ tiền trả cho con bthu đc
thì cái j cũng có 2 mặt, nói về xsnn thì nói cả ngày cũng k hết mà😅cái chính là nó k bịp 1 mình b🤣🤣🤣nên có thua cũng k cay = ku e😖

thì cái j cũng có 2 mặt, nói về xsnn thì nói cả ngày cũng k hết mà😅cái chính là nó k bịp 1 mình b🤣🤣🤣nên có thua cũng k cay = ku e😖
Thì cả chăm cả triệu người đánh thì số ai may mắn không nằm trong số người mà họ bịt thì ăn chò chơi mà lại

A cho e hỏi dàn đề 64s của a có khi nào tạch quá 4 ngày chưa a, e hỏi để biết chia vốn để theo a ạ
Cứ bảo lô đề cờ bạc không làm mà đoi có ăn nhưng mà cũng căng hết cả lão da Lào tính toán soi cầu chia vốn cũng có sướng đâu phải không các bác nhỉ

A cho e hỏi dàn đề 64s của a có khi nào tạch quá 4 ngày chưa a, e hỏi để biết chia vốn để theo a ạ
Trong tháng này thì chưa gãy quá 4 ngày ae nhé, có thể chia vốn chơi ae nhé, không yên tâm thì có thể đi đều tiền là được ae

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.