Hướng dẫn - Cách tạo dàn từ pp lọc số của các ct | Page 24 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Hướng dẫn Cách tạo dàn từ pp lọc số của các ct

GÓC GIẢI ĐÁP:
KÍNH MONG A DANGKHOI GIẢI THÍCH HỘ E VỚI Ạ
E CÓ XEM LẠI DÀN CỦA A NGÀY 24/10/2020 ĐỂ THAM KHẢO THÌ E THẤY RẰNG HOM ĐÓ ĐỀ VỀ 28. E THẤY CAO THỦ HÔM ĐÓ CHỐT CÓ DUY NHẤT 1 NG TRONG DÀN CÓ 28. VẬY GIẢ SỬ NẾU MÌNH LẤY TRÙNG VỚI CÁC DÀN CỦA CÁC CAO THỦ CÒN LẠI THÌ CHẮC CHẮN LÀ 28 BÌ LOẠI TRÙNG ĐÚNG KO Ạ. NHƯNG E THẤY DÀN A VẪN CÓ 28 LÀ NHƯ NÀO Ạ. RẤT MONG CÂU TRẢ LỜI CỦA A Ạ

03,12,21,22,24,30,33,34,36,42,43,46,47,82,86,87,
04,08,25,29,35,38,39,40,49,62,728,73,80,89,94,98 dàn 1
Phương pháp lọc dàn của bác ổn quá ạ.

Mong bác bớt chút thời gian viết cho anh em từng bước phải làm gì ạ.

Cảm ơn bác rất nhiều. Chúc bạn và gia đình nhiều sức khỏe ạ.

Em chỉ nói thế này nhé em chỉ chia sẻ 90% thôi còn 10% em giữ lại và bác tự đi tìm 10% còn lại đấy phải vận dụng đầu óc nhớ tét 5 hôm thông mới ok nhé

Cách ghép mấy là quan trọng bác à
Vấn đề ở chỗ nếu có ghép dời đi chăng nữa thì chăcs chắn là mất khi ghép trùng bất kỳ ct nào với nhau ít nhất là phải có 2ct trở lên ăn thì mới qua được vòng ghép đầu tiên,xin mạn phép chỉ hỏi bác Khôi bước đầu tiên là ghép dàn các ct với nhau hay ghép trùng trước rồi mới đến ghép dàn

Vấn đề ở chỗ nếu có ghép dời đi chăng nữa thì chăcs chắn là mất khi ghép trùng bất kỳ ct nào với nhau ít nhất là phải có 2ct trở lên ăn thì mới qua được vòng ghép đầu tiên,xin mạn phép chỉ hỏi bác Khôi bước đầu tiên là ghép dàn các ct với nhau hay ghép trùng trước rồi mới đến ghép dàn
Bác ghép các ct với nhau trước nhé sau đó ghép trùng

67820
từ mai e sẽ sang bên cầu miền bắc này chốt nhé ae sang bên đó thảo luận tiếp nhé thân ái chào

Thì đấy là lọc trúng ct chốt trùng số trúng. Đấy là còn k phải ghép số trùng của 5 người. Chứ ghép số trùng của 5 như hôm qua ct anhduy trượt thì lấy đâu số trúng
Nếu chỉ lấy trùng thì chắc chắn là thua hôm nay tôi thử chỉ lọc trùng ghép ngẫu nhiên 5 ct chọn trong đó 4 ct có 46 ,có 1 ct ko có 46 mà cuối cùng nếu chỉ lọc trùng thì chắc chắn vòng cuối là ko có 46 như mặc dù đã chọn trúng dc 4ct có 46