Về bờ - Cảm ơn bác @NIEMTIN678 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn bác @NIEMTIN678

Hôm nay là ngày 25.1.2020 dựa vào đường cầu chạm 7 nuôi tuần của bác #NIEMTIN678 mk bắt đk con đề 57, mk đánh đề 57 x 60 nghìn. Cảm ơn bác thế là e có nồi bánh chưng nhân thịt rồi ????. tiếc là đánh 4 càng 1275 thì nó về lô, 0257 thì nó về 0157
chúc mừng người ae nhé.

Bác niemtin chốt số ở chỗ nào vậy Mn. Mình tìm k thấy

Quá tuyệt vời. Chúc mừng bạn. Để lại ít vốn mà oánh cho tâm lý thoải mái bạn ạ. Đừng tiêu sài quá tay.
bác
Quá tuyệt vời. Chúc mừng bạn. Để lại ít vốn mà oánh cho tâm lý thoải mái bạn ạ. Đừng tiêu sài quá tay.
mk đk 60 nghìn tiền đề thôi b ơi, bác @XUANTHAN MỚI ĐK 15K 4 càng

Xem lúc mấy giờ vậy người anh em? Mà mình vào mục tìm kiếm k tìm được bát chốt. Chúc mừng người anh em có cái nồi bánh chưng nhân thịt !
vào tường cá nhân của bác ý xem thôi, bác ý k lập bát chốt đâu, bt bác ý chốt lúc 17h-18h

Hôm nay là ngày 25.1.2020 dựa vào đường cầu chạm 7 nuôi tuần của bác #NIEMTIN678 mk bắt đk con đề 57, mk đánh đề 57 x 60 nghìn. Cảm ơn bác thế là e có nồi bánh chưng nhân thịt rồi ????. tiếc là đánh 4 càng 1275 thì nó về lô, 0257 thì nó về 0157
<3

hơi buồn, nhưng chắc cũng đk đề chứ
Sao mình ko tương tác đc với ct Niemtin678 nhỉ? Chỉ like đc chứ ko nch, bình luận đc. Hnay mới xem đc tường nhà ct. Giá mà biết xem đc sớm 2 hôm có phải ngon ko. Hôm qua bắt bộ 02,11,33,34; hôm nay bắt đúng bộ 02 mà đều chết. Tiền ít nên ghép 3,4 càng mà khổ nỗi xịt tất 3,4c cả 2 hôm.

Đang định viết bài cảm ơn chủ tịch NIEMTIN678!
Trước hết cảm ơn bài viết của bạn nhé! Cho phép tôi được gửi lời cảm ơn đến chủ tịch NIEMTIN678 đã chắp cánh giấc mơ SH của tôi trở thành hiện thực quá đẳng cấp. Tôi không biết nói gì hơn kính chúc Chủ tịch NIEMTIN678 sức khỏe, xinh đẹp và giúp nhiều ace về bờ hơn nữa nhez . Tuyệt vời 0157 chỉ 15k mua SH.
Sao mình ko tương tác đc với ct Niemtin678 nhỉ? Chỉ like đc chứ ko nch, bình luận đc. Hnay mới xem đc tường nhà ct. Giá mà biết xem đc sớm 2 hôm có phải ngon ko. Hôm qua bắt bộ 02,11,33,34; hôm nay bắt đúng bộ 02 mà đều chết. Tiền ít nên ghép 3,4 càng mà khổ nỗi xịt tất 3,4c cả 2 hôm.
Ban cahe oi cho minh hoi muon xem bai chot cua niem tin 678 thi vao muc nao ban chi giup toi voi cam on ban nhieu

Đang định viết bài cảm ơn chủ tịch NIEMTIN678!
Trước hết cảm ơn bài viết của bạn nhé! Cho phép tôi được gửi lời cảm ơn đến chủ tịch NIEMTIN678 đã chắp cánh giấc mơ SH của tôi trở thành hiện thực quá đẳng cấp. Tôi không biết nói gì hơn kính chúc Chủ tịch NIEMTIN678 sức khỏe, xinh đẹp và giúp nhiều ace về bờ hơn nữa nhez . Tuyệt vời 0157 chỉ 15k mua SH.
Thé mà bác trả cho phòng của giáo sư nam gì ko thì e theo đc it

bác ý có giở mởn giờ khóa trang cá nhân nhé, khi nào k bình luận đk là bác ý khóa rồi, bác ý hay mở vào lúc mới quau số xong