Về bờ - Cảm ơn bác @NIEMTIN678 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn bác @NIEMTIN678

3 lần vào mục vào bờ viết bài cảm ơn các cao thủ rồi ?????
hơi buồn, nhưng chắc cũng đk đề chứ
bạn niềm tin 678 xinh gái thế nhỉ đấy lúc đầu tôi thấy bạn ấy vao dđ tôi thấy rất thong minh về pp chơi nhưng 1 số thành phần hay gen ăn tức ở lên bạn đó mới chặn chỉ xem và like ko bình luận dc

bạn niềm tin 678 xinh gái thế nhỉ đấy lúc đầu tôi thấy bạn ấy vao dđ tôi thấy rất thong minh về pp chơi nhưng 1 số thành phần hay gen ăn tức ở lên bạn đó mới chặn chỉ xem và like ko bình luận dc
đúng rồi, mk thì tương tác ngay từ đầu bác ý lên cầu, k gạch đá, nên k bị chặn ?

đúng rồi, mk thì tương tác ngay từ đầu bác ý lên cầu, k gạch đá, nên k bị chặn ?
Mình thì cũng ko gạch đá gì hâm mộ mà vì ý tưởng rất hay lấy số các cao thủ gép lại lọc thông minh mình ko ngĩ ra đc luôn ý nhưng ng đấy mới đáng học hỏi, mình ko trêu gì nhưng vẫn bị chặn đấy thôi , và có 1 số ng cứ tim niêm tin mà bị chặn mình chỉ bảo có tâm như chưa có tầm ý mình là ae ng ta muốn theo bạn ý nhưng ko theo đc thays buồn , mong sao cho bạn ấy đọc đc bỏ qua cho
Mình thôi

Mình cứ tưởng bạn niemtin bị amin khóa nick rồi chứ, tìm hoài k thấy bài đăng

Niemtin678 cứu độ chúng sanh, hôm qua mà biết bạn niemtin678 vẫn còn ở diễn đàn thì hay biết mấy, bấy lâu nay k thấy đâu tưởng bạn ấy bỏ diễn đàn đi rồi chứ, hụh hụh