Về bờ - CẢM ƠN BÁC SAIGON999 E ĐÃ THEO ĂN BẠCH THỦ ĐỀ 86 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CẢM ƠN BÁC SAIGON999 E ĐÃ THEO ĂN BẠCH THỦ ĐỀ 86

BOBANI46

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
65
Điểm
113
Xu
597Xu
Những ngày nằm vùng trên diễn đàn em đã dành rất nhiều thời gian để nghiên cứu số cao thủ. cao thủ nghiên cứu chốt số là 1 việc, mình theo mình cũng cần nghiên cứu theo cao thủ nào. chứ k thể bạ đâu đánh đấy được. em đang nợ nên phải đi thật chắc chắn.
Thấy phong độ miền nam ct saigon đang ổn, hôm nay em quất luôn con đề 86 lót thêm dàn 10 số.
thành quả của em đây. rút ngay 7 củ.
bờ với em không còn xa nữa rồi. chúc anh em sớm về bờ và hãy phân tích tiền mình nên theo cao thủ nào. em thấy số cao thủ rất ổn đó.
1 lần nữa cảm ơn các cao thủ saigon999
cảm ơn đại gia đình giải mã.
chúc tất cả anh em may mắn về bờ.

Chúc mừng người anh em , thấy bác saigon nay húp mà phê. nay tôi được nhẹ dàn đề, cảm ơn bác saigon💕💕💕

hi vọng ngày nào cũng ăn 7 củ tiền đề

ừng bước về bờ, chúc mừng bác

Bác chơi kiểu gì mà hay thế làm mẹ nó 10 củ rồi về bờ chưa vậy ✌😎

Em bái phục bác nạp có chưa đến 1 triệu mà lãi gấp 10 rồi

Nói chung bác cũng giỏi chịu khó nên theo ct học nhanh

Những ngày nằm vùng trên diễn đàn em đã dành rất nhiều thời gian để nghiên cứu số cao thủ. cao thủ nghiên cứu chốt số là 1 việc, mình theo mình cũng cần nghiên cứu theo cao thủ nào. chứ k thể bạ đâu đánh đấy được. em đang nợ nên phải đi thật chắc chắn.
Thấy phong độ miền nam ct saigon đang ổn, hôm nay em quất luôn con đề 86 lót thêm dàn 10 số.
thành quả của em đây. rút ngay 7 củ.
bờ với em không còn xa nữa rồi. chúc anh em sớm về bờ và hãy phân tích tiền mình nên theo cao thủ nào. em thấy số cao thủ rất ổn đó.
1 lần nữa cảm ơn các cao thủ saigon999
cảm ơn đại gia đình giải mã.
chúc tất cả anh em may mắn về bờ.
View attachment 177457

Nói chung bác cũng giỏi chịu khó nên theo ct học nhanh
Bạn nói vậy cũng đúng ,quan trọng là mình theo ct nào và cơ bản là có lòng tin hay ko.nếu ko có lòng tin thì tốt nhất là đừng theo ai,để rồi lại chê trách nếu có hôm số ko về.