Về bờ - cảm ơn cao thủ phan bảo vì dàn đề bất bại | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ cảm ơn cao thủ phan bảo vì dàn đề bất bại

A chơi giờ nào khung giờ nào, 2D hay 3D chia sẻ rõ ràng để ae còn bám theo chứ cứ chung chung giấu kinh nghiệm đợi đến giao lưu thì mấy ai theo dc hả a trai ơi. Có lòng thì đừng để mọi người chờ đợi cách chơi vào tiền của a ạ

CHÀO CÁC BẠN, MÂY ĐANG MỜI THÀNH VIÊN CHIA SẺ TOPIC NÀY TUẦN SAU GIAO LƯU
NÊN CÁC BẠN CỨ BÌNH TĨNH
NGƯỜI TA CŨNG ĐÃ NÓI LÀ THAM KHẢO TỪ TOPIC DÀN CỐ ĐỊNH CỦA CAO THỦ PHANBAO
THÌ LINK CÓ SẴN ĐÂY https://caothusohoc.com/threads/dan-de-loc-tu-lotto-bet-by-phanbao.7812/
CÁC BẠN HOÀN TOÀN CÓ THỂ THAM KHẢO, CHỦ TOPIC ĐÔI KHI HỌ CÒN BẬN CÔNG VIỆC RIÊNG
CÁC BẠN CỨ HỐI NHƯ THẾ MÂY THẤY KHÔNG HAY TÍ NÀO

104751

Thời tới cản không kịp.may man la yếu tố quyết định.gặp thời thì vể bờ thành công.theo ý kiến cá nhân

Rất mừng cho em. Em thành công là em đã đi đúng phương pháp như tôi đã chia sẻ và đã kiểm soát rất tốt bản thân
A phan bảo ơi H e nợ nần nhiều e muốn theo a a chơi môn naod hiệu quả đúng sở trường của a.Mong a giúp đỡ và vốn là bao nhiêu ạ

dạo này mình bận.. khi nào rảnh minh sẽ lên giao lưu với mọi người..

Rất mừng cho em. Em thành công là em đã đi đúng phương pháp như tôi đã chia sẻ và đã kiểm soát rất tốt bản thân
Mong bác phan bảo chỉ giúp cho e với bản thân đang rất hoang mang nợ nần chưa trả dc thật lòng mong bác chỉ bảo

@LEANHBB Hóng bác chia sẻ cách vào tiền cho AE mà dạo này thấy bác im quá, chả nói gì. Chắc lại bị Bet nó lấy lại hết rồi ah bác ? Vì e chưa thấy ai chiến thắng đc nó lâu dài cả, ai cũng đc vài tuần rồi nó lại lấy lại hết.

Rất hy vọng bác có kiến thức thực chiến và hiệu quả để giúp đỡ AE.

LẠI KO THẤY NGƯỜI AE CHỦ TOPIC ĐÂU NỮA RỒI! NẾU CÒN THẮNG MONG NGƯỜI AE GIÚP CÁC AE KHÁC

LẠI KO THẤY NGƯỜI AE CHỦ TOPIC ĐÂU NỮA RỒI! NẾU CÒN THẮNG MONG NGƯỜI AE GIÚP CÁC AE KHÁC
dàn 64s lotobet rất khó đánh, ai đánh dc là cực giỏi! ý mình là ăn dc trong tgian dài...Mìh có phần mềm riêng chạy auto theo dõi các chạm mà cũng ko thể nghĩ ra dc cách nào khả quan. Thuật toán lotobet nó là động, thay đổi theo đơn cược tổng bảng, nên gần như nó né hết mọi võ.
Ae bám xsvn thôi cho lành.

@LEANHBB Hóng bác chia sẻ cách vào tiền cho AE mà dạo này thấy bác im quá, chả nói gì. Chắc lại bị Bet nó lấy lại hết rồi ah bác ? Vì e chưa thấy ai chiến thắng đc nó lâu dài cả, ai cũng đc vài tuần rồi nó lại lấy lại hết.

Rất hy vọng bác có kiến thức thực chiến và hiệu quả để giúp đỡ AE.

BÁC ẤY CŨNG PHẢI ĐI LÀM NÊN KHÁ BẬN BẠN À
HẸN MỌI NGƯỜI TUẦN SAU NHÉ

108305