Về bờ - Cảm ơn cao thủ Phan Bảo | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Cảm ơn cao thủ Phan Bảo

• Thread starter congluat63
  • Ngày gửi
C

congluat63

Guest
Cảm ơn diễn đàn và admin đã cho e vào diễn đàn học hỏi và có cơ hội theo các cao thủ và chủ tịch , e theo cao thủ Phan Bảo cũng được 1 thơi gian khá dài , và hôm nay chính thức về bờ , e cảm ơn cao thủ rất nhiều , ng đã tiếp thêm động lực để e vượt quá thời gian mà e khó khăn nhất , chúc cao thủ nhiều sức khỏe và đưa thêm nhiều ae về bờ nữa
136830

Cảm ơn diễn đàn và admin đã cho e vào diễn đàn học hỏi và có cơ hội theo các cao thủ và chủ tịch , e theo cao thủ Phan Bảo cũng được 1 thơi gian khá dài , và hôm nay chính thức về bờ , e cảm ơn cao thủ rất nhiều , ng đã tiếp thêm động lực để e vượt quá thời gian mà e khó khăn nhất , chúc cao thủ nhiều sức khỏe và đưa thêm nhiều ae về bờ nữa
View attachment 136830
bạn ơi đi tiền sao cho hợp lí chỉ mình với

bạn ơi đi tiền sao cho hợp lí chỉ mình với
Mình theo cao thủ đều dàn đề 1 tháng , nếu chơi lô mình chơi nhỏ nếu trùng máu mà kết thì phang mạnh , chơi đều hơn 2 tháng về bờ an toàn bạn ạ

View attachment 136830
Huhu ước gì mình cũng vào bờ đc như b.

Số nợ gần 70trieu vốn 20tr có đi đi đan đề đc ko mọi người. Em chqua tìm đc phương pháp gì.

Có gì đầu mình chỉ bám 1 mình cao thủ Phan Bảo thôi , nếu dây đen mình sẽ tạm nghỉ , đỏ thì mình bám trở lại
Ý mình là bạn chia sẻ cach chơi va cach vao tiên cua bác ây

Ý mình là bạn chia sẻ cach chơi va cach vao tiên cua bác ây
Dàn đề mình chơi 50đ mỗi ngày , lô mà mình kết hoặc trùng máu với cao thủ sẽ đi 30đ thích thì lót nhẹ dàn 3c lô 5đ , còn nếu k thì mình sẽ chỉ chơi dàn đề thôi , tích tiểu thành đại bác ạ , k vội đc

Vde còn phải có tiền nữa b ah
Vốn nhỏ thì chơi nhỏ lâu ngày cũng sẽ cập bến thôi , giống mình nè lúc đâu vào dđ vốn ít lắm chơi dàn có 5đ 10đ thôi giờ ok hơn thì vào 50đ 1 dàn

Vốn nhỏ thì chơi nhỏ lâu ngày cũng sẽ cập bến thôi , giống mình nè lúc đâu vào dđ vốn ít lắm chơi dàn có 5đ 10đ thôi giờ ok hơn thì vào 50đ 1 dàn
Dàn đề à b? Mình cũng mới vào diễn đàn lên k hiểu cách đi dàn đề lắm. Vì thấy nhiều số. Kb đi tiền ntnao

View attachment 136830
CHIA SẺ CÁCH VÀO TIỀN ĐI BẠN