Về bờ - Cảm ơn ct niemtin678 | Page 17 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Cảm ơn ct niemtin678

87662

CẦU CON NIEMTIN CÓ MÀ NHAM NHẢM , ĐÓ LÀ CẦU 3 CÀNG ĐỀ NHƯNG THƯỜNG XUYÊN RA LÔ , CẦN ĐÉO GÌ QUỲ LUỴ KHI NÓ CHẶN K CHO XEM
Ko biết bạn nhiều tuổi hay ít tuổi, nhưng bạn ăn nói cho hẳn hoi vì đây là cả 1 cộng đồng! Bạn nói con này con kia ,và dùng từ thật là thiếu lịch sự!

Tôi nói không biết có ace nào hiểu không chứ bị @ltd2707197 @quang888 @SaiGon999 báo cáo khóa nick mấy lần rồi ae nên cẩn thận với mấy người đó, và giờ tôi đã hiểu ra lòng người như thế nào rồi nào là lời nói mật ngọt bên ngoài nhiều lắm rồi là người như vậy!
Ăn nói cẩn thận nhé, tại sao bị khóa Nick. Đây đáng tuổi Cha Chú Cậu rồi, không làm những chuyện Ruồi Bu ... nghe chưa.
CÁI TẬT LỚN HƠN CÁI TUỔI, ĐÀN ÔNG NHƯ CẬU LÀ BỎ ĐI ĐƯỢC RỒI ĐÓ!

Lại tiếp tục kiếm chuyện rồi, lo kiếm tiền đi không lại ra Đảo là có Thiệt.
Bác Sài Gòn khuyên phải nghe lời, cãi là lại khổ đấy.
Đàn ông Nam Nhi Đại Trượng phu phải để cho mọi Người Quý Trọng nhé!
Ăn nói cẩn thận nhé, tại sao bị khóa Nick. Đây đáng tuổi Cha Chú Cậu rồi, không làm những chuyện Ruồi Bu ... nghe chưa.
E thật sự ko biết nói gì hơn ngoài hai từ cảm ơn bác saigon999.bác là môt con người rất rộng lòng vị tha

Tôi đã theo số của Nieemtin678 tôi đã chụp lại bát chốt trước giờ quay nhé, chứ không phải số quay rồi mới đưa lên đâu, diễn đàn này đâu có thành phần bán số mà ae cứ cào phím nói này nọ. Tôi tin tưởng Niềm tin 678
Bạn ơi chỉ gúp mình đánh xiên của chị niemtin v

Mà mình cũng không hiểu sao mình nói cái đúng thôi, không thô tục xúc phạm mà sao mình bị khóa còn mấy người đó nói gấp 10lần mà không bị mặc dù đã có báo cáo vậy bạn?
Thôi bác ơi e thấy bác cmt cũng nhiều r, nhưng mà lúc thắng vạn lời tung hô lúc thua ngàn lời trách móc thì ko nên bác ạ. Con người ai cũng có lúc đúng lúc sai, chia sẻ động viên nhau mới là đang quý, còn bước vào trò chơi đỏ đen thì phải xác đinh tâm lý, chia sẻ lên ai kết thì chơi ai ko thích thì dừng lại mức độ tham khảo.
cuộc đời ngắn tựa gang tay
Ngọt bùi ko hết đắng cay làm gì
E cũng là ng thua tha nên cũng chỉ mong các ct tìm ra đc những cầu kèo hay, con số may mắn để nhiều ae vào bờ ăn tết thôi ?

Bác @SaiGon999 của bạn Vị tha lắm, có lòng lắm,mà có nhiều người xin số của @NIEMTIN678 vì không xem được mà bảo bạn kia đừng cho vd ghét tôi không cho tôi đi chẳng đành
đúng thật.Số đã lên ở cái tập đoàn thì tất cả mọi người trong tập đoàn đều được xem hết,ko có cái gì gọi là riêng tư trong tập đoàn cả.

Đúng là tôi có gạch đá vì tôi thấy cách nói chuyện trên mây ngày nào cũng bảo ăn mà ăn vài trăm tỷ nữa, lúc đầu chưa bị chặn tôi có tham khảo số vài lần nhưng toàn thua, kể cả cầu nuôi mà ngày nào cũng bảo ăn nên tôi mới nói!
Cầu kèo là có thật, ăn hay không còn có chữ DUYÊN. Không hợp duyên thì nên rút lui, cũng không nên nói lời đắng cay. Toàn người có trình độ cả, gây ồn ào thị phi dù đúng hay sai cũng đều không hay. Nhẫn nhịn, vị tha mới là trang tuấn kiệt.

HƯỚNG TỚI NHỮNG ĐIỀU TỐT ĐẸP.

CHÀO ACE DĐ CỦA CHÚNG TA ĐÃ LÊN ĐẾN GẦN 28.000 NGƯỜI THAM GIA RỒI.
CHÚNG TÔI LUÔN HƯỚNG TỚI ACE VÀ MONG MỖI NGÀY TỐT ĐẸP HƠN, NHẤT LÀ RẤT THƯƠNG NHỮNG ACE HIỆN ĐANG THUA THA, NỢ NẦN CHỒNG CHẤT.
NẾU CHÚNG TÔI LÀ NHỮNG NGƯỜI ĂN BỔNG LỘC CỦA ACE THÌ ACE CÓ LẼ SẼ NGHĨ LÀ ĐÃI MÔI.
NHƯNG DĐ CỦA CHÚNG TA HOÀN TOÀN MIỄN PHÍ: TÌNH CHO KHÔNG BIẾU KHÔNG.
CHÍNH VÌ LẼ ĐÓ: QUAN TRỌNG BẬC NHẤT ĐÓ LÀ: TÌNH NGƯỜI.
ĐỘNG VIÊN AN ỦI NHAU CÙNG VƯỢT QUA GIÔNG BÃO, CHIA SẺ NIỀM VUI HẠNH PHÚC NGỌT NGÀO: QUÁ DỄ PHẢI KHÔNG ACE.
VẬY NHƯNG TIẾC THAY 1 SỐ RẤT ÍT AE ĐÃ ĐI NGƯỢC LẠI NHỮNG GÌ MỌI NGƯỜI LUÔN MONG MUỐN.
LỜI NÓI CHẲNG MẤT TIỀN MUA, NÓI SAO THÌ NÓI CHO VỪA LÒNG NHAU.
TÔI LUÔN ĐƯỢC ÔNG TRỜI PHÚ CHO SỨC KHỎE, MINH MẪN, PHONG ĐỘ VÀ LUÔN SUNG TÚC. BỞI VẬY CÁ NHÂN TÔI LUÔN TÂM NIỆM RẰNG: LỘC BẤT TẬN HƯỞNG, CHO ĐI CÒN MÃI, TỨ HẢI GIAI HUYNH ĐỆ, LUÔN CẦU THẦN MAY MẮN MỈM CƯỜI VỚI ACE.
ACE CỨ CỐ GẮNG HỌC HỎI, TỰ KÌM NÉN BỚT CẢM XÚC KHI THẮNG TRẶN CŨNG NHƯ KHI THẤT BẠI.
CHÚNG TA LÀ CHIẾN BINH KHI HÁT KHÚC KHẢI HOÀN MỪNG CHIẾN THẮNG SUNG SƯỚNG RA SAO THÌ CŨNG PHẢI CHUẨN BỊ TÂM LÝ KHI CHIẾN BẠI ĐỂ KHÔNG HỤT HẴNG VÀ ĐÁNH MẤT CHÍNH BẢN THÂN MÌNH: THẮNG KHÔNG KIÊU-BẠI KHÔNG NẢN-ĐƯỜNG DÀI MỚI BIẾT NGỰA HAY.
CHÚNG TA LÀ NHỮNG CON NGƯỜI THẬT, CHƠI BẰNG TIỀN THẬT, CHỈ CÓ ĐIỀU ĐANG SINH HOẠT TRÊN MẠNG ẢO NHƯNG KHÔNG VÌ LẼ ĐÓ MÀ COI RẺ NHAU.
VỪA QUA VÀ TRONG MẤY NGÀY NAY MAICA, NIỀM TIN VÀ CHÍNH TÔI CŨNG LÀ NHỮNG NẠN NHÂN CỦA HIỆU ỨNG CUỒNG FAN TUNG HÔ CHÁN QUAY LẠI CHỬI RỦA VÀ XỈ NHỤC.
ĐÓ LÀ LÝ DO TẠI SAO TÔI CÓ NHỮNG DÒNG TÂM SỰ VỚI ACE TẠI TOPIC NÀY TRONG MẤY NGÀY NAY.
THAY MẶT DĐ, CÁC CT CẢM ƠN ACE RẤT NHIỆT TÌNH HỌC HỎI, LUÔN ĐỘNG VIÊN VÀ KHÍCH LỆ NHỮNG NGƯỜI NHƯ CHÚNG TÔI.

MONG RẰNG QUA TÂM SỰ NÀY @NIEMTIN678 CŨNG ĐÃ CÓ 1 KHOẢNG THỜI GIAN LẮNG ĐỌNG SẼ LẬP TOPIC VÀ QUAY TRỞ LẠI CÙNG ACE NHÉ.

CHÚC ACE NHIỀU SỨC KHỎE, LUÔN MAY MẮN, HẠNH PHÚC VÀ THÀNH ĐẠT!
Anh trai luôn là người để người khác ưu ái ngưỡng mộ. Luôn mạnh khỏe anh nhá. Em cũng thấy @NIEMTIN678 chốt tốt mà chắc nhiều người chưa hiểu hết cách với lưu lại cầu nuôi cầu đánh để bám :)

Chuẩn bác ạ? Khẩu nghiệp kệ người ta bác ạ chấp người ta thì mình lại ko bằng người ta

Anh trai luôn là người để người khác ưu ái ngưỡng mộ. Luôn mạnh khỏe anh nhá. Em cũng thấy @NIEMTIN678 chốt tốt mà chắc nhiều người chưa hiểu hết cách với lưu lại cầu nuôi cầu đánh để bám :)
Anh ơi em vào trang bạn (niềmtin678) mà không được ạ