Về bờ - Cảm ơn ct niemtin678 | Page 15 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Cảm ơn ct niemtin678

Ace lại đây mà coi @SaiGon999 mà nói chuyện và bảo ace như vậy nè diễn đàn @ADMIN tạo ra để giúp đỡ ace mà bác ấy nói vậy xem có được không?
Riêng cá nhân e không bao giờ chấp nhận nhé, tôi nói đấy. 1 kẻ chuyên phá các Topic CT Thọc gậy bánh xe. Có cần tôi báo AD khóa nick không ?????

T

Tại mình không tin muốn tham khảo 3 ngày mình sẽ phục không nói nữa có 3 ngày rồi không cho xem nữa là chuyện của mấy bác mình cũng làm gì được
Quay lại trang trước coi 2 ngày vừa rồi đi nhé. Tối nay tôi cho Cậu coi tiếp ngày 3 toại nguyện chưa. Tôi chụp hình trước giờ quay rất nghiêm túc.

Bác là cao thủ top mà nói như vậy có đáng không vậy tôi nói có gì sai ace lên tiếng bác bảo ngta đừng cho số giúp đỡ ace trong diễn đàn vậy bác chốt số hàng ngày làm gì ?
Tôi chốt số giúp ace không chốt số cho những loại người như Cậu.
Cậu có muốn tôi tập hợp hết các CT có topic để hỏi tội Cậu vào topic người ta nói gì không?????

E tuyệt đối không cho người khác số của @NIEMTIN678 nhé. Nếu không chính e cũng không được vào coi đâu a nói thiệt đó
chuẩn luôn TT bạn truongha đó trước nói NIEMTIN678 cũng ko ít đâu nay định dùng kế " mượn đường diệt qoắc " của TÔN TẪN đây mà kkkkkkk

Ace lại đây mà coi @SaiGon999 mà nói chuyện và bảo ace như vậy nè diễn đàn @ADMIN tạo ra để giúp đỡ ace mà bác ấy nói vậy xem có được không?
TRƯỚC KHI NÓI XẤU AI HÃY SOI MÌNH TRƯỚC ĐÃ .CÁC CỤ DẠY UỐN LƯỠI 7 LẦN TRƯỚC KHI NÓI LÀ VẬY

Thấy ae theo ct niemtin678 về bờ thích quá, mình cũng tò mò vào để bám về bờ mà bị chặn mất rồi, quá đen :(

E tuyệt đối không cho người khác số của @NIEMTIN678 nhé. Nếu không chính e cũng không được vào coi đâu a nói thiệt đó
E chào bác ạ. Nếu bạn ấy chốt tốt vậy tại sao k chốt công khai hả bác. vào diễn đàn là chia sẽ mà bác.
E cũng chúc mừng bác chiến thắng 14 2 nháy kaka

E chào bác ạ. Nếu bạn ấy chốt tốt vậy tại sao k chốt công khai hả bác. vào diễn đàn là chia sẽ mà bác.
Mình cùng có ý kiến giống bạn,k công khai số thì gọi là ích kỉ.

87493

Bác đưa lên muộn quá
A chứng minh để ace thấy thôi. Đã 3 ngày rồi, từ mai a không đưa lên nữa.
Ace thông cảm vì không phải số của tôi do đó tôi không thể đưa ra trước giờ quay khi chưa được sự đồng ý của Niềm Tin.

Trước đây có topic chia sẻ nhưng nhiều ace ít học vào chửi quá, e ý sợ không chia sẻ nữa kể cả được vào bát chốt Thần Tượng cũng từ chối luôn.
Hiện giờ chỉ có 1 số ít ace vào coi hồ sơ được thôi e trai.