Về bờ - Cảm ơn ct niemtin678 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn ct niemtin678

Đơn giản thôi vừa gần đây chốt cầu nuôi nè đó các bác xem đi ăn đâu, vậy đó mà cứ số quay xong là bảo ăn cầu nuôi này nọ đủ kiểu, lúc mới thời gian đầu bảo ngày nào cũng ăn 3,4d đề 100-200-300k là tôi thấy không tin rồi có vấn đề đến giờ thì quá ảo tưởng, chỉ tội cho những ace xa bờ loạn số thấy nghe nói ham năn nỉ để theo để về bờ, những chủ tịch chốt chân chính còn không thấy gì nữa ở đó,ace lớn rồi nên biết cái nào thực tế cái nào mơ hồ nhé
vào xem hại não quá. mình k gạch đá ghen ghét ai cả. ai chốt tốt ae cảm ơn! thua cũng chịu nhưng chốt cho rành mạch.
Lô gì: đề gì? nuôi bao ngày ,3D,4D rõ ràng ... thì ai theo ăn dc ng ta cám ơn. còn k muốn chia sẽ thì cũng đừng úp mở. ai gạch đá k thấy cứ vào đọc ... Hãy là Dân Thường ( Bản tin Dân Thường) haizz

Bác này nói quá chuẩn, cứ đổ thừa là gạch đá nhiều quá nên không chốt công khai,chặn nick chốt trong tường trong hồ sơ đủ kiểu nhưng đó chỉ là lý do thôi,đằng sau thì chưa biết đang làm gì muốn gì, đơn giản vì sao người ta gạch đá nhiều vì bản thân mình như thế nào mới như vậy, nếu mình OK thì không lẽ cả diễn đàn cũng có người này người kia gạch đá hết sao?
Có vấn đề mà thôi cũng kệ, ai bảo ngta lắm fan cơ kk. Cầu kèo đưa lên thì toàn ối zời ơi ở đâu, trúng thì vác cầu nuôi với cầu này cầu kia ra kêu húp 3D 4D lô, đề, watdefak luôn =)). Đi thi thì tạch mẹ từ ngày đầu luôn, cho đảm nhiệm bát chốt ko dám nhận kêu bận việc riêng. Bận bận cái ấy, sợ chốt tạch thông cả tháng ae nó túm vào chửi cho chứ gì, cứ thẩm du ở tường nhà xong quay số xong lên húp xong có thêm cái bản tin dân thường. Chốt lại là xàm liz !

Đơn giản thôi vừa gần đây chốt cầu nuôi nè đó các bác xem đi ăn đâu, vậy đó mà cứ số quay xong là bảo ăn cầu nuôi này nọ đủ kiểu, lúc mới thời gian đầu bảo ngày nào cũng ăn 3,4d đề 100-200-300k là tôi thấy không tin rồi có vấn đề đến giờ thì quá ảo tưởng, chỉ tội cho những ace xa bờ loạn số thấy nghe nói ham năn nỉ để theo để về bờ, những chủ tịch chốt chân chính còn không thấy gì nữa ở đó,ace lớn rồi nên biết cái nào thực tế cái nào mơ hồ nhé
A ơi. A đã nhầm a nhé! A theo dõi như nào mà a bảo theo dõi từ đầu ạ! A xem đi c aya đăng cầu nuôu trước đó 3 hôm bt 31( lót 13, ) càng 1.6! Bạn nói ko đúng sự thật. Còn c aya chơi có phương pháp hẳn hỏi. Có thể đưa ra đề 4d,3d nhưng c ấy vẫn nói là chơi lô 3d nữa.2d thì quá oke. Bạn coa nhớ gần day 287. C ấy lên số luc 15h . T la ngươi theo dõi c ấy. Và đúng về 3 càng đó! Với dàn nuôi 10 số và 18 số. Nếu bạn thật sự nói theo dõi mà nói vậy là t thấy ko đúng. T ko bênh ai hay nói xấu ai. Nhưng cái gì đúng thì nói đúng. Với t chị ấy quá đẳng cấp. Vì t thấy số c ấy chia sẻ trước giờ quay ! Nên bạn đừng nói là quay số rồi lại nói trúng này trúng kia.. nên c ấy nói đúng. Nhiều người cứ nói c ấy thế này thế kia nên phải chặn bình luận. Bây giờ t mới hiều những người như bạn. Sẽ khiến c ấy chặn hết bluan. . Chúc bạn có những sáng suốt nghĩ tốt đẹp hơn cho người khác nhé

Có vấn đề mà thôi cũng kệ, ai bảo ngta lắm fan cơ kk. Cầu kèo đưa lên thì toàn ối zời ơi ở đâu, trúng thì vác cầu nuôi với cầu này cầu kia ra kêu húp 3D 4D lô, đề, watdefak luôn =)). Đi thi thì tạch mẹ từ ngày đầu luôn, cho đảm nhiệm bát chốt ko dám nhận kêu bận việc riêng. Bận bận cái ấy, sợ chốt tạch thông cả tháng ae nó túm vào chửi cho chứ gì, cứ thẩm du ở tường nhà xong quay số xong lên húp xong có thêm cái bản tin dân thường. Chốt lại là xàm liz !
Bạn ko theo thì thôi - ai bắt đâu!!sao cứ phải đi nói khó nghe như vậy ạ! Xàm gì mà người ta có tiền, mình ko xàm mà mình mata tiền đó bạn ạ! Thôi thì việc mình mình lo. Ai theo thì theo. Ko thì thoiu. Miền sao trong túi bạn có tiền là dc! Thân ái

A ơi. A đã nhầm a nhé! A theo dõi như nào mà a bảo theo dõi từ đầu ạ! A xem đi c aya đăng cầu nuôu trước đó 3 hôm bt 31( lót 13, ) càng 1.6! Bạn nói ko đúng sự thật. Còn c aya chơi có phương pháp hẳn hỏi. Có thể đưa ra đề 4d,3d nhưng c ấy vẫn nói là chơi lô 3d nữa.2d thì quá oke. Bạn coa nhớ gần day 287. C ấy lên số luc 15h . T la ngươi theo dõi c ấy. Và đúng về 3 càng đó! Với dàn nuôi 10 số và 18 số. Nếu bạn thật sự nói theo dõi mà nói vậy là t thấy ko đúng. T ko bênh ai hay nói xấu ai. Nhưng cái gì đúng thì nói đúng. Với t chị ấy quá đẳng cấp. Vì t thấy số c ấy chia sẻ trước giờ quay ! Nên bạn đừng nói là quay số rồi lại nói trúng này trúng kia.. nên c ấy nói đúng. Nhiều người cứ nói c ấy thế này thế kia nên phải chặn bình luận. Bây giờ t mới hiều những người như bạn. Sẽ khiến c ấy chặn hết bluan. . Chúc bạn có những sáng suốt nghĩ tốt đẹp hơn cho người khác nhé
vậy nếu bạn theo dõi và hợp lý có thể lên số bạn ấy cho mn theo dõi đc k? nhiều ng k hiểu và k biết b ấy đăng bài số như nào.

vậy nếu bạn theo dõi và hợp lý có thể lên số bạn ấy cho mn theo dõi đc k? nhiều ng k hiểu và k biết b ấy đăng bài số như nào.
Tại sao có đg link của tên c ấy. C ấn vào mà theo dõi ạ!! Đơn giản mà

đúng là vậy đây bác ơi,, nhiều lúc mình nói ra thì có nhiều người vào cắn lắm ,,, toàn quay xong rồi kêu ăn lô này lô kia.... xiên này xiên nọ ... nhưng trên bảng chốt đưa lên có thấy những con số đó đâu ...

Cầu gần đây nhất là cầu std 010 3d 201-210 nuôi từ 23-28 , cầu 2,BTĐ 62 ttd 121-262 3d 458 nuôi từ 23-30 đó có ăn đâu?
E nói nhe! Cầu nuôi có thể gãy!! 1 năm gãy 3-4 lần là chuyện bt. Tại sao a lại vì 2 cầu nuôi đó mà đánh giá sai về c ấy ạ! Tại sao những cái ăn a lại ko thấy. Cầu của người qua đg . Bạc nhớ vẫn gãy 696 đó thôi! Chuyện bt ko có gì là lạ. Người ta cũng ở một vị trí bình thường chứ c aya có nằm trong thủ lĩnh hay là cao thủ gì để ảnh hưởng mn theo đâu! Mong a đừng suy nghĩ thiếu tích cực như vậy nhé! C ấy vẫn nói c ấy la một người dân bình thường - ai theo c ấy thì theo... chào anh

vấn đề là mình k hiểu ngày ấy gồm con gì bạn à. nuôi con gì ngày mấy???
Vào tên c ấy. Có đuonglink đó. Vào xem từ đầu nhé. Kiên trì ắt sẽ thành công ạ!! Giờ nói con gì ko nói hết dc ạ!

Nhiều ace không bị chặn cũng không thấy số đang năn nỉ kêu âm ỉ, cũng có ăn nhưng ít lắm mà ngày nào quay xong cứ bảo cầu nuôi gì đó ăn 3"4d bt xiên 3-4 mà ngày nào cũng bảo ăn chẳng thấy bảo gãy mới ghê thánh sao mà ngày nào cũng vậy?
A ơi. Ko ăn đề thì ăn lô. Hôm qua vẫn ăn 282 đó thôi. Sao a ko de ý cầu pp c ấy đưa ra ạ

E nói nhe! Cầu nuôi có thể gãy!! 1 năm gãy 3-4 lần là chuyện bt. Tại sao a lại vì 2 cầu nuôi đó mà đánh giá sai về c ấy ạ! Tại sao những cái ăn a lại ko thấy. Cầu của người qua đg . Bạc nhớ vẫn gãy 696 đó thôi! Chuyện bt ko có gì là lạ. Người ta cũng ở một vị trí bình thường chứ c aya có nằm trong thủ lĩnh hay là cao thủ gì để ảnh hưởng mn theo đâu! Mong a đừng suy nghĩ thiếu tích cực như vậy nhé! C ấy vẫn nói c ấy la một người dân bình thường - ai theo c ấy thì theo... chào anh
có gì đâu bạn. b ấy nên lập topic chia sẽ rõ ràng cầu đề nuôi bao ngày và cập nhật! lô đánh ngày này 3,4 con chốt ... thế có fai ai cũng biết và ăn thì ai dám gạch đá k mà cứ fai dân thường với quan chức hả bạn.

có gì đâu bạn. b ấy nên lập topic chia sẽ rõ ràng cầu đề nuôi bao ngày và cập nhật! lô đánh ngày này 3,4 con chốt ... thế có fai ai cũng biết và ăn thì ai dám gạch đá k mà cứ fai dân thường với quan chức hả bạn.
Nếu bạn nằm ở vị trí của c ấy chắc hiều hơn!! Chúc bạn thành công

Tóm lại nếu chuẩn tâm và có tầm thì chơi gì hôm ấy lên cụ thể Lô xx,yy. đề YY xx.
- dàn nuôi ngày 1.2.3...
- Chụp bill như các cao thủ NQĐ PB... ae theo rõ ràng theo vốn của mình. xem ai dám gạch đá k?
Hãy khẳng định mình mới là có tâm và tầm!

Con lô thì vào bài c ấy theo dõi . Ngày c ấy đăng ledn.
Bạn ơi, chắc bạn theo dõi Niemtin789 lâu tồi nên hiểu. mình mới theo dõi nên rất khó để nắm bắt. vậy bạn có thể lập 1 topic ở khu Thảo luận và ghim các bài viết ở trang 1 của Bạn Niemtin789 để ae theo về bờ với đc k? rất cám ơn bạn!
ví dụ: Topic theo chủ tịch Niemtin789
Ngày 30/12/2020
Lô XY
Đề XZ

Lô 3D,4D
Đề 3D,4D
Dàn đề, dàn đề Nuôi khung từ ngày ... đến ngày!
...
...
Nếu bạn chia sẽ vậy dc mình và ae rất cám ơn!