Về bờ - Cảm ơn ct niemtin678 | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn ct niemtin678

Bạn ơi, chắc bạn theo dõi Niemtin789 lâu tồi nên hiểu. mình mới theo dõi nên rất khó để nắm bắt. vậy bạn có thể lập 1 topic ở khu Thảo luận và ghim các bài viết ở trang 1 của Bạn Niemtin789 để ae theo về bờ với đc k? rất cám ơn bạn!
ví dụ: Topic theo chủ tịch Niemtin789
Ngày 30/12/2020
Lô XY
Đề XZ

Lô 3D,4D
Đề 3D,4D
Dàn đề, dàn đề Nuôi khung từ ngày ... đến ngày!
...
...
Nếu bạn chia sẽ vậy dc mình và ae rất cám ơn!
Ý của bác hay quá, em cũng vào xem bài chia sẻ của chị ấy mà không hiểu gì cả, nếu bác nào hiểu mà chia sẻ rõ ràng giúp thì em rất cảm ơn, xa bờ quá không biết bấu víu ai bác ạ!!!

Xem bình luận chỉ bít cười bảo dân thường nên ở trên bờ còn dân chuyên thì ở đảo các cụ nói có bao h sai

Chọn cao thủ mà theo đi bạn nhé mình có phải cao thủ chốt số đâu mình chỉ theo người chị cũng là dân thường nên đảo ở đâu mình ko bít bạn nhé
Bạn có thể lên số bạn ấy cho mọi theo dc ko?

Tại sao có đg link của tên c ấy. C ấn vào mà theo dõi ạ!! Đơn giản mà
Thật ra t theo dõi vài hôm k hiểu, nhiều ng cũng k hiểu. Ai hiểu bạn ấy chơi ntn thì có thể nói rõ và cho ví dụ bằng số cụ thể. Chứ t thấy nhiều bạn theo cũng bảo đc 3d lô nhưng hỏi ghép số ntn thì toàn bảo theo dõi vài hôm. T k biết t cũng hỏi, nhưng tuyệt nhiên k 1 ai trả lời luôn.
Ví dụ nhé. B ấy chốt cầu đề áp dụng lô là 12,13,14,15,16
Cầu bạc nhớ 34,35,36,37,38
Càng 3d 1,2
Càng 4d 5. Thì các b ghép kiểu gì? 3,4d thì cứ vậy ghép rồi. Còn 2d có lộn hay lấy bóng âm dương gì k? Chứ t nói thật nếu ghép k lộn và k bóng âm dương thì vs càng 3,4d ghép vs những số 2d kia là kết quả cuois ngày k về. Vậy nên MN mới thắc mắc. Mà thắc mắc hỏi cách chơi thì k ai nói, k ai giải thích, k gì cả. Chắc tại t ngu quá nên k hiểu. Ai theo rồi thông não cho t đc k? Chứ t nghĩ tsij mk k biết cách theo chứ k phải tại b ấy.

Làm vậy khác gì mình đi ăn cắp số chị ấy bạn. cầu kèo chị ấy bỏ chất xám ra đăng lên số chị ấy cũng lên tại sao lại ko thấy đc chị ấy cũng đã chỉ phuong pháp chơi cùng cách vào tiền mỗi ngày vậy các bạn nói ko thấy là ko thấy cái gì.... hay các bạn chỉ lướt qua mà ko để ý từng câu từng chữ chị ấy nói còn nếu như các bạn ko thấy số ko thấy cầu kèo thì trên diễn đàn có tất cả 17 cao thủ + chủ tịch chọn 1 ng các bạn mún theo nhé chúc các bạn may mắn

tôi là ng đọc bl và xem nói chug là ng đứng giữa đi nhug lướt qua tường c niềm tin như chia sẻ pp bắt ai hiểu thì luận ra dc số còn ko hiều thì thấy kêu húp thì tò mò tìm thì lại ko thấy.cũng có nhiều cao thủ chủ tịch giỏi để theo tốt nhất kb gì thì ko xem nữa đâu nhất thiết phải nói này nọ cảm giác như ng nói còn thấy khó chịu hơn người bị nói

Xem bình luận chỉ bít cười bảo dân thường nên ở trên bờ còn dân chuyên thì ở đảo các cụ nói có bao h sai
Bác ơi. Thật sự là nhiều ng k hiểu cách chơi nên nói vậy. Sao toàn nói những câu khó nghe thế gì mà dân thường ở dảo vs k ở đảo. Bác biết bác theo thì bác có tiền, nhiều ng hỏi bác ở trạng của ct gì gì đó là cách ghép số ntn để đc ăn thì bác k nói, bác cứ bảo là theo dõi. Ngta cũng theo dõi, có thể k thông minh để nhìn ra đc con số như bác, ngta myoons học hỏi thì bác lại cười thế. Thấy vào đó bác dạy họ chốt họ ghép ra số để có đc cái kết quả đc k?
Nói thật là e cũng chả hiểu c ấy đưa số ntn cả, e cũng chả khinh chửi bới ai, hỏi rất văn hoá. NHƯNG kiểu như
Làm vậy khác gì mình đi ăn cắp số chị ấy bạn. cầu kèo chị ấy bỏ chất xám ra đăng lên số chị ấy cũng lên tại sao lại ko thấy đc chị ấy cũng đã chỉ phuong pháp chơi cùng cách vào tiền mỗi ngày vậy các bạn nói ko thấy là ko thấy cái gì.... hay các bạn chỉ lướt qua mà ko để ý từng câu từng chữ chị ấy nói còn nếu như các bạn ko thấy số ko thấy cầu kèo thì trên diễn đàn có tất cả 17 cao thủ + chủ tịch chọn 1 ng các bạn mún theo nhé chúc các bạn may mắn
Bác ơi. Là e k hiểu cách chơi.
Ví dụ 2d là 12,13,14,15
Bạc nhớ 23,24,25,26
3d 3,4
4d là 5
Thì ghép 3,4 d e biết rồi.
Còn 2d có lộn vs lấy bóng âm dương k.
Bác ghép cho e theo ví dụ trên dàn 3d,4d mà bác sẽ đánh đc k? Chứ e k biết ghép ntn. E hỏi thật vì e k hiểu. Bác ghép mẫu cho e xem rồi để c ấy lên e biết ghép vs.

E nói nhe! Cầu nuôi có thể gãy!! 1 năm gãy 3-4 lần là chuyện bt. Tại sao a lại vì 2 cầu nuôi đó mà đánh giá sai về c ấy ạ! Tại sao những cái ăn a lại ko thấy. Cầu của người qua đg . Bạc nhớ vẫn gãy 696 đó thôi! Chuyện bt ko có gì là lạ. Người ta cũng ở một vị trí bình thường chứ c aya có nằm trong thủ lĩnh hay là cao thủ gì để ảnh hưởng mn theo đâu! Mong a đừng suy nghĩ thiếu tích cực như vậy nhé! C ấy vẫn nói c ấy la một người dân bình thường - ai theo c ấy thì theo... chào anh
Tuần này nuoi j bạn ơi

Ok. Bác khó khăn quá. E xin rút k nói gì nữa. E k hiểu e ms hỏi, e hiểu là e k nhờ bác rồi. Chứ k phải e k xem mà k hiểu. Còn dàn 10s vs 18s và cách vào tiền e đều đọc và biết. E chỉ k hiểu ghép 3,4d thôi. Chứ k phải ng cắn càn chưa xem, chưa tìm hiểu mà vào hỏi có cho bawnhf đc, cũng chưa khó nghe xúc phạm 1 ai trên này. Cảm ơn. Chúc may mắn.

Bác ơi. Thật sự là nhiều ng k hiểu cách chơi nên nói vậy. Sao toàn nói những câu khó nghe thế gì mà dân thường ở dảo vs k ở đảo. Bác biết bác theo thì bác có tiền, nhiều ng hỏi bác ở trạng của ct gì gì đó là cách ghép số ntn để đc ăn thì bác k nói, bác cứ bảo là theo dõi. Ngta cũng theo dõi, có thể k thông minh để nhìn ra đc con số như bác, ngta myoons học hỏi thì bác lại cười thế. Thấy vào đó bác dạy họ chốt họ ghép ra số để có đc cái kết quả đc k?
Nói thật là e cũng chả hiểu c ấy đưa số ntn cả, e cũng chả khinh chửi bới ai, hỏi rất văn hoá. NHƯNG kiểu như

Bác ơi. Là e k hiểu cách chơi.
Ví dụ 2d là 12,13,14,15
Bạc nhớ 23,24,25,26
3d 3,4
4d là 5
Thì ghép 3,4 d e biết rồi.
Còn 2d có lộn vs lấy bóng âm dương k.
Bác ghép cho e theo ví dụ trên dàn 3d,4d mà bác sẽ đánh đc k? Chứ e k biết ghép ntn. E hỏi thật vì e k hiểu. Bác ghép mẫu cho e xem rồi để c ấy lên e biết ghép vs.
Vậy bác đã đọc dc bài chia sẽ phuong pháp chợ của chị ấy chia sẽ và cách vào tiền mỗi ngày chưa còn về phần ghép 3-4D thì trên diễn đàn khu tạo dàn số có sẳn cứ vậy là ghép 3-4D thôi bác... còn riêng e trc khi e theo chị ấy thì e bõ ra 1 tuần theo dõi tất cả các bài viết cùng các bình luận để hiểu phuong pháp chơi của chị ấy như thế nào chứ ko phải thấy số rồi cược bác nhé

Chốt lại cho vuông các bác nhé : trc khi mún theo ai và chọn ng đó làm thủ lĩnh của mình các bác phải hiểu cách chơi và phương pháp của ng ấy trc rồi mới tính đến chuyện xuống tiền cược đừng để mất tiền oan rồi đỗ thừa gạch đá ng khác.... chào các bác chúc các bác may mắn

tôi là ng đọc bl và xem nói chug là ng đứng giữa đi nhug lướt qua tường c niềm tin như chia sẻ pp bắt ai hiểu thì luận ra dc số còn ko hiều thì thấy kêu húp thì tò mò tìm thì lại ko thấy.cũng có nhiều cao thủ chủ tịch giỏi để theo tốt nhất kb gì thì ko xem nữa đâu nhất thiết phải nói này nọ cảm giác như ng nói còn thấy khó chịu hơn người bị nói
Mình đọc từ đầu trang c ấy. Nói thật rất nhiều luôn, mình hiểu cách vào tiền, rồi các số nuôi. Nhưng ghép dàn 3,4d mk k hiểu đc. Mình vẫn biết là do mình kém mk k hiểu. Ok cái đấy đó mình. Mình cũng chỉ muốn hỏi những ng theo và cách họ ghép đc số, họ hướng dẫn mình cụ thể vs 1 con só cụ thể thôi. Ngu nhưng đc hướng dẫn 1 lần là cũng biết. Ngưng bạn thấy đấy, hỏi k ai trả lời. Cũng biết đó là chất xám của ngta, ngta đăng lên ai theo thì theo, mình chưa bao giờ nói gì. Chỉ hỏi những ng đang theo cũng chả ai bảo gì. Hỏi thì bảo trên còn 17 cao thủ, theo ai hợp thì theo. Thế thì còn nói gì đc nữa. Chỉ biết cười trừ thôi.

Chốt lại cho vuông các bác nhé : trc khi mún theo ai và chọn ng đó làm thủ lĩnh của mình các bác phải hiểu cách chơi và phương pháp của ng ấy trc rồi mới tính đến chuyện xuống tiền cược đừng để mất tiền oan rồi đỗ thừa gạch đá ng khác.... chào các bác chúc các bác may mắn
[/QUOT
Vậy bác đã đọc dc bài chia sẽ phuong pháp chợ của chị ấy chia sẽ và cách vào tiền mỗi ngày chưa còn về phần ghép 3-4D thì trên diễn đàn khu tạo dàn số có sẳn cứ vậy là ghép 3-4D thôi bác... còn riêng e trc khi e theo chị ấy thì e bõ ra 1 tuần theo dõi tất cả các bài viết cùng các bình luận để hiểu phuong pháp chơi của chị ấy như thế nào chứ ko phải thấy số rồi cược bác nhé
Tạo dàn 3,4d thì mk biết tạo. Mk k hỏi cái đó. Cái mình đang hỏi là 2d khi ghép 3,4d có lộn hay bóng âm dương k thôi. Chứ tạo vào phần tạo nghìn dàn cũng ok.

chiều nay 17h50 bac có thể cho em xin dàn chơi ngày của niemtin678 được ko,,,,, xin cảm ơn