Về bờ - CÁM ƠN PHAN BẢO | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CÁM ƠN PHAN BẢO

dung992

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
950
Điểm
173
Xu
10,000Xu
Từ ngày vào diễn đàn e biết cách chia vốn đánh,vào tiền hợp lý,Đặc biệt có duyên với a Phan Bảo ! Nay theo a 3 lô,lấy 3 lô ghép xiên ăn đậm 4 nháy lô ,xiên 2 xiên 3 ! Chính thức về bờ.văn e ngắn nên chỉ biết cám ơn các cao thủ và chủ tịch tạo sân chơi cho ae giao lưu kinh nghiệm về bờ và kiếm tiền từ môn số học !chúc ae sức khỏe,gia đình hạnh phúc !

Từ ngày vào diễn đàn e biết cách chia vốn đánh,vào tiền hợp lý,Đặc biệt có duyên với a Phan Bảo ! Nay theo a 3 lô,lấy 3 lô ghép xiên ăn đậm 4 nháy lô ,xiên 2 xiên 3 ! Chính thức về bờ.văn e ngắn nên chỉ biết cám ơn các cao thủ và chủ tịch tạo sân chơi cho ae giao lưu kinh nghiệm về bờ và kiếm tiền từ môn số học !chúc ae sức khỏe,gia đình hạnh phúc !
chúc mừng ng ae nhé , theo ct bảo đúng ng` đúng luôn thời điểm

ừ nhỉ thế mà k bt đg đánh xiên 3 k thì đồng chết

a bảo thần thông quảng đại may mà e đọc đc mấy bài về bờ này để mà theo chứ k thì thật sự k biết cuộc sống này trôi nổi ra s , e cảm ơn a

Quá đẳng cấp A Phan Bảo. Chúc a Sức khỏe và luôn chốt số chuẩn cho mọi ng và cứu mọi người. Triệu like dành cho a. Cảm ơn thật nhiều diễn đàn đã cho mọi ng biết các cao thủ. PB muôn năm. Triệu triệu like!!!

cám ơn anh Phan Bảo rất nhiều. may mắn biết và theo anh nên e kiếm đc cái tết nho nhỏ rồi ạ.
chỉ muốn nói cám ơn anh,chúc anh sức khỏe và giữ mãi phong độ để giúp đc nhiều người như em :D

May mắn quá các bác ạ.ăn trọn bảng lô đề.theo cao thủ vào tiền hợp lý tỉ lệ về bờ rất cao

Ban oi ban chi toi cach chia von voi

mai lại theo a bảo tiếp cứ dã stl với btl thoy

cảm ơn anh phan bảo nhiều lắm. vợ chồng em đều lương thấp mà em lại thích chơi lô đề.ngày trước em chơi không có lãi nên khó khăn.hôm nay ăn được lãi 5 triệu lô 30,121 giờ nhà em có tết rồi.cả nhà em cảm ơn bác nha.chúc anh luôn mạnh khỏe và hạnh phúc và năm mới giúp mọi người nha anh

cảm ơn anh phan bảo nhiều lắm. vợ chồng em đều lương thấp mà em lại thích chơi lô đề.ngày trước em chơi không có lãi nên khó khăn.hôm nay ăn được lãi 5 triệu lô 30,121 giờ nhà em có tết rồi.cả nhà em cảm ơn bác nha.chúc anh luôn mạnh khỏe và hạnh phúc và năm mới giúp mọi người nha anh
Vc nha b vui nhi,haha,nhung that su la tu ngay vào dien dan,theo a Phan bao la su lua chọn đung dan nhat trong cuoc doi khi Choi món lo de nay

Cám ơn anh Phan Bảo NSND Của GMSH!
Lĩnh vực nào cũng có thần tượng , với môn số học này anh Phan Bảo là nghệ sỹ nhân dân. Thần dân chẳng biết nói gì hơn là Cám ơn anh , cám ơn anh nhiều lắm NSND PHAN BẢO một con người có tâm và có tầm , chúc anh luôn mạnh giỏi giúp đỡ và đưa hết ae vào bờ ăn tết đầm ấm anh nhé, ở đảo lạnh bỏ mẹ .......mong sớm vào bờ để giao lưu với anh em!

Sửa lần cuối:
Chúc mừng mọi người nay theo ct phanbao về bờ, theo ct thì yên tâm mà về bờ