Về bờ - CÁM ƠN PHAN BẢO | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CÁM ƠN PHAN BẢO

chúc a bảo ăn tết vv và sớm trợ lại lỳ xì cho ae con ttđ a nhé

Năm cũ có nh` điều chưa giải quyết và làm xong mong sang năm 2020 này sẽ gặt hái nh` hơn nữa , chúc a bảo năm mới nh` sk bình an hạnh phúc

Trước mk hay đánh bậy lắm kết số nào theo số đấy, từ hồi đọc các bài của ae theo CT tháy có cách chơi và vào tiền hợp lý nên theo cố định CT luôn. 2 ngày nay kiếm được mớ đủ cái Tết và trả hết nợ rồi

Đấy là mình nghĩ và tự phong cho anh Phan Bảo mà. Mong sao các Admin cũng đồng ý với cách gọi anh Phan Bảo ngoài là một cao thủ , luôn là NSND của tất cả anh em!!!!!??????????????????????????????????????????????????
NSND nay lại tỏa sáng ae ơi kkk. Mình kiếm đc hơn chục củ thoi ae sao nhỉ

Cám ơn ad đã cấp tài khoản, cả tuần nay đi theo cao thủ hốt bạc, nợ cũng trả hết lại dư dả tiền sắm Tet nữa chứ hihi

Chuk mug cả nhà nak. Hâm mộ a Bảo quá đi ak :love: :love: :love:

Đánh theo ct phan bảo nên dã hết khỏi lựa xem nên đánh cái j , cứ lô 3c 4c dàn đề mà phang
Vốn có đau mà chơi hết đc chơi lô vs dàn 64s thôi là ổn định lắm rồi bác ơi

Từ ngày vào diễn đàn e biết cách chia vốn đánh,vào tiền hợp lý,Đặc biệt có duyên với a Phan Bảo ! Nay theo a 3 lô,lấy 3 lô ghép xiên ăn đậm 4 nháy lô ,xiên 2 xiên 3 ! Chính thức về bờ.văn e ngắn nên chỉ biết cám ơn các cao thủ và chủ tịch tạo sân chơi cho ae giao lưu kinh nghiệm về bờ và kiếm tiền từ môn số học !chúc ae sức khỏe,gia đình hạnh phúc !
bác có thể cho em hỏi cách chia vốn đánh sao cho hợp lý đc kok bác ơi

Phan bảo chốt số ở đâu 2ngay nay mình không xem được nhỉ mọi người ơi

Cách vào tiền như nào ae giúp tôi với. Ngu lắm.. muốn vào bờ với ae lắm ???

Người ae Phan bảo ơi Sinh gia người ae ko ngờ lại có duyên gặp nhau ở môn số học này.. Mình cũng cảm ơn ct tập đoàn đã tạo sân chơi thì ae với gặp nhau