Về bờ - Cảm ơn Phần mềm anh Tâm Tuấn đã giúp em về bờ | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Cảm ơn Phần mềm anh Tâm Tuấn đã giúp em về bờ

raknguyen

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
74
Điểm
113
Xu
10,000Xu
cho em gửi lời cảm ơn đên anh Tâm Tuấn đã chia sẻ phần mềm chơi LotoBet đây là thành quả sau nhiều ngày sử dụng nếu biết cách áp dụng. và đạt đủ chỉ tiêu thì ngày nào cũng xanh mượt.

Đính kèm

Sửa lần cuối:
cho em gửi lời cảm ơn đên anh Tâm Tuấn đã chia sẻ phần mềm chơi LotoBet đây là thành quả sau nhiều ngày sử dụng nếu biết cách áp dụng. và đạt đủ chỉ tiêu thì ngày nào cũng xanh mượt.
Cho mònh hỏi cái đấy vơid. Mình thua 860trieu . Giờ mất niềm tin vào cuộc sống quá hic

B mất ở lotobet à
bạn vào mục xổ số thế giới xong vào phần cầu kèo lotobet có mục hướng dẫn và cài đặt pm của a tâm tuấn đó mình khuyên thật 850tr muốn gỡ bạn phải có kế hoạch cụ thể và chịu khó học hỏi cầu kèo và cách đi tiền quản lý vốn vào.

Chúc mừng người ae, tiện hỏi tải phần mềm đó ở đâu? Có thể chia sẻ cho mn tham khảo chơi để cùng về bờ đc ko, nhiều ae đang ở đảo xa quá

Người anh em chia sẻ cho mọi người phần mềm đi ở đâu chia sẻ cho mọi người đi bạn .mình và mọi người cũng đang thua môn bét này quá .cảm ơn bạn

mọi người vào mục cầu kèo lotobet có mục hướng dẫn cài đặt và sử dụng phần mềm của đại ca tâm tuấn đó. cách chơi của mình là canh cầu báo sâu một chút mới vào tiền và kết hợp cả soi cầu nữa để có tỉ lệ ăn cao hơn

nhìn mà mê

Cảm ơn bạn đã chia sẻ

Phần mềm này muốn chơi phải có vốn vì dàn số nhiều mà cũng hay gãy khung. Theo mình nghĩ dù là phần mềm hay cầu kèo gì thì cũng phải biết cách vận dụng dùng phương pháp điều vốn và phải có vốn chứ không phải là cứ cầu cứ phần mềm đia có sẵn là cứ phệt rồi phệt là chết

Phần mềm này muốn chơi phải có vốn vì dàn số nhiều mà cũng hay gãy khung. Theo mình nghĩ dù là phần mềm hay cầu kèo gì thì cũng phải biết cách vận dụng dùng phương pháp điều vốn và phải có vốn chứ không phải là cứ cầu cứ phần mềm đia có sẵn là cứ phệt rồi phệt là chết
Bạn nói chính xác, về cơ bản môn sxtg này khó chơi, thấy nhiều ae ra đảo vì nó, 10 người chơi chắc đc 2,3 người lãi

ban jup cho fan mem day voi

Thôi, nghỉ thôi mọi người, đừng chơi nữa, m mất 130tr rồi, từ nay ko dính đỏ đen, tập trung cv, suy nghĩ kiếm tiền bằng mồ hôi chân chính, đừng mất công vô ích vào cái điện thoai. Bản thân mình làm công ăn lương có mấy ngày mất hơn trăm tr, tích cóp hơn năm mới đc nv, cuối cùng xuống biển. Chồng con mà biết chắc chết luôn, sau đợt này làm lại

Thôi, nghỉ thôi mọi người, đừng chơi nữa, m mất 130tr rồi, từ nay ko dính đỏ đen, tập trung cv, suy nghĩ kiếm tiền bằng mồ hôi chân chính, đừng mất công vô ích vào cái điện thoai. Bản thân mình làm công ăn lương có mấy ngày mất hơn trăm tr, tích cóp hơn năm mới đc nv, cuối cùng xuống biển. Chồng con mà biết chắc chết luôn, sau đợt này làm lại
Tôi cung vay chet sach oy. Chan lam

Nhân tiện, e cũng muốn hỏi mn, giờ có cv gì mà kiếm đc nhiều tiền ko, có cv kinh doanh mảng gì khả quan ko ạ