Lotto Bet - Cầu 1 hàng số theo dãy số rời | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Cầu 1 hàng số theo dãy số rời

Mình chơi được 2 tuần rồi. Mình đi khung 3 tay nhé. Cầu kèo cũng có lúc gãy nhưng mình đã test thử thì thấy nó tương đối ổn định. Mình chơi tỉ lệ 1-2-4 khung 3 tay
Vốn bao nhiêu là ổn nhất chị mong chị trả lời giúp cảm ơn chị

Vốn bao nhiêu là ổn nhất chị mong chị trả lời giúp cảm ơn chị
Nói chung nếu em có tầm 3 triêu thì chơi sẽ tự tin. Vì nếu gãy 1 khung với tỉ lệ 1-2-4 thì mất 350k rồi. Và chỉ tiêu nếu 3tr thì 1 ngày kiếm 500k chị thấy là ok. Có hôm chị đỏ bỏ ra có 400k chơi lên 5 triệu

Nói chung nếu em có tầm 3 triêu thì chơi sẽ tự tin. Vì nếu gãy 1 khung với tỉ lệ 1-2-4 thì mất 350k rồi. Và chỉ tiêu nếu 3tr thì 1 ngày kiếm 500k chị thấy là ok. Có hôm chị đỏ bỏ ra có 400k chơi lên 5 triệu
Cảm ơn chị chỉ tiêu thua vốn 3m bao nhiêu là nghỉ ạ

Cảm ơn chị chỉ tiêu thua vốn 3m bao nhiêu là nghỉ ạ
Nói chung thì theo chị nếu biết kìm chế thì thua 1tr mình nghỉ. Nhiều khi cố gỡ lại mất hết rồi mai k có vốn chơi. Chị toang liên tục vì cái tội tham lam đấy. Cố gắng kìm chế nhé cưng

Nói chung thì theo chị nếu biết kìm chế thì thua 1tr mình nghỉ. Nhiều khi cố gỡ lại mất hết rồi mai k có vốn chơi. Chị toang liên tục vì cái tội tham lam đấy. Cố gắng kìm chế nhé cưng
Cảm ơn chia sẻ quý báu của chị

cảm ơn những chia sẻ của chị. chúc mọi người áp dụng thành công

Chị xuân ơi em chơi 1 hàng số theo phương pháp bạc nhớ mà 2 hôm nay đánh lỗ quá chị còn phương pháp giờ mới cho tuần này không ạ chị kéo em với

Chủ thớt cho hỏi thí kỳ trc ra 60419 mình đánh 4 ky sau ra 54704 mình có ăn ko.

Chị xuân ơi em chơi 1 hàng số theo phương pháp bạc nhớ mà 2 hôm nay đánh lỗ quá chị còn phương pháp giờ mới cho tuần này không ạ chị kéo em với
Có rất nhiều phương pháp chơi. Em đọc qua bài chia sẻ về cách chơi hàng số cho người ít vốn của chị và lên giải mã số học 4 youtube của phong vân xem có 5 phương pháp đấy. Em chơi có giờ thôi chứ nếu chơi cả ngày thì thua là cái chắc nhé cưng

admin lại đi nịnh r :))

Mình lấy bảng tâm càng của tia chớp chia sẻ nhưng chỉ áp dụng cho hàng số rời. Tỉ lệ ăn tương đối cao và đều.
Vd: kì 2000805443 ra dãy số
91658 thì mình sẽ đánh hàng số 5 trong 3 tay tiếp theo.
Tỉ lệ thì theo mình bạn nào ít vốn 1-2-4. Nhiều vốn 1-3-8. Có hình ảnh bảng tâm càng và hình ảnh minh hoạ. Chúc anh em rực rỡView attachment 49511
Cảm ơn bạn đã chia sẻ,. Chúc bạn rực rỡ nhé ?

lúc sáng e thua 1tr . đọc xong hài của chị vào chơi lãi dk 500k rồi chị ơi.. pp hay quá