Cầu MB - cầu ăn tết chay dài miên man, | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB cầu ăn tết chay dài miên man,

• Thread starter tutu1982
  • Ngày gửi
Mình đang theo 1 cầu đề chạy dài 4-5 tay, ăn bạch thủ 3 tay,còn lại toàn về bộ 8s.
Nếu cầu vẩn chạy tiếp ngày mai ae ...
đánh bạch thủ 7️⃣2️⃣

TTĐ: 22,77,27,72
Hẹn ae chiều mai mình rảnh lên cầu cho ae tham khảo nhé.

anh em lấy giai7 ghép trong nhé-kép moi ra anh em có thể loại kép đẻ giảm con số
Toang rồi ông giáo ạ...bắt khó thật. cầu hại não của mình vẫn chạy đó..ăn đc mỗi tổng..ko bắt nổi bt..khó

Toang rồi ông giáo ạ...bắt khó thật. cầu hại não của mình vẫn chạy đó..ăn đc mỗi tổng..ko bắt nổi bt..khó
Ăn 6 ngay roi, cầu nay đut lại chay nhé, đê y nó noi ăn thi hôm sau vao luôn, nó chay tu 1,1,2020 ăn vai hôm lại nghi, chang có câu nào mà chạy mãi đâu, đây qua thừa tết rời nên ke nó đi, haaa

Mình đang theo 1 cầu đề chạy dài 4-5 tay, ăn bạch thủ 3 tay,còn lại toàn về bộ 8s.
đánh bạch thủ 7️⃣2️⃣

Mình có cầu báo kép đã chia sẻ đó bạn...cũng đang rất nghi

đánh bạch thủ 7️⃣2️⃣

trung máu rồi bô 22 ma phang

MAI Tổng 3.9 ngày cuối đó ae
nói có sách mách có trứng, dua vao đâu bạn bảo vậy, chang ai tin bạn đâu, nên phai chia sẻ cầu hợp lý thi anh chơi,chứ ko nghe ai noi dc đâu bạn, phân nay la phân chia se cầu nhé