Cầu MB - Cầu chạm tổng 11/9 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu chạm tổng 11/9

Ý của bạn ấy là ngày 9/9 3+7+2=12 ạ??
Ủa thế ngày 9/9 cộng lại là 12 thì là chạm tổng 2/7 vậy ngày 10/9 nó ra 29 thì ko fai chạm 2 sao? Trc khi đăng bài thì amind duyệt các cụ mới thấy dc bài nhé, nếu đăng sai thì amind có duyệt ko vậy??? Tui dốt soi cầu nên ko dám múa rìu qua mắt thợ đâu nhé, ở đây ct rất nhiu tôi chỉ là con tép riu, thấy có cầu ăn thông nên chia sẻ mn cùng tk chứ mn có trúng cũng chẳng fai cho tui tiền, tôi chẳng dc lợi ích j trong này cả nha

Thôi e oi kệ mêt lm , mình ăn là dc vd như nay nhé 65 =1 ăn t1,6 38 ăn t1,6 24 ăn t16 29 t1 lieu con ko ?? Con chi bo 01 di 15,51
Tức quá a ơi, đăng cho tk kiếm cơm còn bị xỉa xối, bởi niemtin678 chửi là quá đúng, mệt mấy con người này, k muốn đăng là vậy

Thôi e oi kệ mêt lm , mình ăn là dc vd như nay nhé 65 =1 ăn t1,6 38 ăn t1,6 24 ăn t16 29 t1 lieu con ko ?? Con chi bo 01 di 15,51
Cầu ok mà! Ăn từ chủ nhật! Tổng ba số giữa của đb chơi chạm tổng ( cả bóng dương ) cho hôm sau. Theo cầu còn chạy thì nay chơi chạm tổng 16. Ae đọc kỹ rồi hãy phán .

Chạm tổng 1,6 kết hợp với chạm 0,5 ra bộ 15 cho ngày mai ( chạm 0,5 lấy 2 số cuối gdb tuần trc làm chạm cho tuần sau cầu ăn miên man từ 26/6 tời giờ chưa gãy) lót bộ 00 nghiên về tổng 0
Bạn giải thích rõ hơn đc ko. Lấy 2 số cuối gđb thứ mấy tuânf trước. Nuôi 2 chạm từ ngày nào đến ngày nào ạ, cảm ơn

Bạn giải thích rõ hơn đc ko. Lấy 2 số cuối gđb thứ mấy tuânf trước. Nuôi 2 chạm từ ngày nào đến ngày nào ạ, cảm ơn
Trùng cầu nuôi chạm tổng 05 đến chủ nhật! Tâm càng thứ 6 chơi chạm tổng cho thứ 7 và chủ nhật. Nay tâm càng 5 !

2 số cuối gdb của thứ 7 ăn cho thứ 7 cầu này chạy chạm thôi nha, mai theo cầu thì chỉ có 2 chạm 0,5...cầu đánh cho thứ 7 hàng tuần ko có nuôi nha

Trùng cầu nuoii chạm tổng 05 đến chủ nhật! Tâm càng thứ 6 chơi chạm tổng cho thứ 7 và chủ nhạ. Nay tâm càng 5 !
Chính xác luôn nè bạn, con đầu vào gdb dg ăn tổng nữa đấy mai tay thứ 4, tâm càng ăn chạm tay thứ 3, chạm 0,5 của thứ 7 tuần trc đánh cho thứ 7 tuần này thì tay thứ n lần rồi, mai chạm tổng 05 ok luôn bộ 01 lót (00,03)

TTD 010,515
STD 01,51
BTD 51
Trúng trật do a đồng nha mn, trùng máu thì mút

Tổng 3 số giữa GDB đang ăn chạm tổng , mai tay thứ 7, mai lại chạm tổng 1,6 ace tk, chắc tổng 1 nó nhốt lâu quá nay thả cửa cho chạy té cức mấy bác ạ....đồng chơi kiểu j ta chiều theo kiểu đó mới giết dc nó ace à, chúc ace tk mm
Cầu này mai thiên về chạm 16 nhiều hơn bạn ạ

Cầu ao.. đăng vớ đăng vẩn.. 3 số giữa cộng lại của htrc bằng 12 mà về tổng 1 kêu ăn 7 tay.. tào lao
Đọc cho kĩ đi đừng phát biểu liều thế ae người ta nói chạm, tổng chứ có phải nói tổng không đâu. Chạm tổng 2,7 ăn chạm 2 mà nói tào lao là sao

Thế hôm 10 đề về bao nhiêu có phải Ct 27 không.thông cảm vs chủ thớt.có cầu đưa lên Tk nhưng gặp những thành phần hãm.xem k hiểu cầu song đi nói người khác
Thì đúng rồi, em ko hiểu cầu nên mới cần người như anh giải thích cho để hiểu cầu đấy ạ? Còn việc hãm hay không thì chưa đến lượt anh phán xét đâu ạ. Đừng tự cho mình là bố mẹ thiên hạ, thích nói người khác như thế nào cũng được nhé anh, bớt khẩu nghiệp dùm.

Mình rất đồng ý, chạm tổng 16. Mình tham gia thêm nhé tại G6.2.3 đang ăn chạm hôm nay là 8 nên chọn chạm 38. Tổng tay 4 là số đầu tiên của GĐB hôm nay là con 0. Tổng kết lại có mấy bộ: 15,38,18,14 lót thêm bộ 23. Ae tham khảo xem thế nào

Thì đúng rồi, em ko hiểu cầu nên mới cần người như anh giải thích cho để hiểu cầu đấy ạ? Còn việc hãm hay không thì chưa đến lượt anh phán xét đâu ạ. Đừng tự cho mình là bố mẹ thiên hạ, thích nói người khác như thế nào cũng được nhé anh, bớt khẩu nghiệp dùm.
Ở đây t k nói Bn nhé.đang nói ông ABMD