Cầu MB - Cầu đề báo chập 9-12 nuôi trong 2 ngày | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu đề báo chập 9-12 nuôi trong 2 ngày

Cầu này có nghĩa rằng. Giải 3.2 khi nào có dạng con đầu tiên bằng tổng hai con cuối là kép Cộng lại thì trong hai ngày tiếp theo ta cứ 10 con đề kép bằng mà chơi.
Nay ngày 2 rồi.
Cảm ơn, hiểu rồi….

Cầu báo kép bằng kép lệch rồi anh em chơi cả đặc biệt đầu và đặc biệt đuôi cho chắc nhé ( riêng mình đi kép bằng x7 kép lệch x3) , khung 3ngày ae nhé

Người ta có tâm chia sẻ để biết mà chơi , kg chơi . Kg thích thì kg chơi làm sao có bạn lại nói năng mất dạy vậy !!!

Cầu này e soi thấy cũng khá chuẩn nhé tháng cũng đc 2-3 ngày trúng và cầu chạy 10n đổ lại có lúc chỉ 2 ngày là nổ

Thử thách lòng kiên trì vẫn báo tiếp ra cầu chập ( kép bằng) ngày mai
E để ý là cứ làng vào nhiều là nó giam mấy hôm nay cũng vào ,nói chuy nó giam thêm 5,7 ngày nhiều khi hơn 10 ngày ko có tiền lúc ra ko được bao nhiêu chỉ thắng những người có tiền theo

Kép nó giam rồi, đợi ae bỏ thì nó bất thình lình nó ra. Ảo ma =))

Chủ thớt gọi theo tiếng địa phương nhiều ae ko hiểu, trong lô đề học người ta gọi đó là kép bằng, ý chủ thớt là khi có dấu hiệu đó thì ta chơi kép bằng ae nhé, mà hình như hôm nay kép 22,77 thì phải

Chập Nay ngày 2 quê tôi gọi là chập mạch có quê thì gọi kép =
vậy khi Giải 3.2 khi nào có dạng con đầu tiên bằng tổng hai con cuối. hoặc tổng 2 con đầu tiên Cộng lại bằng con cuối thì trong hai ngày tiếp theo ta cứ 10 con đề kép bằng mà chơi đúng không bạn