Cầu MB - CẦU ĐỀ ĐÁNH DUY NHẤT NGÀY HÔM NAY 26-12-2020 | Page 33 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
THI AD BAO A ĐỔI ĐỀ CHO LÊN ANH 3 NGUOI ĐÓ, A MỚI ĐỔI, AD BAO ĐÔI ANH NÀO CHO NGẦU CHÚT, THI A ĐÔI ANH NAY LUÔN, NHIN MAI CUNG SẼ QUEN THÔI, ĐỔI CÁI ĂN SÔNG THU LUÔN, HÔM NAY LÀ ĂN THU CANG ĐÓ, XONG A ĐÔI LẠICA NHÂN A VVAN AN THU CANG, VÀ BTĐ, DO A VỘI QUA NÊN A KO ĐOỎI
Nhìn chất chơi đấy anh =)))) :+ <3

Kính gửi TTL Mai Ca. Khung giờ 17h -17h30 rất nhiều người vào tham khảo số nên mạng bị lác, bị đơ không vào được diễn đàn. Vì vậy, tha thiết đề nghị TTL lên số sớm hơn để anh em trong gia đình Mai ca được tham khảo số của TTL. Được vậy thì vui lắm. Xin TTL quan tâm. Kính chào TTT, Chúc TTL mạnh khỏe, nhiều tài lộc.

Mọi người chưa ai tìm được bát chốt của TTL MAI CS thì cứ ấn vào hình cái kính núp góc trên bên phải màn hình để tìm kiếm. Trong ô thành viên gõ chữ MAICS là gặp TTL ngay thôi mà.

Ku nó có 1 nhược điểm mà mình k thích đó là k huỷ dc cược , thứ 2 là cược muộn sau 5h là nó trừ tiền thưởng vì nhiều ng vào số trúng đấy quá . Ví dụ như hôm nay mình bị trừ mất 60k
Hôm qua thì bị trừ 40k,
Mọi ng cược đề 2d có bị như vậy ko ?

Mọi người chưa ai tìm được bát chốt của TTL MAI CS thì cứ ấn vào hình cái kính núp góc trên bên phải màn hình để tìm kiếm. Trong ô thành viên gõ chữ MAICS là gặp TTL ngay thôi mà.
Xin lỗi ae mình viết nhầm là MAICS ( xin viết lại là MAICA)

AE ƠI LÊN GIAO LƯU NÀO

AE VÀO ĐỪNG LIK TRÊN ĐỂ VÀO BÁT CHỐT CỦA MAICA NHÉ!!!!

Ngay
AE VÀO ĐỪNG LIK TRÊN ĐỂ VÀO BÁT CHỐT CỦA MAICA NHÉ!!!!
Ngay đâu chuyên sang BAT CHÔT THÂN TƯƠNG qua rưc rơ, chuc TTL sưc khoe, luôn giư vưng phong đô đê diu dăt ae vao bơ. Cam ơn TTL nhiêu lăm !!!!!!

Ku nó có 1 nhược điểm mà mình k thích đó là k huỷ dc cược , thứ 2 là cược muộn sau 5h là nó trừ tiền thưởng vì nhiều ng vào số trúng đấy quá . Ví dụ như hôm nay mình bị trừ mất 60k
Hôm qua thì bị trừ 40k,
Mọi ng cược đề 2d có bị như vậy ko ?
Vào số nóng nó chỉ trả 96 thôi.hôm qua m cũng bị nó trả có 96.

Chúc mừng nhà mình tối nay húp full đặc biệt nhé. Chỉ tiếc đanf em @lelinh0612 húp đến 12s nhưng gãy càng ko thì nhà mình tối nay cả giám đốc và thư ký quá rực rỡ luôn. Nhưng khởi đầu thế củng ok rồi. Chúc mừng em gái, mai ta làm thêm cái càng chuẩn nữa cho cho đủ bộ cua càng nhé em???

chúc mừng cả nhà nay t t l và đ t khai bắt rực rỡ. Quá.