Cầu MB - CẦU ĐỀ ĐÁNH DUY NHẤT NGÀY HÔM NAY 26-12-2020 | Page 35 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Em thì vẫn thíc, nhưg kaka đừg miễm cưỡng nhé, rảnh hãy lên ko thì tập trung đặc biệt cũng dc ạ, kaka chưa trả lời em câu hỏi cách vào tiền lô và đề Nam Trung đâu nha. Hihi
Sếp cứ tập trung đặc biệt cho ae gỡ đã là oki rồi a ạ

TRÊN ĐÂY LÀ NHÀ MAICA MỚI LAP TRONG PHẦN THẢO LUẬN, AE ĐƠI LÊ LINH VAO CHẤM 3 BÀI RỒI HAY VAO NHA MƠI NHA
Chúc 2 CT sức khỏe, để chia sẻ cho ae bám càng nhé,

Ca nhà mình ơi mình tìm mãi k thấy mai ca chốt s ở đâu se giúp mình nhé xin cảm ơn

Chào buổi sáng, chúc cả nhà nay vui vẻ, rực rỡ nha

Chúc mừng nhà mình tối nay húp full đặc biệt nhé. Chỉ tiếc đanf em @lelinh0612 húp đến 12s nhưng gãy càng ko thì nhà mình tối nay cả giám đốc và thư ký quá rực rỡ luôn. Nhưng khởi đầu thế củng ok rồi. Chúc mừng em gái, mai ta làm thêm cái càng chuẩn nữa cho cho đủ bộ cua càng nhé em???
Cứ lấy ngay Càng của bác Sài Gòn và Maica là đủ PHÊ RỒI ĐẤY?????

Tập trung đặc biệt đi, đừg hỏi kiểu đấy, trùng máu thì chơi ko thì ngắm cho đẹp
M ngắm là việc của m. Còn tao theo ko sót ngày nào đâu..hỏi kiểu đấy là hỏi kiểu gì? Tao oán trách cái gì à? Còn m đừng nói chuyện với tao như mấy thằng mới vào 1,2 tay sịt xong kêu.. đừng chấp chới..

M ngắm là việc của m. Còn tao theo ko sót ngày nào đâu..hỏi kiểu đấy là hỏi kiểu gì? Tao oán trách cái gì à? Còn m đừng nói chuyện với tao như mấy thằng mới vào 1,2 tay sịt xong kêu.. đừng chấp chới..
Lại mày tao rồi người anh em, ko nên mất đoàn kết, kaka người anh em hỏi bjo ăn ai dám khẳng định, nếu đã theo thì theo đến cùng đi chúc người anh em may mắn kaka