Cầu MB - Cầu đề giả 7 hay nhất 2020 ăn 27/30 ngày chua tính 2,3,4 nháy 1 ngày ạ | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu đề giả 7 hay nhất 2020 ăn 27/30 ngày chua tính 2,3,4 nháy 1 ngày ạ

Ae cho hỏi ngu cái tại minh bị khoá rut tiền nên lâu lắm rồi ko choi ở trang này.ở trang này có đánh đề mức thấp nhất là bao nhiêu và 3d thấp nhất la bao nhiêu 1 ngìn có đánh đc ko hay phải 10ngin trở nên mi đánh đc

Ae cho hỏi ngu cái tại minh bị khoá rut tiền nên lâu lắm rồi ko choi ở trang này.ở trang này có đánh đề mức thấp nhất là bao nhiêu và 3d thấp nhất la bao nhiêu 1 ngìn có đánh đc ko hay phải 10ngin trở nên mi đánh đc
Miền bắc đánh được từ 1 nghìn b ạ. Loto bet thì mới phải 10 nghìn trở lên

Cs cách bắt c3 với bạn ơi
Tu tu bạn ơi minh xem nó có chạy đều cùng câu c8 ko thi minh se cs no ko chạy cùng nhau thì cầu ăn cầu gãy thì lỗ. Minh tét lỗ thì 1 minh chịu con có lãi minh se cs ae.

Miền bắc đánh được từ 1 nghìn b ạ. Loto bet thì mới phải 10 nghìn trở lên
Bạn cho hỏi vd nạp vào 500k có rút đc ra luôn ko hay là phải chơi cươc đủ 500k trở nên thì mớ rút đc. Hoac đánh hết 300k có rút đc về ko,cảm on chia xẻ minh để minh nạp vao choi va xin cấp lại mật khẩu rut tiền

Bạn cho hỏi vd nạp vào 500k có rút đc ra luôn ko hay là phải chơi cươc đủ 500k trở nên thì mớ rút đc. Hoac đánh hết 300k có rút đc về ko,cảm on chia xẻ minh để minh nạp vao choi va xin cấp lại mật khẩu rut tiền
Bạn nạp vào bao nhiêu đấy là tùy bạn, bạn chơi hay bạn rút luôn cũng được mà.ở trang ku không như ở trang khác bạn nhé

KU thì phải cược nhiều hơn số tiền mình nạp mới đuọc rút a ạ. Nếu k sẽ bị khoá rút

Hôm nay đánh có lãi. Ngày mai nạp tiếp 50-100k gì đấy. Rồi cược lên vài trăm nghìn rồi rút mình thấy cũng ok

Các bác cho e hỏi cách chơi để giải 7 như thế nào ? E cảm ơn trước