Cầu MB - Cầu đề giả 7 hay nhất 2020 ăn 27/30 ngày chua tính 2,3,4 nháy 1 ngày ạ | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu đề giả 7 hay nhất 2020 ăn 27/30 ngày chua tính 2,3,4 nháy 1 ngày ạ

Vậy là nay gãy 1 chạm ở gdb, mai có làm lại ở vị trí này nữa ko b!
Ae tét theo thang 9 đi xem nó gãy nó có chay tiếp luôn ko thi hãy chơi. Hay là đợi nó chạy thi vào tiền theo tiếp. Mình sợ bạo ae theo ko may nó gãy ngày 2 thì buồn lắm. Theo tôi ae ko phải gấp chão đâu bảo toàn vốn đi đã khi nào vào cầu tiếp thì nên đi to tiền hơn nhung vẫn đi đêu. Tại tôi sợ khi vào cau ae lại hêt vốn ko theo đc nua thi phí lắ

cầu này hinh nhu la thang 5 lỗ thôi con 6,7,8,9 đêu lãi khi danh đêu tien ae nhé

Mẹ nó ko ra 78 lại ra 77
E mất cả bạch thủ lẫn chạm.

Mình cs ae thêm 1 chạm nữa nhé ai biết vẽ thì tí vẽ cho minh voi nhé cầu này chạy kungx khá đều 03/10 giả đb có dạng (4)97(9)7 ae nấy chạm 4 làm chạm giả 7 cho ngay hôm sau thang 9 an dc 33 nháy nói chung là 2 cầu này một 9 một 10 ae tet kiểm tra nhé.cs ae nhiều cầu sợ ae ko biết bám theo cầu nào. Ko khéo loạn ko đi đến đâu thì ko hay chúc ae may mắn thang 10 này luôn ruc rớ tự tin lên ae bác DATN14384 vẽ hình ảnh minh hoạ hộ e để ae rễ nhìn nhé cảm on bác

Sửa lần cuối:
Mình cs ae thêm 1 chạm nữa nhé ai biết vẽ thì tí vẽ cho minh voi nhé cầu này chạy kungx khá đều 03/10 giả đb có dạng (4)97(9)7 ae nấy chạm 4 làm chạm giả 7 cho ngay hôm sau thang 9 an dc 33 nháy nói chung là 2 cầu này một 9 một 10 ae tet kiểm tra nhé.cs ae nhiều cầu sợ ae ko biết bám theo cầu nào. Ko khéo loạn ko đi đến đâu thì ko hay chúc ae may mắn thang 10 này luôn ruc rớ tự tin lên ae bác DATN14384 vẽ hình ảnh minh hoạ hộ e để ae rễ nhìn nhé cảm on bác
LẤy con số đầu tiên giải Đb làm chạm hả bác

Mình xin phép vẽ cầu cho mn. Chủ cây cầu xem đã chuẩn chưa nhé
62522
62523

Đúng rồi bác ơi cảm ơi chúc ae my mắn nhé hom qoa minh bắt chạm 3 là vì khi 2 cầu như nhau là bắt thêm 1 bong của 8 thường thì nó ra nhung qoa đen qoá nó lại ngãy hoi buồi xíu chuc ae may mắn
Ko sao bạn ơi!cầu nào cũng có lúc gãy!miễn nó còn chạy là ok!bạn ko phải áy náy!thanks bạn♥ :+ <3

Ae tét theo thang 9 đi xem nó gãy nó có chay tiếp luôn ko thi hãy chơi. Hay là đợi nó chạy thi vào tiền theo tiếp. Mình sợ bạo ae theo ko may nó gãy ngày 2 thì buồn lắm. Theo tôi ae ko phải gấp chão đâu bảo toàn vốn đi đã khi nào vào cầu tiếp thì nên đi to tiền hơn nhung vẫn đi đêu. Tại tôi sợ khi vào cau ae lại hêt vốn ko theo đc nua thi phí lắ
Thank b