Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 21/09/2023 - Giải mã số học | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 21/09/2023 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thời buổi tấc đất tấc vàng.. tiết kiệm diện tích nhé pà kon...hjjjjj

21/9 Hq ăn 03. Ae bấm like Cho cầu bon tiếp nhé. Hn chạm345890 ghép tổng234789
(4 4 số)
02,03,04,07,08,09,13,18,20,25,30,31,34,35,36,39,40,43,44,45,48,49,52,53,54,57,58,59,63,68,70,75,80,81,84,85,86,89,90,93,94,95,98,99

XIN LỖI,NÓI LÒNG THẬT VỚI CÁC CAO THỦ NHIỀU CAO THỦ CHỈ BIẾT VẼ RA RẤT NHIỀU CÁC CẦU,MÀ KHÔNG CÓ TIẾNG KẾT(một trăm số thì mấy trăm cầu)các ct lên sàng lọc......
Sorry người anh em nhe! Trước tiên cho hỏi, người anh em nhìn cầu có hiểu gì không?
Đây là bat chốt cầu kèo! Nếu bạn không muốn tham khảo cầu thì qua chỗ khác tham khảo! Các cao thủ đều có dàn và hạ dan bên toppick chốt số! Nếu bạn theo dõi thì tìm Đúng tên cao thủ là ra số chốt kết của các cao thủ nhé! Đừng vào đây nói bừa là bay màu luôn đấy!

Ở đời đúng là có người này người kia qua nhiều lần theo nhiều hướng thua tha nợ nần em khó khăn thực sự còn phải trốn nợ chẳng có tiền lo cho con cái học hành,còn không có gì lo cho gia đình ăn uống.hôm qua em gặp được người tốt thực sự Mừng quá mọi người ơi em vừa được cứu sống từ vực thẳm lên.em chơi lô đề thua nặng càng gỡ càng thua cứ ngỡ cuộc đời sống trong u tối suốt.quả thực cuộc sống có lòng tin tưởng thì sẽ luôn nhận được thành quả thích đáng. Đang bế tắc khó khăn nợ nần chạy trốn nợ khắp nơi em bị chủ nợ rình rập.không có tiền trả lãi huống chi gốc em nợ 750triệu.hôm qua lên diễn đàn số học thấy có người chia sẻ được về bờ nhờ hướng mật em quyết định gửi sự tin tưởng vào bên đó gặp được chú duy hỗ trợ nhờ chú duy giúp cho 4càng đặc biệt miền bắc không ngờ số bên chú duy quá chuẩn cho em 4càng đặc biệt 0303 ăn thẳng luôn em gỡ được tất cả được 100k 4càng ăn được 900triệu có tiền trả nợ và lo cho con ăn học. Chú duy là người tốt thực sự là vị bồ tát sống cứu khổ cứu nạn em gỡ xong rồi hôm nay chia sẻ niềm vui và hướng về được bờ cho mọi người cùng vào gỡ nhờ chú duy giúp qua duy nhất fb nhấp link https://m.me/*** TÔI LÀ LỪA ĐẢO, GIẢ MẠO, MỌI NGƯỜI BẤM CHẶN VÀ BÁO CÁO ADMIN XỬ PHẠT GIÚP TÔI hoặc đây nhé https://www.facebook.com/*** TÔI LÀ...ỜI BẤM CHẶN VÀ BÁO CÁO ADMIN XỬ PHẠT GIÚP TÔI trong đời ở đâu cũng có người này người nọ chú duy là người tốt thực sự giúp đỡ được số mật về bờ cho ăn thẳng 100 % ai muốn gỡ về bờ thì hãy biết nắm bắt cơ hội bên chú duy mới cứu được nhé View attachment 323122
mày mua được số rồi thì mày đăng lên đây cho ae theo với, chứ cái lon má mày nổ rồi mới đăng lên làm gì

Ủa ông chơi chứ ngta chỉ cho tk chứ có bắt ông chơi đâu - tiền ông chơi j do ông mà… nếu ko biết m muốn chơi hay chơi như thế nào t nghĩ ông nên thôi đừng chơi nữa …. Mệt não thêm … để dành tiền uống nước đi b đỡ phải trăm số trăm cầu …
cầu kèo chỉ mang tính chất tham khảo thôi, chứ chơi lô đề là phải chấp nhận hên xui, nay được mai mất là chuyện bình thường , nhiều khi cầu kèo đẹp mê ly, nhưng cuối cùng nó cũng có nổ đâu, xem và trùng ý mình thì vụt thôi. còn không muốn đau đầu về những con số thì tốt nhất nên bỏ anh em nhỉ

Ở đời đúng là có người này người kia qua nhiều lần theo nhiều hướng thua tha nợ nần em khó khăn thực sự còn phải trốn nợ chẳng có tiền lo cho con cái học hành,còn không có gì lo cho gia đình ăn uống.hôm qua em gặp được người tốt thực sự Mừng quá mọi người ơi em vừa được cứu sống từ vực thẳm lên.em chơi lô đề thua nặng càng gỡ càng thua cứ ngỡ cuộc đời sống trong u tối suốt.quả thực cuộc sống có lòng tin tưởng thì sẽ luôn nhận được thành quả thích đáng. Đang bế tắc khó khăn nợ nần chạy trốn nợ khắp nơi em bị chủ nợ rình rập.không có tiền trả lãi huống chi gốc em nợ 750triệu.hôm qua lên diễn đàn số học thấy có người chia sẻ được về bờ nhờ hướng mật em quyết định gửi sự tin tưởng vào bên đó gặp được chú duy hỗ trợ nhờ chú duy giúp cho 4càng đặc biệt miền bắc không ngờ số bên chú duy quá chuẩn cho em 4càng đặc biệt 0303 ăn thẳng luôn em gỡ được tất cả được 100k 4càng ăn được 900triệu có tiền trả nợ và lo cho con ăn học. Chú duy là người tốt thực sự là vị bồ tát sống cứu khổ cứu nạn em gỡ xong rồi hôm nay chia sẻ niềm vui và hướng về được bờ cho mọi người cùng vào gỡ nhờ chú duy giúp qua duy nhất fb nhấp link https://m.me/*** TÔI LÀ LỪA ĐẢO, GIẢ MẠO, MỌI NGƯỜI BẤM CHẶN VÀ BÁO CÁO ADMIN XỬ PHẠT GIÚP TÔI hoặc đây nhé https://www.facebook.com/*** TÔI LÀ...ỜI BẤM CHẶN VÀ BÁO CÁO ADMIN XỬ PHẠT GIÚP TÔI trong đời ở đâu cũng có người này người nọ chú duy là người tốt thực sự giúp đỡ được số mật về bờ cho ăn thẳng 100 % ai muốn gỡ về bờ thì hãy biết nắm bắt cơ hội bên chú duy mới cứu được nhé View attachment 323169
đcm nhà mày dàn 64 số 2 càng còn chẳng thấy đâu kia kìa, mày lại còn trúng cả 4 càng thì tao lạy sống mày

XIN LỖI,NÓI LÒNG THẬT VỚI CÁC CAO THỦ NHIỀU CAO THỦ CHỈ BIẾT VẼ RA RẤT NHIỀU CÁC CẦU,MÀ KHÔNG CÓ TIẾNG KẾT(một trăm số thì mấy trăm cầu)các ct lên sàng lọc......
Dạng này thì chỉ là há miệng chờ sung chứ không biết gì hết kakaka
Chơi theo cảm tính là chính may thì ăn không thì lại ra đảo hóng gió
Xin thưa rằng cầu kèo là có thật 100% và chỉ dành tham khảo trùng ý kết cầu thì chơi linh cảm chọn số chơi mới là quan trọng nhất 100 con đề thì ngày nào chẳng có cầu không người này thì người khác có phọt cầu
Tốt nhất là bạn nên nghỉ chơi hoặc đi chỗ khác chơi đây không phải là nơi bạn cần đến không ai tiếp bạn đâu

Đính kèm

Sorry người anh em nhe! Trước tiên cho hỏi, người anh em nhìn cầu có hiểu gì không?
Đây là bat chốt cầu kèo! Nếu bạn không muốn tham khảo cầu thì qua chỗ khác tham khảo! Các cao thủ đều có dàn và hạ dan bên toppick chốt số! Nếu bạn theo dõi thì tìm Đúng tên cao thủ là ra số chốt kết của các cao thủ nhé! Đừng vào đây nói bừa là bay màu luôn đấy!
Lại thêm một tiếng Sủa nữa,tiếng này hơi động ở đâu là nó sủa,kiểu quen rồi,tôi thays lâu rồi nay tôi mới nói

Lại thêm một tiếng Sủa nữa,tiếng này hơi động ở đâu là nó sủa,kiểu quen rồi,tôi thays lâu rồi nay tôi mới nói
AE tránh gây sự xích mick nhé.. ko kết nhau thì bỏ qua đi ae.. cầu kèo là có thật.. ae nói vậy là xúc phạm ng khác đó.. đừng nghĩ ai cũng như mình. coi cái gì đây
3D 8.jpg

Ủa ông chơi chứ ngta chỉ cho tk chứ có bắt ông chơi đâu - tiền ông chơi j do ông mà… nếu ko biết m muốn chơi hay chơi như thế nào t nghĩ ông nên thôi đừng chơi nữa …. Mệt não thêm … để dành tiền uống nước đi b đỡ phải trăm số trăm cầu …
Đăng so câu like hay sao vậy, mẹ kiếp thật chắc mới chia sẻ kg thì thôi đang lúng làm loạn số thêm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.