Cầu MB - CẦU LÔ ĂN THÔNG | Page 35 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Chào ace
Sau nhiều ngày ăn thông Lô và Xiên, hôm nay chúng ta chỉ ăn được Lô BT.
Ace chơi 3 Lô theo kiểu chơi của tôi có Lời nhẹ.
Các đường Cầu mới bị Gãy, chia buồn cùng ace chơi Xiên.
Đêm nay tôi sẽ NC lại các đường Cầu khác, hy vọng ngày mai lấy lại cho ace tất cả.
Cuộc chơi đường dài, quan trọng hàng đầu là Bảo toàn Vốn.
Ace không nên nóng vội dây Đỏ chúng ta lại rực rỡ tưng bừng thôi.
Chúc ace buổi tối vui vẻ và hạnh phúc bên gia đình và người thân yêu của mình nhé!
Cảm ơn nhiệt tình của bác nhé , không có cầu nào là vô cùng cả chúc bác tìm được đường cầu mới giúp ace nhé.

MB: 27/10/20
CHÀO ACE.
ĐƯỜNG CẦU BT CŨ ĐANG ĂN THÔNG CHÚNG TA CỨ PHANG TỚI.
CHIA SẺ ĐẾN MN ĐƯỜNG CẦU MỚI ĐỂ CHÚNG TA THAM KHẢO.
TTL: 03-44-49
GHÉP XIÊN: 44, 03-30, 49-94
ACE TỰ CÂN ĐỐI VỐN CHƠI LÔ & XIÊN, ĐỀ PHÒNG TRƯỜNG HỢP NHƯ HÔM NAY ĐỂ GIỮ VỐN CHƠI LÂU DÀI NHÉ.
Chúc ace ngày mai thật RỰC RỠ!
View attachment 67776
Cảm ơn bác. Hôm nay cũng trùng cầu lô tam giác đó bác.con tâm càngđb và con đầu, cuối giải nhất đang báo trùn cầu của bác.chúc rr.

Chơi TTL đều tiền ví dụ: 10k x 27 x 3 = 810k ăn 1 Lô = 990-810=180k (Lời). Kết BT số nào cũng chỉ nên chơi trong phạm vi Tiền Lời đề phòng không ăn vẫn giữ được Vốn.
Tốt nhất chơi = nhau Đỏ có Lời chơi lâu dài đỡ đau Đầu nhé
Em cám ơn anh nhiều ạ. Anh đúng là cao thủ có tâm quá

Chào ace
Sau nhiều ngày ăn thông Lô và Xiên, hôm nay chúng ta chỉ ăn được Lô BT.
Ace chơi 3 Lô theo kiểu chơi của tôi có Lời nhẹ.
Các đường Cầu mới bị Gãy, chia buồn cùng ace chơi Xiên.
Đêm nay tôi sẽ NC lại các đường Cầu khác, hy vọng ngày mai lấy lại cho ace tất cả.
Cuộc chơi đường dài, quan trọng hàng đầu là Bảo toàn Vốn.
Ace không nên nóng vội dây Đỏ chúng ta lại rực rỡ tưng bừng thôi.
Chúc ace buổi tối vui vẻ và hạnh phúc bên gia đình và người thân yêu của mình nhé!
Chơi 1 con bạch thủ và 2 con song thủ theo cầu của bác cs, tỉ lệ vào tiền là 2:1:1. Ăn con bạch thủ vẫn lời gần gấp đôi. Cảm ơn bác

Đại tướng có nên chốt ở bảng cá nhân cho ae bình luận dễ nhìn thấy bài ĐT hơn! Trang cá nhân của gmsh hệt như tường của facebook luôn ĐT! Đóng góp ý kiến nhỏ ạ
Ok ae nhé mai a sẽ chốt thêm trên đó luôn??????

chuẩn lắm Đại Tướng. cho ae nhìn thấy bài rõ mồn một. dưới vẫn bình luận chém gió thoải mái ! thanks Chủ tịch!
Cảm ơn e nhé, a chốt thử luôn e vào coi nhé trang cá nhân của a đúng không e