Cầu MB - CẦU LÔ K3NG 99% | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB CẦU LÔ K3NG 99%

Thật ra mình chơi cầu này rất rất lâu rồi.tuyet đối ok.nhung sin phép mọi người.minh không nói rõ ra và mình chỉ post nên để ae tk.tuy mình ích kỷ một tý.nhung nó lại đem lại hiệu quả cho các bạn.minh nói rõ ra thì đồng nó cho sập cầu ngay.
Mình chơi hơn 6 tháng gãy có một khung.goi là cầu quanh năm.ngay nào là ra lại có cặp lô nuôi bố nhau
Ngày 17,20,24 mất mà bac bác

Thật ra mình chơi cầu này rất rất lâu rồi.tuyet đối ok.nhung sin phép mọi người.minh không nói rõ ra và mình chỉ post nên để ae tk.tuy mình ích kỷ một tý.nhung nó lại đem lại hiệu quả cho các bạn.minh nói rõ ra thì đồng nó cho sập cầu ngay.
Mình chơi hơn 6 tháng gãy có một khung.goi là cầu quanh năm.ngay nào là ra lại có cặp lô nuôi bố nhau
Mình K chơi lô khung của B nhưng vẫn like cho B

Nếu bạn chia sẻ kiểu này thì tốt nhất ko lên chia sẻ lên đây bạn ạ.
Bạn không nên nói vậy, mình nên trân trọng và cảm ơn bạn toilatoi83 và diễn đàn đã chia sẻ cầu hay. Nếu bạn không hiểu được thì cứ tham khảo số bạn toilatoi83 đã cho mà chơi, không nên nói lời cay đắng! Thực ra cầu này luận cũng dễ thôi nhưng phải đảm bảo bí mật thì cầu mới hữu dụng bạn ơi! Cảm ơn bạn toilatoi83 nhiều nhé!

Mình K chơi lô khung của B nhưng vẫn like cho B
Cảm ơn toilatoi83 nhiều nhé!
Mình cũng đồng quan điểm cùng bạn, có cầu hay thì chưa sẻ để mọi người cùng học tập bạn nhé!
Chúc bạn sức khoẻ, hạnh phúc và gặp nhiều may mắn!