Cầu MB - CẦU LÔ K3NG 99% | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB CẦU LÔ K3NG 99%

Bạn không nên nói vậy, mình nên trân trọng và cảm ơn bạn toilatoi83 và diễn đàn đã chia sẻ cầu hay. Nếu bạn không hiểu được thì cứ tham khảo số bạn toilatoi83 đã cho mà chơi, không nên nói lời cay đắng! Thực ra cầu này luận cũng dễ thôi nhưng phải đảm bảo bí mật thì cầu mới hữu dụng bạn ơi! Cảm ơn bạn toilatoi83 nhiều nhé!
Cảm ơn người ae hiểu chuyện

Moi người không nên bàn luận nhiều.cứ âm thầm Theo số mình đưa nên thôi.ko thì toang hết đó
Cầu đưa lên mà không giải thích thì tốt nhất khỏi đưa. Ông bạn có thể chốt số bên bát chốt Tập Đoàn. Đã đưa cầu lên là phải nói rõ hoặc giải thích những gì anh em chưa hiểu. Tôi nghĩ các ông nên bỏ cái suy nghĩ là (chia sẻ cầu lô Đồng nó soi. Đó là suy nghĩ tiêu cực và quá vớ vẩn. Xổ số MB này là của nhà nước quay. Quy luật cầu kèo là có thật nhưng mỗi ngày có cả hàng tỉ cầu lô đề khắp tất cả các diễn đàn khác nhau chia sẻ...Đồng nào nó đi soi mấy cây cầu lô của các ông? ???

Kiểu này vừa chỉ vừa dấu cầu như thế này có mà mới hiểu có lần sau để mà tự chơi đứng đang lên kiểu này xem mà ức chế