Cầu MB - CẦU LÔ K3NG 99% | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU LÔ K3NG 99%

Người thông thái chỉ dùm cách bắt cầu này để mn kiểm chứng đồng ai nó để mà sợ gãy . Chỉ dùm thank
Chủ pick ns đúng đấy bạn.cs cầu lên sợ gãy cầu nếu b tin thì chủ thớt lên số ae tham khảo.cứ để 1,2 khung xem có ổn k thì theo.còn theo m thì m thấy cầu này ổn.thanks chủ thứt

Như nào là chia sẻ cầu kèo hả các bác ? nếu đã không muốn chia sẻ thì hãy đăng bên Bát Chốt Tập Đoàn. Đừng đăng kiểu trêu ngươi như này nó mất hay bác ơi ! Em chỉ góp ý vậy thôi ?

Cứ âm thầm Theo.thi mới hiệu quả phô trương ra thì đồng đánh sập hết.roi ae lại nói này nói kia.a( ăn thì không sao.khong ăn thì buông lời cay đắng)
Cầu khung 3 ngày tự tin không bác ơi

Tại sao có người nói đúng.cau chuẩn và cảm ơn.lai có những người nói sai và ....nản

Chủ pick ns đúng đấy bạn.cs cầu lên sợ gãy cầu nếu b tin thì chủ thớt lên số ae tham khảo.cứ để 1,2 khung xem có ổn k thì theo.còn theo m thì m thấy cầu này ổn.thanks chủ thứt
Gãy thì cầu nào cũng gãy,chơi mà không hiểu rõ thì sao đủ tự tin vào tiền

E tôn trọng chủ top, nếu bác ko muốn share cụ thể thì e ko nói. Nhưng các bác tự test, tưj ghép rồi đối chiếu với kết qả của chủ top, 1 chút là ra thôi ạ.
Cầu nào cũng sẽ có khung gãy mà, gãy 1-2 khung là qá tốt r ạ

Tại sao có người nói đúng.cau chuẩn và cảm ơn.lai có những người nói sai và ....nản
Người hiểu cầu thì sẽ nói là Chuẩn. Người không hiểu thì người ta sẽ nói sai và nản. Ông bạn đăng mà ko giải thích cho những người ko hiểu thì giống như kiểu tung hỏa mù vậy? Admin cũng đã có quy định rồi mà? Cầu kèo đăng lên là phải rõ ràng còn đăng kiểu này là vi phạm nội quy đấy ???
Phải không bác @SaiGon999 ơi! Em sory đã tag tên Bác cả vào đây...Bác rảnh giải thích cho anh em hiểu quả hình vuông vuông tròn tròn phát ạh! ???

Nếu cầu của bác ăn thông 6 tháng mà gãy 1 khung thì bác xin Admin lập cho bác một bát chốt riêng là "cầu Siêu Bất Bại Ăn Thông Quanh Năm " lên làm cao thủ STL ? rồi bác chốt ở đó khét lẹt là AE sẽ theo bác. Còn đây là khu vực chia sẻ cầu kèo bác ạ ! Chia sẻ ảnh lên mà không có cầu kèo rõ ràng là còn bị vi phạm nội quy diện đàn đó bác ! Em đang không hiểu bác muốn thể hiện điều gì ! Em nói câu cuối và sẽ không cmt toppic này lần nào nữa. Vì thấy bức xúc thay những ae khác thôi. Tks

cầu của chủ thớt theo em hiểu là lấy con hàng nghìn ghép với bóng dương con hàng trăm
ngoài ra lấy con hàng chục nghìn ghép với con hàng nghìn và bóng dương con hàng nghìn cũng k3n ăn đều. lựa nhịp theo là tốt nhất. chứ dạng stl nuôi 3 ngày mà gãy là khó khăn gỡ

Gãy thì cầu nào cũng gãy,chơi mà không hiểu rõ thì sao đủ tự tin vào tiền
Chào @lac333 . Bạn còn nhớ cách ghép cầu đề khuyết giải ĐB và giải 6.1 nữa không. Cầu của chị @hienxx từng chia sẻ ấy ạh! Lâu lắm rồi mình quên mất. Trước nhớ bạn đã từng giải thích rất rõ ở 1 Toppic nào đó mà lâu rồi mình ko nhớ nữa. Nếu bạn còn nhớ vui lòng chỉ mình cách ghép với ạh! Cảm ơn bạn.

cầu của chủ thớt theo em hiểu là lấy con hàng nghìn ghép với bóng dương con hàng trăm
ngoài ra lấy con hàng chục nghìn ghép với con hàng nghìn và bóng dương con hàng nghìn cũng k3n ăn đều. lựa nhịp theo là tốt nhất. chứ dạng stl nuôi 3 ngày mà gãy là khó khăn gỡ
Vừa nhắc chị...thì lại lướt thấy chị comment ở trên...Lâu lắm không thấy chị share mấy quả cầu + huyền thoại ?

Thật ra mình chơi cầu này rất rất lâu rồi.tuyet đối ok.nhung sin phép mọi người.minh không nói rõ ra và mình chỉ post nên để ae tk.tuy mình ích kỷ một tý.nhung nó lại đem lại hiệu quả cho các bạn.minh nói rõ ra thì đồng nó cho sập cầu ngay.
Mình chơi hơn 6 tháng gãy có một khung.goi là cầu quanh năm.ngay nào là ra lại có cặp lô nuôi bố nhau
Chào người ae nhé, rất hoan nghênh đã chia sẻ Cầu. Tuy nhiên ae giải thích cụ thể Cầu Lô hay Cầu Đề và mọi người không hiểu nên tôn trọng trả lời cho họ biết.
Cầu có thể ăn Thông suốt cũng có thể Gãy ngay khi mới chia sẻ, việc đó không quan trọng. Quan trọng hơn là đã có Tâm chia sẻ thì tất cả ae đều hiểu còn việc áp dụng hay không là Tùy Thích mỗi người.
Tôi thường chia sẻ Cầu và Dàn Đề cả 3 Miền suốt những năm qua để ace tham khảo thường vào từ đêm của ngày hôm trước, không có chuyện ĐỒNG SOI HAY ĐỒNG BẺ. Chẳng qua Cầu có CHUẨN HAY KHÔNG MÀ THÔI.
Chúc người ae có nhiều nhiệt huyết, nhiều đường Cầu hay để chia sẻ giúp mọi người cũng là giúp mình trưởng thành vươn lên, góp phần chung tay xây dựng DĐ lớn mạnh và tinh tế.
Chúc ace ngày mới an lành, may mắn và rực rỡ.
LỜI GÓP Ý CHÂN TÌNH, ĐOÀN KẾT VÀ PHÁT TRIỂN!

Chào @lac333 . Bạn còn nhớ cách ghép cầu đề khuyết giải ĐB và giải 6.1 nữa không. Cầu của chị @hienxx từng chia sẻ ấy ạh! Lâu lắm rồi mình quên mất. Trước nhớ bạn đã từng giải thích rất rõ ở 1 Toppic nào đó mà lâu rồi mình ko nhớ nữa. Nếu bạn còn nhớ vui lòng chỉ mình cách ghép với ạh! Cảm ơn bạn.
Ghé topic của a CẦU ĐỀ CHƠI SUỐT ĐỜI tham khảo và áp dụng nhé e trai.