Cầu MB - CẦU LÔ NGÀY ĐẲNG CẤP NHẤT DIỄN DÀN ĐANG ĂN 59 NGÀY CHƯA NGHỈ | Page 11 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU LÔ NGÀY ĐẲNG CẤP NHẤT DIỄN DÀN ĐANG ĂN 59 NGÀY CHƯA NGHỈ

Mai lại 00,05 nếu còn chạy tiếp. Cảm ơn ct, chúc ct cùng gd mạnh khoẻ, may mắn ạ.

Xin chào ae. Chào cả nhà. Nay mình cs cho ae 1 cầu lô ăn ko ngừng nghỉ. Cầu nay mình áp dụng để thi TTL đây. Nhưng đến ngày thi thứ 7 thì cầu ăn lộn mất 1 ngày nên mình bị loại mất. Tiếc quá. Đến giờ cầu vẫn ổn định. Ae mình lấy g4.1 lấy cặp lô đầu tiên. số đầu và thứ 2. Số đầu giữ nguyên ae đổi bóng số thứ 2. VD nhé. 12 ae đổi bóng thành 12,17 chơi ngày hôm sau. Mọi thắc mắc ae bình luận bên dưới m trả lời sau. Ae thấy cầu hay thì đừng tiếc 1 linek nhéView attachment 59272
Ths ct nhiều! Mai mình sẽ vào tiền ngày chúc ct mạnh khỏe , có phải đánh lộn lại k ct?

Cảm ơn bác đã cs cầu chúc bác mạnh khỏe tìm những đường cầu ăn thông để ae được vào bờ

Chả nhẽ dien dàn 20.000 người mà ko dc 100 linek. 3 ngày ko dc mình sẽ xóa. Cầu càng ít người chơi thì như nào ae biết rồi mà
Bác ơi linek có làm bác lớn hơn không ạ riêng em ủng hộ bác 10triệu linek em cũng chỉ mới biết bấm đến cái linek vừa hôm qua thôi. Hi vọng kinh nghiệm xương máu của người đi chước xẽ chuyển lại tới cho đời đời sau để những người mới chập chững bước vào đây từ cõi chết sống lại nhìn thấy cầu
Của bác còn bán vào mà thôi thóp sống chứ ai cũng như bác muốn hủy cầu hay của mình thì những người như chúng em đây biết bám vào đâu a xin lỗi bác ạ lời tâm sự từ đáy lòng em mong bác hiểu cho.

Bác ơi linek có làm bác lớn hơn không ạ riêng em ủng hộ bác 10triệu linek em cũng chỉ mới biết bấm đến cái linek vừa hôm qua thôi. Hi vọng kinh nghiệm xương máu của người đi chước xẽ chuyển lại tới cho đời đời sau để những người mới chập chững bước vào đây từ cõi chết sống lại nhìn thấy cầu
Của bác còn bán vào mà thôi thóp sống chứ ai cũng như bác muốn hủy cầu hay của mình thì những người như chúng em đây biết bám vào đâu a xin lỗi bác ạ lời tâm sự từ đáy lòng em mong bác hiểu cho.
Ae cứ bám 2 cầu tôi cs đây làm kn chơi. Nếu đã chơi số ae nên có cho m 1 quyết định sáng xuất nhất nhé

Cảm ơn bn. Chưa hết 1 ngày đã hơn trăm linek rồi..linek và commen nhiều nữa đi đó là động lực rất lớn cho mình soi cầu tặng ae. Lát mình cs tiếp cầu lô nữa. Cầu này mình áp dụng chơi hôm nay cũng dc 97x3
Cầu lô 97 bác cs lốt đi cho ae vui ^^

Trong 3 ngày ko dc 100 linek mình sẽ xóa bài như những bài trước. Ae linek thì tôi sẽ cs nhiều cầu lô hay. Còn ko linek mình ko cs. Chúc ae may mắn
Cái gì cũng có giá của nó cả... 100 like cũng là giá phải không bạn.Nếu bài của bạn mà dc các Ad lance 1 phát để gây sự chú ý thôi, thì bạn Dun của chúng ta cũng jhong mấy mà lên đến Thượng Tướng đâu ạ...? ,. Tôi dám khẳng định như vậy, căn bản ít người để ý bài của bạn thôi, bởi vì họ lười đọc, và cả Tôi cũng vậy, nhung tôi để ý bạn lâu rồi... cùng với mobai555 nữa, .. làm gì cũng vậy bạn ạ, buôn bán cũng thế, cần phải có thời gian để khẳng định thương hiệu và vị trí của mình, Đừng vội vàng xóa đi như thế ... Nói thật là càng lâu để mọi người biết đến bạn hơn mà thôi. Hãy tự tin vào chính bản thân mình bạn ah. Tôi chúc bạn luôn vui vẻ và thành công và cả may mắn nữa. người anh em nhé...

Cầu long biên là sao ae mình chưa có duyên xem đc Cầu đó
Cầu Long Biên là con cầu đã đi vào lịch sử đã cũ ... và cũng đã trở thành huyền thoại rồi ? tại bạn ko đọc đc đấy thôi. Nhưng đã đi vào lịch sử rồi thì có nhìn thấy cũng chỉ để..................chép miệng và tiếc......

Ôi sao ko có mình trong đó ????