Thảo luận - CẦU LÔ XÓA HỘ NGHÈO DÀNH CHO NHỮNG AI XA BỜ LOẠN CẦU LOẠN SỐ | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CẦU LÔ XÓA HỘ NGHÈO DÀNH CHO NHỮNG AI XA BỜ LOẠN CẦU LOẠN SỐ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chào b daoduydat1 ? B có thể chia sẻ cách chơi dàn đề của b dc ko a? B tự lập dang đề để b chơi hay b theo ct nào , cám ơn b
Dàn đề thì mình tự ra bạn nhé, nhiều khi cũng gãy bạn ạ. Nếu như dàn đề 65 số mà gãy 3 ngày liên tục là mình sẽ chuyển qua dàn đề khác để chơi bạn nhé. Dàn đề nuôi mình hay chơi đó là ghép đầu, đuôi .vdu miền bắc tuần từ t2 đến cn (15-21/8) đặc biệt có 21,80,19,82,70,06,13.
ta có:
- đầu (2,8,1,8,7,0,1 =0,1,2,7,8).
- có đuôi đề (1,0,9,2,0,6,3=0,1,2,3,5{bóng của 0},6,9).
Ta ghép đầu với đuôi không lộn được dàn đề 36 số chơi từ thứ 2 (22/8)đến hết chủ nhật (28/8).chơi theo tỷ lệ 1-1-1-2-4-4-8.khi ăn được 1 lần thì lên nghỉ. Nếu như anh em có vốn lớn thì chơi tỷ lệ lớn hơn TÙY VÀO VỐN anh em.
+kết quả đặc biệt t2 đến hết chủ nhật ,đặc biệt ra:17,04,8293,03,11,55.ta ăn được 82 ngày 3, ăn 03 ngày 5,ăn 11 ngày 6.nhưng an toàn hơn thì ăn 1lần rồi nghỉ.
Và đợi tới kết quả hết chủ nhật ta lên dàn mới, ngoài dàn này ra còn có dàn cố định chơi cho 3 miền nữa tỷ lệ ăn cũng rất cao nhưng dàn cố định thì chơi 3càng đề bạn nhé. Nếu như bạn thấy hay thì sử dụng, còn không thì bạn chơi dàn lô nuôi mình lên hàng tuần trên bát chốt tập đoàn miền bắc bạn nhé

Cho mình hỏi nếu giải 7 mà có lô kép thì có đánh bóng của cặp lô đó ko
Đúng rồi bạn nhé, nếu như có kép thì chơi luôn cả bóng của nó nhé. Nhưng muốn an toàn bạn có thể xem lại các con lô trong dàn có nằm trong TOP gan ko, nếu như có thì mình loại số gan ra thì tăng thêm phần vốn của mình khi chơi bạn ạ

dàn này có chơi 2d k bạn và chơi cho cả 3 miền hay sao bạn chỉ giúp mình với để mình text thử bạn , cảm ơn bạn
Dàn này chỉ chơi 3càng đề thôi bạn nhé vì trên trang web chỉ nhận 520 số đối với dàn 3d,65 số đối với dàn 2d thôi bạn ạ. Dàn 2d của mình là 74 số rồi lên không chơi được trên trang KU bạn nhé. Dàn này chơi được cho 3 miền : miền bắc, Miền Nam, miền trung luôn bạn nhé. Thậm chí chơi trong 27 lOBET luôn bạn nhé. Cá nhân mình hay chơi vdu Miền Nam và trung thì chơi hết 3đài các số giải 7(3 càng đầu) hoặc là chơi hết 3giải đặc biệt của 3 đài. Riêng miền bắc thì mình chơi G6 VÀ ĐẶC BIỆT.

Nếu còn con nào chưa ra ta đánh hết thứ 6 thôi hay là hết chủ nhật
Nếu như bạn có lãi rồi thì bạn nghỉ là tốt nhất, vdu tuần này còn lại 1 con 30 thì bạn có thể nghỉ để bảo vệ vốn, còn không thì bạn có thể chơi tiếp cặp 343,030 chơi đến hết chủ nhật. Chơi theo tỷ lệ mức 1,chơi 3ngày mức 1.điểm đều nhau,con nào ra thì bỏ. Chơi đến hết chủ nhật nếu như có lãi mà chưa tới chủ nhật thì nghỉ. Vì 2cặp lô này đang ra khá đều, có nhịp, có cầu, không nằm trong bảng lô gan.

Mình gỡ lại được vốn và xóa nợ là nhờ vào dàn lô nuôi và dàn đề của mình nữa lên mới nhanh hết nợ nần đó bạn ơi
Dàn đề là bạn hay đăng lên bát chốt tập đoàn ạ vậy từ nay mình cố gắng tìm hiểu tham khảo bạn để về bờ mình chắc phải thời gian dài vì số nợ mình gấp đôi bạn lên mình mới hỏi bạn kỹ và hỏi nhiều mong bạn thông cảm nhé

Dàn đề là bạn hay đăng lên bát chốt tập đoàn ạ vậy từ nay mình cố gắng tìm hiểu tham khảo bạn để về bờ mình chắc phải thời gian dài vì số nợ mình gấp đôi bạn lên mình mới hỏi bạn kỹ và hỏi nhiều mong bạn thông cảm nhé
Ok bạn, chúc bạn may mắn hết nợ nần.

XIN CHÀO ADMIN VÀ TOÀN THỂ ANH EM KHÁC TRONG DIỄN ĐÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC.
- Mình vào diễn đàn đã lâu , mình đã học được nhiều cầu kèo. nay mình xin chia sẻ lên diễn đàn 1 đường cầu chạy quanh năm,ăn thông, ít gãy.
- Vì lý do mình không biết vẽ cầu kèo , mà mình không biết viết lách ở chỗ nào cho thuận tiện . hôm nay viết vài dòng lên đây nhờ admin xem xét giúp nếu như có điều gì sai xin admin bỏ qua.Cầu kèo như sau : ta lấy 4 cặp số ở giải 7 của ngày chúa nhật hàng tuần sau đó lộn đi lộn lại 4 cặp số đó được 4 cặp tiếp theo là được tất cả 8 cặp để nuôi tuần
- ví dụ : giải 7 chủ nhật có cặp 12,13,14,15 ta lộn đi lộn lại được 8 cặp số là 12,21,13,31,14,41,15,51 nuôi 8 cặp này từ thứ hai đến hết chủ nhật
- 8 cặp số này có thể chơi như sau 1 cặp số chơi được 3 ngày, chơi theo tỷ lệ 1-1-1-3-6-12 .
+ ví dụ : ngày đầu đi điểm MỨC 1 chơi cho 8 cặp nếu như ra 12,21. thì N2 vẫn đi điểm MỨC 1 chơi cho 6 con còn lại. Nên nhớ là cặp nào ra rồi thì bỏ không chơi cặp đó nữa. Chơi theo đúng tỷ lệ chơi cho đến hết tuần. Thường thì tới hết thứ 6,chỉ còn lại 2 cặp lô. Anh em xem xét kỹ lưỡng .nếu như đã có lãi thì lên nghỉ. Còn nếu như chưa có lãi hoặc bị âm 1 chút xíu thì xem 2 cặp số còn lại có nằm trong lô gan không. Nếu như không nằm trong lô gan thì chơi tiếp.
++ hôm nay mình chỉ có chia sẻ như vậy thôi. Rất mong ADMIN DIỄN ĐÀN xem xét và test lại nhiều ngày cái cầu kèo mình chia sẻ này nếu như cầu kèo OK thì xin ADMIN chia sẻ lại cho anh em khác tham khảo. Rất mong admin và toàn thể anh em bỏ qua nếu như mình có gì sai sót. Xin cảm ơn admin và tất cả anh em khác trong diễn đàn.
Tuần này tới hôm nay thứ 5 đã nổ hết mất rồi. Cảm ơn chia sẻ của a. E xa bờ 150tr mà loanh quanh mãi ko tìm dc pp nào vào dc bờ
XIN CHÀO ADMIN VÀ TOÀN THỂ ANH EM KHÁC TRONG DIỄN ĐÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC.
- Mình vào diễn đàn đã lâu , mình đã học được nhiều cầu kèo. nay mình xin chia sẻ lên diễn đàn 1 đường cầu chạy quanh năm,ăn thông, ít gãy.
- Vì lý do mình không biết vẽ cầu kèo , mà mình không biết viết lách ở chỗ nào cho thuận tiện . hôm nay viết vài dòng lên đây nhờ admin xem xét giúp nếu như có điều gì sai xin admin bỏ qua.Cầu kèo như sau : ta lấy 4 cặp số ở giải 7 của ngày chúa nhật hàng tuần sau đó lộn đi lộn lại 4 cặp số đó được 4 cặp tiếp theo là được tất cả 8 cặp để nuôi tuần
- ví dụ : giải 7 chủ nhật có cặp 12,13,14,15 ta lộn đi lộn lại được 8 cặp số là 12,21,13,31,14,41,15,51 nuôi 8 cặp này từ thứ hai đến hết chủ nhật
- 8 cặp số này có thể chơi như sau 1 cặp số chơi được 3 ngày, chơi theo tỷ lệ 1-1-1-3-6-12 .
+ ví dụ : ngày đầu đi điểm MỨC 1 chơi cho 8 cặp nếu như ra 12,21. thì N2 vẫn đi điểm MỨC 1 chơi cho 6 con còn lại. Nên nhớ là cặp nào ra rồi thì bỏ không chơi cặp đó nữa. Chơi theo đúng tỷ lệ chơi cho đến hết tuần. Thường thì tới hết thứ 6,chỉ còn lại 2 cặp lô. Anh em xem xét kỹ lưỡng .nếu như đã có lãi thì lên nghỉ. Còn nếu như chưa có lãi hoặc bị âm 1 chút xíu thì xem 2 cặp số còn lại có nằm trong lô gan không. Nếu như không nằm trong lô gan thì chơi tiếp.
++ hôm nay mình chỉ có chia sẻ như vậy thôi. Rất mong ADMIN DIỄN ĐÀN xem xét và test lại nhiều ngày cái cầu kèo mình chia sẻ này nếu như cầu kèo OK thì xin ADMIN chia sẻ lại cho anh em khác tham khảo. Rất mong admin và toàn thể anh em bỏ qua nếu như mình có gì sai sót. Xin cảm ơn admin và tất cả anh em khác trong diễn đàn.
Cảm ơn bác chia sẻ. Vậy là tuần này đã nổ tanh bành hết các cặp.

Dàn đề thì mình tự ra bạn nhé, nhiều khi cũng gãy bạn ạ. Nếu như dàn đề 65 số mà gãy 3 ngày liên tục là mình sẽ chuyển qua dàn đề khác để chơi bạn nhé. Dàn đề nuôi mình hay chơi đó là ghép đầu, đuôi .vdu miền bắc tuần từ t2 đến cn (15-21/8) đặc biệt có 21,80,19,82,70,06,13.
ta có:
- đầu (2,8,1,8,7,0,1 =0,1,2,7,8).
- có đuôi đề (1,0,9,2,0,6,3=0,1,2,3,5{bóng của 0},6,9).
Ta ghép đầu với đuôi không lộn được dàn đề 36 số chơi từ thứ 2 (22/8)đến hết chủ nhật (28/8).chơi theo tỷ lệ 1-1-1-2-4-4-8.khi ăn được 1 lần thì lên nghỉ. Nếu như anh em có vốn lớn thì chơi tỷ lệ lớn hơn TÙY VÀO VỐN anh em.
+kết quả đặc biệt t2 đến hết chủ nhật ,đặc biệt ra:17,04,8293,03,11,55.ta ăn được 82 ngày 3, ăn 03 ngày 5,ăn 11 ngày 6.nhưng an toàn hơn thì ăn 1lần rồi nghỉ.
Và đợi tới kết quả hết chủ nhật ta lên dàn mới, ngoài dàn này ra còn có dàn cố định chơi cho 3 miền nữa tỷ lệ ăn cũng rất cao nhưng dàn cố định thì chơi 3càng đề bạn nhé. Nếu như bạn thấy hay thì sử dụng, còn không thì bạn chơi dàn lô nuôi mình lên hàng tuần trên bát chốt tập đoàn miền bắc bạn nhé
Dàn đê 36 số ma nuôi tuần vâo 1 1 1 2 4 4 8 sao lời ạ mong a chỉ giáo thêm ạ

Dàn đê 36 số ma nuôi tuần vâo 1 1 1 2 4 4 8 sao lời ạ mong a chỉ giáo thêm ạ
Đây là tỷ lệ của.mức thấp nhất để vào tiền bạn nhé, nếu như vốn bạn mạnh hơn thì bạn đi tỷ lệ sao cho hợp lý hơn là OK. Bạn cứ tính lên nhé 1 ăn 99 thì có tỷ lệ 1-1-1 dàn 36số raN2 là có lãi, N3 là không có lãi .ta có vốn lớn thì đi tỷ lệ 1-1-3-3-8-8,là OK nhé.

Bạn có thể tự test lại kết quả của 1năm bạn nhé, 2năm cũng được. Cầu lô nuôi của mình không có khi nào mà tới hết T6 mà không ra được 2 cặp hết bạn ạ, ví dụ N1 ko ra, N2 chơi tiếp mức 1 sẽ ra 1,2 hoặc là 3 cặp lô. Vậy thì N3 vẫn vào mức 1 cho 5 CẶP LÔ còn lại. Bước tiếp theo N3 ra 1 cặp thì còn lại 4 cặp thì N4 điểm mức 3 cho 4 CẶP LÔ còn lại, chơi theo tỷ lệ cho tới hết N5 tức là hết T6.bạn xem lại còn lại bao nhiêu cặp lô nữa chưa ra, rồi xem các cặp lô còn lại có nằm trong bảng lô gan ko. Nếu như không may mắn hết T6 mà chưa ra hết hoặc là còn lại 4 cặp nữa mà các cặp còn lại nằm trong TOP lô gan thì theo mình là bỏ dàn tuần này chấp nhận lỗ 1chút xíu. Tuần kế tiếp chơi lại. Nhưng xác suất gãy rất.. Rất ít cho dàn lô nuôi này. Bạn có thể test lại nhé.
Cảm ơn chủ thớt thì cũng tuỳ duyên số nữa ae thích thì tét cầu chơi thôi hjhj

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.