Thảo luận - CẦU LÔ XÓA HỘ NGHÈO DÀNH CHO NHỮNG AI XA BỜ LOẠN CẦU LOẠN SỐ | Page 191 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CẦU LÔ XÓA HỘ NGHÈO DÀNH CHO NHỮNG AI XA BỜ LOẠN CẦU LOẠN SỐ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay mình sẽ lên thêm cho anh em nào thích chơi lô những cặp lô đẹp nhất có khả năng ra cao trong hôm nay và ngày mai. Anh có thể tham khảo nếu như anh em trùng máu thì chơi theo nhé. Cặp nào ra hôm nay thì bỏ, chưa ra thì chơi tiếp tục ngày mai ngày cuối cùng nhé.
+ cặp lô đẹp : 676,494,383,454,363(kết tứ lô : 767,383)

Đính kèm

Với cặp 363 nó đã gan 15 ngày và hôm qua nó đã ra con 36 trong lô và con 63 về thẳng đề. Đối với cặp lô này đúng ra là phải theo dõi 1thời gian nữa mới chơi được nhưng xét kỹ lưỡng hơn thì trong 40N đến 50N thì khi cặp 363 xuất hiện thì nó sẽ ra bệt thêm 1N nữa nhất là nó đã về đề. Thì độ bệt của nó cũng cao vì nó đã sảy ra rồi. Thứ 2 là ở hàng đặc biệt ta thấy con 363 nó nằm ở đoạn cuối hoặc giữa thì theo kinh nghiệm khi cặp số gánh nhau nó xuất hiện ở đoạn đầu thì ít ra nhưng nó nằm ở giữa và cuối cùng thì chơi luôn 1cặp số gánh đó khung 2N thì phần % ăn sẽ cao. Về cầu thì có 2cầu khác nhau báo về con 36 cầu chạy biên độ 3N,Nên từ những vấn đề đã phân tích thì anh em nên chơi cặp 363 khung 2N sẽ an toàn hơn nhé. Chúc anh em luôn luôn may mắn nhé.
Tks a ạ

bác ĐẠT cho e hỏi là các bộ đề tìm ở đâu ạ , e cảm ơn
Anh em có thể lên Google tìm kiếm anh em gõ từ các bộ số trong lô đề là ra nhé.
Mình có thể cho anh em xem hình ảnh, anh em có thể tải các hình ảnh này về xem lại nhé.

Đính kèm

Hiện tại đuôi đặc biệt MB số đầu lớn đang bệt 8 ngày A.E vào đầu bé nuôi khung là ọk rùi...Theo phương pháp rình rập

Mình xin cảm ơn anh em nhiều nhé. Mình cũng xin gửi đến anh em những lời chúc tốt đẹp nhất trong những ngày đầu năm nhé.
Chúc daoduydat1 năm mới dồi dào sức khoẻ , hạnh phúc , bình an và gặt hái nhiều thành công trong năm Quý Mão nhé !

Cám ơn ad. Mong thuận lợi gỡ gạc ít. Chứ năm cũ toang. Đầu năm đang nuôi đề chạm 0 cũng coi như gãy luôn. Đen thấy ớn. Chúc a e thuận cát như mơ

Do TOPIC thảo luận quá sôi nổi nên nhiều ae mới ko theo dõi được hết các nội dung chia sẻ của ae.
Mình khóa topic cũ, mời ae mở topic mới thảo luận cho dễ nhé!
Chúc tất cả ae sức khỏe và may mắn!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.