Thảo luận - CẦU LÔ XÓA HỘ NGHÈO DÀNH CHO NHỮNG AI XA BỜ LOẠN CẦU LOẠN SỐ | Page 50 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CẦU LÔ XÓA HỘ NGHÈO DÀNH CHO NHỮNG AI XA BỜ LOẠN CẦU LOẠN SỐ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Dao duydat ơi những con lô tuần này có con nào gan và chuẩn bị gan ko bạn
Có 2 con chuẩn bị gan mình đã chia sẻ rồi đó, 1con 6N,1con 4N.được cái 2 con này nó có cầu lên cũng không đáng ngại. 2 tuần vừa rồi đó còn nhớ con 85,51 rồi tuần vừa rồi con 22,77.cũng gan luôn rồi mà lại không có cầu nữa. Thế mà nó vẫn nổ ầm ầm đấy. Không biết thế nào được bạn ạ. Có điều là mình phải phòng thủ tốt cho những trường hợp xấu thôi.

Anh em
Bác vốn to thế
Ui,anh em không biết chứ có nhiều anh em hỏi mình suốt, anh em cứ xin mình lên tỷ lệ 3 càng không à,họ vào điểm khởi đầu là 3 điểm luôn =3k/1con 3D.mà mình lên tỷ lệ cho họ xong họ còn nói là mình lên tỷ lệ như vậy ăn ít lắm. Nghe mà rụng rời tay chân luôn.

Anh em

Ui,anh em không biết chứ có nhiều anh em hỏi mình suốt, anh em cứ xin mình lên tỷ lệ 3 càng không à,họ vào điểm khởi đầu là 3 điểm luôn =3k/1con 3D.mà mình lên tỷ lệ cho họ xong họ còn nói là mình lên tỷ lệ như vậy ăn ít lắm. Nghe mà rụng rời tay chân luôn.
Xác định ăn thua như thế thì dễ ra đảo nhanh lắm 😊

Xác định ăn thua như thế thì dễ ra đảo nhanh lắm 😊
Họ vốn lớn lên họ xin tỷ lệ lớn cũng là điều dễ hiểu mà anh em. Thì như thường lệ mình lên tỷ lệ cho anh em nào, và anh em nào chơi như thế nào thì mình cũng hướng dẫn và khuyên họ thôi bạn ạ. Chứ họ cứ thấy ăn trước mắt mà không tính đến chuyện xấu thì sẽ dễ dàng bị chao đảo tâm lý lắm anh em ạ. Ngay kể cả anh em cũng vậy ai hỏi về phương pháp hay cầu kèo liên quan đến vấn đề mà mình đã chia sẻ thì mình sẽ giải thích rõ ràng cho anh em thôi. Và những gì anh em hỏi mà mình biết nó không liên quan đến việc mình chia sẻ ,mình cũng vẫn thu xếp thời gian trả lời cho anh em. Còn có một số anh em khác họ cũng chia sẻ nhưng họ lại không hiểu nhiều về đường cầu họ chia sẻ thì có thể là họ chia sẻ để có lượt tương tác like, yêu, thuong❤...và cũng có thể họ chia sẻ những đường cầu đó là những đường cầu copy. Nên mình vào diễn đàn lâu rồi mình cũng đi tìm học hỏi cách chơi và cũng hỏi họ nhưng họ toàn né tránh và không trả lời đó bạn ạ. Còn mình thì bạn cũng thấy rồi đó vì không am hiểu về công nghệ nhiều lên mình phải viết bài lên mất rất nhiều thời gian, mình mới chia sẻ 2đường cầu đó thôi mà đâu đã hết đâu. Chưa có thời gian để chia sẻ thành 1bài hoàn chỉnh được bạn ạ.

Bác ơi không phải em vốn to mà e đi chuẩn bài nên bình tĩnh thôi ah! Nó có 108 hay 225 vẫn phải tự tin đi đến đích!

Bác ơi không phải em vốn to mà e đi chuẩn bài nên bình tĩnh thôi ah! Nó có 108 hay 225 vẫn phải tự tin đi đến đích!
Không ý anh vừa mới nói là mấy ae khác ngoài xã hội cơ ae ạ,không phải anh em trong diễn đàn này. Còn trong diễn đàn này thì có 1số ae lúc trước mình có hỏi về cầu kèo cách đây lâu rồi nhưng họ không trả lời cho mình. Còn như anh em đã hỏi mình, đã hiểu cách chơi rồi thì cứ tự tin thôi.

Ban daoduydat oi b có thể chia sẻ cho mình cái vụ b chơi dàn chẵn lẻ 50 s mà khi bạn bị bệt 13 ngày dc ko b ơi? Lúc đó tâm lý b ntn và b đi tiền như thế nào b ơi mình nghe b nói thôi mà mình thấy phiêu quá nè b? B chia sẻ vụ đó cho ae có động lực tý nhé b

Daoduydat1, chúc mừng bạn tiếp tục ăn lô khung, đỉnh thật, cho mình hỏi cặp 191 và cặp 242 đánh lô khung 2 ngày có đc ko bạn

Hai con lô 46 và 50 trong 8 con lô đánh tuần đã ra, mình vẫn muốn đánh cả 8 con Theo hết thứ 4 mức 1 có ổn không bạn, hay ta cứ bỏ hai con đã ra cho đỡ vốn

Daoduydat1, chúc mừng bạn tiếp tục ăn lô khung, đỉnh thật, cho mình hỏi cặp 191 và cặp 242 đánh lô khung 2 ngày có đc ko bạn
Chào bạn hai2512198 nhé. Về cặp 191 và 242 bạn hỏi thì mình nhận xét bạn đã hỏi về 2 trường hợp đó là lô rơi và lô gan cho 2 cặp lô.
+ cặp 191 hiện tại thì đang gan 6N chưa ra,lần gan lâu nhất là 8N/30N,cặp này có nhịp chọc chéo, cả cặp có cầu.91 Nằm trong danh sách lô ra nhiều nhất trong tháng.vì các yếu tố trên cho thấy cặp này chưa đến mức độ gan lâu hơn 8N.lên nếu chơi thì đi khung 3ngày cho chắc.
+ cặp 242 nó là cặp có nhịp bệt còn gọi là lô rơi. Về cặp này nó đang cho mình ăn 3N liền và nó có nhịp gan gần nhất 6N/30N,nó không có chọc chéo, con 42 có cầu,nếu chơi thì lên đi khung 2N.
++ Theo cá nhân mình hay bắt những con lô về nhiều nhất trong tháng để nuôi khi đã lấy 1 con nào đó trong bảng thống kê lô ra nhiều thì mình phải xem xét về nhịp ăn, nhịp gan, nhịp chọc chéo, cầu. Nếu như con nào đáp ứng đủ thì mình sẽ lấy nuôi. Mà nên nuôi 2 ngày thôi vì nuôi càng nhiều ngày thì vốn càng lớn.
- hiện tại thì bảng thống kê lô ra nhiều có 27 con xếp thứ tự từ lớn đến bé như sau :
(4lần) 16,02,13,69,84(3lần) 17,43,91,97,(2lần) 00,03,05,10,18,20,27,29,31,33,37,38,52,55,68,70,76.bảng thống kê này sẽ thay đổi hàng ngày anh em nhé.
++chúc anh em tham khảo may mắn nhé

Hai con lô 46 và 50 trong 8 con lô đánh tuần đã ra, mình vẫn muốn đánh cả 8 con Theo hết thứ 4 mức 1 có ổn không bạn, hay ta cứ bỏ hai con đã ra cho đỡ vốn
Con nào ra thì bỏ thì mới ăn được nhé, chơi lại nó không ra các thì con khác nó ra lại phải gánh chịu cho nó .đây là phương pháp của mình. Bạn cứ đi theo phương pháp này là OK

OK ,cảm ơn bạn nhé, vậy thì mình cứ Theo phương pháp của bạn mà chơi vậy, con nào đã ra rồi thì thôi bỏ,nó có ra lại cũng không tiếc

Mình cũng hay theo lô khung của một cao thủ trên diễn đàn, mình cũng Theo rồi lô khung của bạn nữa, mình hay tham khảo hai đến ba cao thủ xong chọn một cao thủ chơi Theo

Mình có lòng tin hôm nay đề sẽ về lẻ,khoảng 70 ngày trở lại đây, bệt không quá ba ngày,lên hôm nay hi vọng đồng cho ra ,anh em đỡ mệt

Cặp 484 của bạn lại tiếp khung mới ah
Đúng rồi anh em ạ, mình bắt bệt lô rơi, nó có nhịp đẹp, cầu cũng có mà lợi thế nó đang ra đều, nó cũng nằm trong danh sách lô ra nhiều lên mình chọn nó thôi. Chúc bạn luôn luôn may mắn nhé

DỰ ĐOÁN XỔ SỐ 3 MIỀN NGÀY 20/9/2022 : MIỀN BẮC, MIỀN NAM, MIỀN TRUNG.
++ MIỀN BẮC:
- 💰BTL VIP : 84
- 💰 STL VIP :05+50
- 💰LÔ KHUNG N1(20-21/9) : 84+48
- 💰 3 CÀNG LÔ : 1,2,3,5,6
- 💰 CẶP LÔ ĐẸP GHÉP XIÊN: X2,X3:
171,262,484,232,050

++ MIỀN NAM BAO LÔ 2 ĐÀI : VŨNG TÀU, BẠC LIÊU
- 💰BTL VIP : 24
- 💰 STL VIP : 97+61
- 💰LÔ KHUNG N2 (19-20/9) : 61
- 💰 3 CÀNG LÔ :
1,2,3,5,7,8
- XIÊN 2 GHÉP VÒNG : 24,97,61,91

++ MIỀN TRUNG 2 ĐÀI : ĐẮK LẮK, QUẢNG NAM
- 💰 BTL VIP : 93
- 💰 STL VIP : 75+67
- 💰 3 CÀNG LÔ :1,2,3,4,8,9
- 💰 XIÊN 2 GHÉP VÒNG : 93,75,76,67

++ 1CÁI LIKE, YÊU...ĐỂ CÓ DANH KHÔNG CẦN THIẾT ĐÂU VÌ NÓ LÀ HƯ VÔ. NHƯNG 1CÁI LIKE, 1 YÊU ,1 LỜI CHÚC SẼ LUÔN LÀ NHỮNG ĐỘNG LỰC VÀ MAY MẮN CHO NHAU.CHÚC CÁC BẠN THAM KHẢO MAY MẮN VÀ RỰC RỠ 🍀🍀🍀.

Anh em có theo dàn nuôi thì chơi lô và đề hàng ngày nhỏ nhẹ kiếm càphê, bữa ăn sáng thôi nhé. Nên tập trung vốn vào dàn nuôi nhé anh em.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.