Thảo luận - CẦU LÔ XÓA HỘ NGHÈO DÀNH CHO NHỮNG AI XA BỜ LOẠN CẦU LOẠN SỐ | Page 77 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận CẦU LÔ XÓA HỘ NGHÈO DÀNH CHO NHỮNG AI XA BỜ LOẠN CẦU LOẠN SỐ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
+++ MỘT SỐ ANH EM KHÔNG TÌM THẤY BÀI VIẾT CỦA MÌNH LÊN MÌNH ĐĂNG LÊN ĐÂY LUÔN NHÉ.

DỰ ĐOÁN XỔ SỐ 2 MIỀN NGÀY 9/10/2022 : MIỀN BẮC, MIỀN NAM.CHƠI NHỎ NHẸ KIẾM ÍT CƠM.

++ MIỀN NAM BAO LÔ 3 ĐÀI : TPHCM, BÌNH PHƯỚC,HẬU GIANG .
- 💰 TAM LÔ VIP :
39+37+23(10ĐIỂM/1CON)
- 💰 LK N1(9-10/10):
92(10Đ)
- 💰 3D LÔ : 3,5,6,7,8(1Đ)
- 💰 XIÊN 2 GHÉP VÒNG:
39,37,30,92,23(30K)
- 💰 ĐỀ ĐẦU ĐUÔI 2 CHẠM : 7,9(20k)
- 💰 ĐỀ ĐẦU ĐUÔI CHẠM : 7(10k)
- 3 CÀNG ĐỀ :
0,1,2,3,5,6,7,8(THỦ :0,1,5,6,7(1k)

++MIỀN BẮC :
- 💰 TAM LÔ VIP : 82+28+15(10Đ/1 CON)
- 💰LÔ KHUNG N1(9-10/10) : 15+51(10Đ)
- 💰 LK CẦU N1:
15+51(10Đ/CON)
- 💰 3 CÀNG LÔ :
5,6,7,8,9(1điểm )
- 💰 GHÉP VÒNG XIÊN 2:
464,282,383,151,121(30K/1CẶP )
- 💰 DÀN ĐỀ 4 CHẠM : 0,2,8,9(50k/1CON)
- HẠ 2 CHẠM : 9,2(20K/CON)
- 💰KẾT CHẠM : 9(10K/CON)
- 💰 3 CÀNG ĐỀ :0,2,3,5,7,8,9(THỦ : 2,3,7,8,9)(1k)

++ 1CÁI LIKE, YÊU...ĐỂ CÓ DANH KHÔNG CẦN THIẾT ĐÂU VÌ NÓ LÀ HƯ VÔ. NHƯNG 1CÁI LIKE, 1 YÊU ,1 LỜI CHÚC SẼ LUÔN LÀ NHỮNG ĐỘNG LỰC VÀ MAY MẮN CHO NHAU.CHÚC CÁC BẠN THAM KHẢO MAY MẮN VÀ RỰC RỠ 🍀🍀🍀.
Miền Nam hôm nay chưa được may mắn cho lắm anh em ạ, ăn được 1nháy lô 37, 1nháy lk 92,1 nháy 3càng lô 537,692,đề g8 ăn chạm 9,xiên 2 ăn được 1cặp, ăn ít quá. Qua miền bắc chiến đấu tiếp tục thôi anh em ạ. Hy vọng sẽ rực rỡ hơn may mắn hơn cho ngày cuối tuần. Chúc anh em luôn luôn may mắn nhé

101 và 252 đánh k2n nhưng hqua k ra mà vẫn nổ tiếp 55 G7 liệu nay có khả năng ko bác? Cũng như hôm trc lô về 66 sẽ có 363 và 121 gãy, thì 2 cặp này bỏ thôi bạn nhỉ.
Cặp 101 và 252 chơi được nhé anh em nên đi khung cả hôm qua nữa là k3N thì an toàn, cặp 252 sáng giá hơn 101,vì 101 mới hết gan đang chạy lại, hiện tại 2 cặp này đều đang gan 1N,nếu như chơi hôm qua rồi thì chơi thêm 2N nữa cho chắc theo tỷ lệ 1-3-8 nhé anh em

Khi nao rảnh Bác xem giup e cặp 53.35 vs 36.63 nha bác.thanks bác
Cặp 353 và 363 thì về cặp 353 trong 30N gần nhất nó chưa gan quá 3N nhưng hiện tại thì nó đang gan 3N chưa về thì với cặp này nếu như đi đúng nhịp cặp thì hôm nay nó sẽ ra,còn không thì có thể báo hiệu đi vào gan vì lô đơn con 35 đang gan 5N chưa ra, về cầu thì cả cặp đều có cầu. Nên chơi nhỏ nhẹ với cặp này không nên mạnh tay cũng không nên nuôi khung cặp này nhé. Chơi hết bữa nay thôi theo nhịp chưa gan quá 3N/30N.còn về cặp 363 đã gan 4N chưa ra, lúc ban đầu nó ăn và ra khá đều chua vượt khung 3N nhưng nay 4N chưa ra rồi, về nhịp đơn thì con 36 gan4N,con63 gan 6N.về cầu thì cả cặp đều không có cầu nhé anh em. Cặp này nên bỏ nhé anh em.

Bạn lấy tỷ lệ của dàn 2số mà mình đã lên đó bạn chơi nhé. Tỷ lệ dàn 25số =1K-2K-4K-7K-12K-20K-30K=7N(vốn đủ 7N=1triệu 900k,ít nhất là 1triệu 150k)NẾU NHƯ bạn vào điểm mức ban đầu tiên là 5k thì bạn cứ nhân tỷ lệ của từng ngày với 5 rồi cộng lại tất cả các ngày là ra số tiền tổng nhé bạn. Còn không thì mình đã cộng mức tiền tổng đủ nuôi bạn nhân lên 5 lần là ra nhé.
Dạ cảm ơn bác nhiều ah. Để em áp dụng nuôi tuần xem tới hi vọng rr

+++ MỘT SỐ ANH EM KHÔNG TÌM THẤY BÀI VIẾT CỦA MÌNH LÊN MÌNH ĐĂNG LÊN ĐÂY LUÔN NHÉ.

DỰ ĐOÁN XỔ SỐ 2 MIỀN NGÀY 9/10/2022 : MIỀN BẮC, MIỀN NAM.CHƠI NHỎ NHẸ KIẾM ÍT CƠM.

++ MIỀN NAM BAO LÔ 3 ĐÀI : TPHCM, BÌNH PHƯỚC,HẬU GIANG .
- 💰 TAM LÔ VIP :
39+37+23(10ĐIỂM/1CON)
- 💰 LK N1(9-10/10):
92(10Đ)
- 💰 3D LÔ : 3,5,6,7,8(1Đ)
- 💰 XIÊN 2 GHÉP VÒNG:
39,37,30,92,23(30K)
- 💰 ĐỀ ĐẦU ĐUÔI 2 CHẠM : 7,9(20k)
- 💰 ĐỀ ĐẦU ĐUÔI CHẠM : 7(10k)
- 3 CÀNG ĐỀ :
0,1,2,3,5,6,7,8(THỦ :0,1,5,6,7(1k)

++MIỀN BẮC :
- 💰 TAM LÔ VIP : 82+28+15(10Đ/1 CON)
- 💰LÔ KHUNG N1(9-10/10) : 15+51(10Đ)
- 💰 LK CẦU N1:
15+51(10Đ/CON)
- 💰 3 CÀNG LÔ :
5,6,7,8,9(1điểm )
- 💰 GHÉP VÒNG XIÊN 2:
464,282,383,151,121(30K/1CẶP )
- 💰 DÀN ĐỀ 4 CHẠM : 0,2,8,9(50k/1CON)
- HẠ 2 CHẠM : 9,2(20K/CON)
- 💰KẾT CHẠM : 9(10K/CON)
- 💰 3 CÀNG ĐỀ :0,2,3,5,7,8,9(THỦ : 2,3,7,8,9)(1k)

++ 1CÁI LIKE, YÊU...ĐỂ CÓ DANH KHÔNG CẦN THIẾT ĐÂU VÌ NÓ LÀ HƯ VÔ. NHƯNG 1CÁI LIKE, 1 YÊU ,1 LỜI CHÚC SẼ LUÔN LÀ NHỮNG ĐỘNG LỰC VÀ MAY MẮN CHO NHAU.CHÚC CÁC BẠN THAM KHẢO MAY MẮN VÀ RỰC RỠ 🍀🍀🍀.
Chúc mừng tất cả anh em đã trúng số nhé, thật là may mắn cho mình cũng như cho anh em nào theo mình nhé, miền bắc đã cho chúng ta lấy lại nước mỹ một cách hãnh diện phải không nào. Với dàn lô khung cũng như lô ngày và cả đề nữa thì việc âm một chút Miền Nam không đáng lo ngại vì miền bắc đã quá rực rỡ. Với dàn lô, dàn đề 1 chạm. Chỉ tiếc 1 chút xíu là nó về càng gan. Hôm nay lô gan ra cũng khá nhiều. Nhưng chúng ta vẫn may mắn. 1lần nữa chúc mừng tất cả anh em đã trúng số miền bắc nhé.

Chúc mừng tất cả anh em đã trúng số nhé, thật là may mắn cho mình cũng như cho anh em nào theo mình nhé, miền bắc đã cho chúng ta lấy lại nước mỹ một cách hãnh diện phải không nào. Với dàn lô khung cũng như lô ngày và cả đề nữa thì việc âm một chút Miền Nam không đáng lo ngại vì miền bắc đã quá rực rỡ. Với dàn lô, dàn đề 1 chạm. Chỉ tiếc 1 chút xíu là nó về càng gan. Hôm nay lô gan ra cũng khá nhiều. Nhưng chúng ta vẫn may mắn. 1lần nữa chúc mừng tất cả anh em đã trúng số miền bắc nhé.
Theo phương pháp của bác thì tuần tới đây ta có 35,53,49,94,48,84,69,96 có con 49 bị gan nặng nên bỏ qua vậy chỉ còn 7 con lô nuôi trong tuần tới?

Theo phương pháp của bác thì tuần tới đây ta có 35,53,49,94,48,84,69,96 có con 49 bị gan nặng nên bỏ qua vậy chỉ còn 7 con lô nuôi trong tuần tới?
Cả cặp 494 luôn có thể là nó ra bữa nay con 94 xong nó lại gan lên cần phải chú ý đến cặp này, mình cũng chưa xem xét kỹ lưỡng về các cặp lô g7 ngày hôm nay được, để lát nữa mình rảnh rỗi mới xem lại chi tiết được bạn ạ.

Cả cặp 494 luôn có thể là nó ra bữa nay con 94 xong nó lại gan lên cần phải chú ý đến cặp này, mình cũng chưa xem xét kỹ lưỡng về các cặp lô g7 ngày hôm nay được, để lát nữa mình rảnh rỗi mới xem lại chi tiết được bạn ạ.
Cảm ơn bác nhiều ạ,bác vừa bận cv hàng ngày vừa chỉ dẫn cho anh em...bác vất vả quá.

Đúng rồi bạn ạ,dàn 64 số của mình hơn 4 năm qua chưa gãy 1khung 7N nào hết (1khung =7N) vì công việc mình bận rộn quá chưa có chia sẻ cho anh em được. Nó là dàn nuôi. Thứ nhất dàn nuôi thì cần phải có vốn lớn mới nuôi được, thứ 2 phần % ăn ít hơn dàn 36số và 19 số nên mình cũng không muốn chia sẻ cho anh em theo thôi bạn ah.

Anh em thân mến như mình đã nói, mình có dàn đề nuôi tuần (1 khung =7N nuôi tuần theo tỷ lệ)từ 51số đến 64 số trong hơn 4 năm qua chưa có gãy 1 khung nào hết, mình nói sẽ chia sẻ cho anh em nhưng mình bận rộn công việc quá chưa chia sẻ được. Thứ 1là vậy, thứ 2 là dàn đề 64số tỷ lệ %ăn ít tiền hơn là dàn 36số và 19số nên mình cũng không muốn chia sẻ cho anh em chơi. Để đáp ứng nhu cầu của anh em, vào hết ngày mai khi mà mình lên tất cả các dàn số cho anh em xong mình sẽ chia sẻ tiếp cho anh em 1 đường cầu đề nuôi tuần 2 chạm =36số và 1 chạm chính =19số, dàn 36số trong hơn 4 năm qua mới gãy có đúng 2 khung, còn dàn đề 1 chạm 19 số mới gãy có 6 khung con số thật ấn tượng và rất ít gãy phải không anh em. Như những đường cầu mình đã nói mình cũng thường xuyên đăng lên dàn cho anh em để nuôi tuần ae mới vào thì không biết nhưng anh em theo dõi mình lâu thì cũng biết rồi đấy các dàn đề nuôi tuần trong thời gian qua không bị gãy khung nào hết phải không nè.về vấn đề chia sẻ nó cũng liên quan đến vấn đề phải lên 1 cái tỷ lệ để anh em nuôi nữa, vdu N1 ko ra tức là mình gửi nhà đồng giữ đi,N2 ra trừ đi vốn âm mà phải có lãi ko nhiều cũng không ít phải tính cho đủ 7N,phải tính sao cho nó hợp lý vì tỷ lệ cao tức là ăn sẽ cao mà vốn nuôi cũng cao nữa, một số anh em lại không có đủ vốn nuôi thì cũng không an toàn cho anh em. Mà tỷ lệ thấp quá thì nuôi nó ko đáng công sức mình nuôi. Nói ra như vậy là anh em tự hiểu là lên 1dàn thì dễ dàng hơn là lên 1cái tỷ lệ để nuôi dàn rồi nhé. Mình sẽ cố gắng thu xếp công việc ngày mai và lên cho anh em các dàn đề nuôi, sau đó mình sẽ chia sẻ cho anh em sau nhé, chúc tất cả anh em 1ngày đầu tuần mới với nhiều thắng lợi lớn nhé.

Mai vào cặp 686 đc ko bác ơi. Bác xem giúp e nhé
Cặp lô 686 ngày mai đẹp luôn nhé anh em,cặp này trong 15N gần nhất chưa gan quá 2N,ngoài ra cặp này còn có nhịp chọc chéo, cầu thì có cầu cả cặp chạy biên độ 3N.ngoài ra cặp này cũng y hệt cặp 696 giống nhau y hệt,đều có nhịp đều, đẹp có cầu cả cặp .Cặp 696 có lợi thế hơn 686 về 1 điểm là đề rơi lô và đề có dạng con đầu tiên trùng lặp với con đơn vị thì lấy tâm càng ghép với nhau thì con 9đầu trùng con 9đuôi ghép với con tâm càng là 6 ra cặp 696 chơi khung 3N,bao nổ.tỷ lệ ăn rất cao. Lên từ những gì đã phân tích mình đánh giá 2 cặp này rất cao, nhưng để an toàn hơn mình lên vào điểm theo tỷ lệ 1-3=K2N thì an toàn nhé anh em.

Cặp lô 686 ngày mai đẹp luôn nhé anh em,cặp này trong 15N gần nhất chưa gan quá 2N,ngoài ra cặp này còn có nhịp chọc chéo, cầu thì có cầu cả cặp chạy biên độ 3N.ngoài ra cặp này cũng y hệt cặp 696 giống nhau y hệt,đều có nhịp đều, đẹp có cầu cả cặp .Cặp 696 có lợi thế hơn 686 về 1 điểm là đề rơi lô và đề có dạng con đầu tiên trùng lặp với con đơn vị thì lấy tâm càng ghép với nhau thì con 9đầu trùng con 9đuôi ghép với con tâm càng là 6 ra cặp 696 chơi khung 3N,bao nổ.tỷ lệ ăn rất cao. Lên từ những gì đã phân tích mình đánh giá 2 cặp này rất cao, nhưng để an toàn hơn mình lên vào điểm theo tỷ lệ 1-3=K2N thì an toàn nhé anh em.
E cám ơn bác. E theo 2 cặp này vào khung

Anh em thân mến như mình đã nói, mình có dàn đề nuôi tuần (1 khung =7N nuôi tuần theo tỷ lệ)từ 51số đến 64 số trong hơn 4 năm qua chưa có gãy 1 khung nào hết, mình nói sẽ chia sẻ cho anh em nhưng mình bận rộn công việc quá chưa chia sẻ được. Thứ 1là vậy, thứ 2 là dàn đề 64số tỷ lệ %ăn ít tiền hơn là dàn 36số và 19số nên mình cũng không muốn chia sẻ cho anh em chơi. Để đáp ứng nhu cầu của anh em, vào hết ngày mai khi mà mình lên tất cả các dàn số cho anh em xong mình sẽ chia sẻ tiếp cho anh em 1 đường cầu đề nuôi tuần 2 chạm =36số và 1 chạm chính =19số, dàn 36số trong hơn 4 năm qua mới gãy có đúng 2 khung, còn dàn đề 1 chạm 19 số mới gãy có 6 khung con số thật ấn tượng và rất ít gãy phải không anh em. Như những đường cầu mình đã nói mình cũng thường xuyên đăng lên dàn cho anh em để nuôi tuần ae mới vào thì không biết nhưng anh em theo dõi mình lâu thì cũng biết rồi đấy các dàn đề nuôi tuần trong thời gian qua không bị gãy khung nào hết phải không nè.về vấn đề chia sẻ nó cũng liên quan đến vấn đề phải lên 1 cái tỷ lệ để anh em nuôi nữa, vdu N1 ko ra tức là mình gửi nhà đồng giữ đi,N2 ra trừ đi vốn âm mà phải có lãi ko nhiều cũng không ít phải tính cho đủ 7N,phải tính sao cho nó hợp lý vì tỷ lệ cao tức là ăn sẽ cao mà vốn nuôi cũng cao nữa, một số anh em lại không có đủ vốn nuôi thì cũng không an toàn cho anh em. Mà tỷ lệ thấp quá thì nuôi nó ko đáng công sức mình nuôi. Nói ra như vậy là anh em tự hiểu là lên 1dàn thì dễ dàng hơn là lên 1cái tỷ lệ để nuôi dàn rồi nhé. Mình sẽ cố gắng thu xếp công việc ngày mai và lên cho anh em các dàn đề nuôi, sau đó mình sẽ chia sẻ cho anh em sau nhé, chúc tất cả anh em 1ngày đầu tuần mới với nhiều thắng lợi lớn nhé.
Cảm ơn bác đã tận tâm giúp đỡ các ae em vào bờ. Chúc bác và gđ thật nhiều sức khoẻ hp và thành công.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.