Thảo luận - CẦU LÔ XÓA HỘ NGHÈO DÀNH CHO NHỮNG AI XA BỜ LOẠN CẦU LOẠN SỐ | Page 19 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận CẦU LÔ XÓA HỘ NGHÈO DÀNH CHO NHỮNG AI XA BỜ LOẠN CẦU LOẠN SỐ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ae chờ khung sau có muốn theo mình kiếm cafe ko hôm qua minh chơi đề đuôi 5 bộ mà chưa ra nay mình nhân đôi gồm những bộ 01,02,03,23,24 tổng cộng 40 số hôm qua mình chơi 5 điểm mà hôm nay nhân 2 lên ae nào kết thì theo nhé chúc mn mau về bờ

Thì mình cũng chia sẻ ở trang đầu rồi. Có ăn thì nghỉ. Thua thông 2,3 tuần cũng nghỉ Chờ đợi nó ổn định chơi tiếp thì khó thua lắm. Biết dừng đúng lúc là về bờ an toàn ae ạ.
Bạn lên mở khung thảo luận đi như vậy sẽ giúp dc nhiều ae hơn khi thảo luận có thể bạn lên những lời gan và loại trừ cho ae theo là OK lun

ae chờ khung sau có muốn theo mình kiếm cafe ko hôm qua minh chơi đề đuôi 5 bộ mà chưa ra nay mình nhân đôi gồm những bộ 01,02,03,23,24 tổng cộng 40 số hôm qua mình chơi 5 điểm mà hôm nay nhân 2 lên ae nào kết thì theo nhé chúc mn mau về bờ
Chơi khung mấy ngày bác ơi

Đã từng bán nhà,bán đất và âm đến những 1 tỷ 8 máu chơi của anh này cũng thật khủng khiếp. Hỏi ngoài lề tí ạ?lúc khốn cùng ấy anh có ý định nhảy cầu ko? Người thân bạn bè có quay lưng với mình ko?
Câu hỏi của bạn rất hay và cũng trùng với các người anh em khác khi bị ngã đau.như mình đã chia sẻ tâm sự của mình rồi anh em đọc kỹ các bài mà mình đã chia sẻ nhé.và trả lời cho câu hỏi của bạn luôn, có ai trong gia đình mình chịu khó làm ăn mà biết mình cờ bạc thua tha nợ nần chồng chất mà chịu giúp mình đứng ra trả nợ cho mình không. Mình cũng không ngoại lệ nhé. Trong gia đình anh em, bạn bè đều lắc đầu hết. Vợ mình cũng vì chuyện này mà ly hôn với mình chỉ có mẹ mình là thương mình thôi vì người ta đến nhà mình nhà đã bán họ lại tìm đến nhà mẹ đẻ ra mình lúc đó mẹ mình cũng chỉ khất nợ cho mình thôi.mình đã phải ăn bờ ngủ bụi, chốn chui chốn lủi. Nhiều khi nghĩ đến cái chết để giải quyết. Trong lúc đó người bạn thân thiết nhất của mình là cái điện thoại mình lên youtube để nghe nhạc giải trí thôi nhưng tình cờ biết đến diễn đàn.mình mới đăng ký vào diễn đàn lúc mình mới vào, diễn đàn chỉ mới thành lập được cỡ nửa năm, mình vào mình xem và mình đã học hỏi từ đó lúc đầu diễn đàn có ít người tham gia lắm cao thủ cũng ít, mình vào được 2tháng nhưng mình không có chơi mãi đến gần tháng thứ 3 mình mới nhờ đến người bạn thân thiết nhất của mình họ buôn bán họ cũng nhỏ họ chỉ lo cho gia đình lâu lâu họ vẫn cho mình 1,2 triệu để mình trang trải cuộc sống thôi. Khi mình nhờ đến người bạn này và nhờ họ nói với gia đình mình là mình muốn làm ăn với họ và cần vốn nhờ gia đình giúp lúc này chẳng ai khác ngoài mẹ mình hết bà cũng quá thân thiết với người bạn của mình lên bà cũng nghĩ là mình sẽ làm ăn và bà đã đi vay tiền nóng cho mình và lúc này mình bắt đầu đầu tư vào số. Đầu tiên mình chỉ chơi lô thôi mình chơi theo cao thủ lúc đó chỉ có phan bảo,giông bão, giông tố,ngquađuong,hihi,TOHUNG. Và họ chỉ có chơi stl và dàn đề. Qua 2 tháng theo dõi mình quyết định đi theo cao thủ nào cho mình ăn lô 1 tháng nhiều nhất và chỉ theo 1 cao thủ đó đến khi họ gãy rồi mới chuyển sang cao thủ khác thôi,và chơi theo tỷ lệ cao thủ chia sẻ là 1-3-8, và cái tỷ lệ này cũng bắt đầu từ đó trong diễn đàn, tỷ lệ này chỉ áp dụng cho bạch thủ lô, song thủ lô thôi nhé anh em. Còn tam lô hơn 1 năm nay các cao thủ mới chơi, sau khi đầu tư vào mỗi một tháng cũng có lãi 30,50,80...triệu và được hơn nửa năm mình đã trả hết số tiền vay mà mình nhờ mẹ mình vay lãi lúc này chỉ có người bạn biết là mình chơi số lại thôi. Và vẫn giấu giếm gia đình. Sau khi được 8tháng trong diễn đàn mình phát hiện ra tại sao các cao thủ, các chủ tịch lại hay chia sẻ những con lô, con đề trong giải 7 thế và từ đó mình đã tìm ra dàn lô nuôi và mình áp dụng luôn. Cũng may mắn cho mình là lúc mình áp dụng vào thực tế thì dàn lô này nó ăn thông và có lúc nó gãy 2,3 tuần liền mình mới test lại 200,300 ngày và tìm hiểu thêm về dàn lô này. Và mình thấy nó chạy quanh năm nó có gãy thông nhiều tuần nhưng nó lại chạy lại và sau khi tìm hiểu kỹ hơn về dàn lô này mình mới đúc kết lại mà mình đã chơi cho riêng mình cả lô lẫn đề cho đến bây giờ và mình thấy nó hiệu quả lên mình chia sẻ cho anh em cách chơi, kinh nghiệm, vào tiền theo tỷ lệ, và dừng lại hợp lý khi ăn cũng như khi gãy. Mình đã tâm sự với bạn nhiều rồi mình xin dừng lại tại đây nhé .chúc bạn luôn luôn may mắn

Bạn lên mở khung thảo luận đi như vậy sẽ giúp dc nhiều ae hơn khi thảo luận có thể bạn lên những lời gan và loại trừ cho ae theo là OK lun
Mình vào diễn đàn được hơn 3 năm rồi bạn ơi nhưng về khoản mở topic, thảo luận... Như bạn nói là mình không biết làm. Mình dở vấn đề này lắm. Mình cũng bị khóa tài khoản 2 lần vì đăng số điện thoại, và viết lách lung tung rồi bạn ơi. 1 lần đăng sdt cho tiểu mây để tiểu mây liên lạc chia sẻ lên youtube, và 1lần viết bài không đúng nơi quy định đó bạn. Và từ đó mình chẳng chia sẻ 1 cái gì hết. Mình mới chia sẻ lên đây là nhờ tiểu mây hướng dẫn cho mình đăng lên đó bạn ơi.

Để có nguồn vốn ổn định và tiết kiệm vốn khi nuôi. Đầu tiên là 8con lô BẠCH THỦ mình sẽ xét ngay từ đầu và loại bỏ nó trước khi nuôi tuần.
- ví dụ :Tổng cộng tuần này có 8 con lô =8 con lô bạch thủ.:78,87,58,85,10,01,51,15 để nuôi trong tuần từ thứ 2 đến hết chủ nhật. xét về 8 con này thì có :
- con 85 đang gan 10 ngày cực đại của nó 13 đến 30 ngày không ra rồi lại ra lại
- con 51 đang gan 9 ngày cực đại của nó 11 đến 26 ngày không ra rồi lại ra lại .
+ vậy đi vào thực tế mình sẽ loại bỏ 2 con lô gan này có ra cũng không tiếc nhé.vậy là mình có dàn lô nuôi chỉ còn lại 6 con để nuôi thôi nhé .
- dàn nuôi :78,87,58,10,01,15.
- chơi theo tỷ lệ 1-1-1-3-6-12
- trong quá trình nuôi bản thân của mỗi con lô nó đã có nhịp ổn định nhưng có những con 2,3 ngày chưa ra nếu như chơi tới t4,t5 thì mới có 5,6 ngày chưa ra thì nó mới chuẩn bị vào gan thôi chứ nó vẫn có thể ra. Cho nên mình cứ nuôi TIẾP NHÉ, nuôi đến hết thứ 6 .bắt đầu xem xét lại mình đã có lãi chưa nếu như có lãi rồi thì mình nghỉ, nếu như chưa có lãi thì xem các con lô còn lại nếu con nào 8 ngày trở lên chưa ra thì bỏ luôn nhé còn con nào dưới 7 ngày thì vẫn nuôi đến hết thứ 7mốc tỷ lệ 12.nếu như hết thứ 7 mà chưa ra thì dàn lô bị gãy nhé.
nuoi ca 8 co lo ha ban oi

Hôm qua bạn chốt hai cặp 343va 090 đẳng cấp. Hôm nay tư vấn mình một hai cặp lô tham khảo nhé
Hôm nay có 5 cặp lô có nhịp đẹp, có cầu chạy biên độ 3,4 ngày đó là :343,303,454,383,353. Bạn có thể lấy 5 cặp lô này ghép xiên cho hôm nay, còn về bao lô thì có cặp 030,343 là 2 cặp đẹp nhất khả năng ra nhiều nhất 80%, Bạn lên kết hợp chơi cả xiên thì hiệu quả hơn nhiều. Chúc bạn may mắn nhé

Theo dõi và đọc BL của chủ top thực sự khâm phục bạn về bờ với số nợ lớn vậy. Bản thân mình đang là ngưòi nợ cũng rất nhiều,hiện tại số nợ cũng lên đến ~350tr.Mỗi lẫn mình lấy lương lại nạp vào tk để chơi,do nợ nhiều áp lực quá nên lao vào lotobet để chơi. Cứ hôm nào chơi là hôm đó thua sạch. Có những hôm còn vài trăm để đáng 2d miền bắc tối xem kq cũng tạch. Đến giờ cháy tài khoản,tâm lý nợ nần nên lúc nào cũng hoang mang.Ko biết bao giờ mới thoát khỏi tình cảnh như này,đọc bài của bạn thật sự mong muốn được sự chia sẻ nhưng thật sự mình ngu quá nên ko giám nói,hay giao lưu cũng mọi người. Đánh lotobet muốn quá mình ko sao dừng được chỉ khi hết tài khoản trong đầu sao ngu vậy. Hi vọng sang tháng lương tới lại có trích ra 4 tr (vói mình 4tr giờ cũng là số to) để chơi áp dụng theo hướng dẫn của chủ top.mong có ngày được viết lên dòng chữ "TUI ĐANG TIẾN GẦN BỜ" rồi mới đến " VỀ BỜ RỒI". Viết vài lời tập sự mong được sự chỉ dẫn của chủ top cũng như sự chia sẻ của mọi người về con đường số học nhọc nhằn này.
Trân trọng!
Cám ơn bạn tin tưởng vào mình, nếu như bạn cần tư vấn về cầu đề, cầu lô, hay là 1,2 cặp lô đẹp để chơi 1,2 ngày. Mình biết mình sẽ chia sẻ cho bạn. Bạn cứ nt vào đây hoặc là viết lên trang cá nhân của mình. Mình sẽ trả lời sớm cho bạn nhé. Chúc bạn luôn luôn may mắn

Bữa nay có soi dc cập lô nào miền nam ko cho mìn xin với người ae hom qua đen quá cháy hết.chỉ mong kiếm lô 2 lô gở gạt

Thế vi du bắt đầu nuôi dan 8 con từ hôm nay thì nuôi nhưng con gì hả các cao thủ
Hôm nay không có nhé bạn, vì đã có lãi tuần này lên nghỉ nhé anh em. Anh em về trang 1 đọc kỹ bài viết rồi qua tuần mình áp dụng nhé.

Bữa nay có soi dc cập lô nào miền nam ko cho mìn xin với người ae hom qua đen quá cháy hết.chỉ mong kiếm lô 2 lô gở gạt
Có nhé hôm nay Miền Nam có 92,93 là 2 con lô có nhịp đẹp, có cầu. 2 con này chơi cho 3 đài nhé Mình cũng lấy con 93 làm lô khung 2ngày đó bạn. Hôm nay 93 chơi khung N1

Hôm nay không có nhé bạn, vì đã có lãi tuần này lên nghỉ nhé anh em. Anh em về trang 1 đọc kỹ bài viết rồi qua tuần mình áp dụng nhé.
E mới vay đc vốn 20tr, chơi như nào cho hợp lý ạ... Theo a từ từ để về bờ, chứ hiện tại đang nợ 200tr rồi

Bạn cho mình hỏi cặp lô 898 hôm nay thế nào, mình thấy nhịp cũng đẹp

Mình cũng thấy hai cặp 484 và 595 nhịp ngày 4 , liệu chơi có ổn không, mình thấy hai cặp này khung dài ngày nhất là 6 đến 7 ngày

Lô khung cửa bạn cũng ổn đấy, một tháng chỉ gãy có hai ba nhịp, như tháng này chén cặp 202 , bốn nháy khung ngày 2 quá rực rỡ

E mới vay đc vốn 20tr, chơi như nào cho hợp lý ạ... Theo a từ từ để về bờ, chứ hiện tại đang nợ 200tr rồi
20 mươi triệu thì bạn đi tỷ lệ của dàn lô nuôi được nhé bạn tỷ lệ là 1-1-1-3-6-12=mỗi tỷ lệ là 1 ngày, bắt đầu áp dụng cho tuần sau bạn nhé. 20 triệu đủ 1 khung tuần tương đương các mức vào điểm là 5đ-5đ-5đ-15đ-30đ-60đ/1con lô =tỷ lệ 1-1-1-3-6-12.đây là vốn phòng thủ để chơi thôi bạn nhé, chứ không tới mức 20 triệu đâu bạn nhé. Còn bạn có thể vào tiền cho 2 khung nuôi dàn = 2 tuần cũng được nhé phòng hờ rủi ro dàn lô bị gãy thì mình vẫn còn có vốn để nuôi tiếp tuần nữa. Mức điểm 2 tuần là bạn vào theo tỷ lệ :2đ-2đ-2đ-6đ-12-24đ/1 con lô, hôm nào có 8 con thì vào điểm cho 8 con bằng nhau, tương tự 7,6,5,4... Con cũng vào bằng điểm nhau hết bạn nhé. Cá nhân mình thì vốn bạn ít thì bạn chia ra 2 tuần chơi cho chắc bạn nhé, khi có lãi rồi bạn lên vốn sau cũng được nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.